Hotel Il Settebello

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,8 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Có phục vụ bữa sáng
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
Giá hiện tại là 2.985.613 ₫
Tổng 3.406.169 ₫
bao gồm thuế & phí
20/09 - 21/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Phòng đôi

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 25 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng 3

  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng 4

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 giường tầng đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi, quang cảnh biển

  • Quang cảnh biển
  • 25 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 4 khách
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 4 khách
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 4 khách
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Cecina, Hotel Il Settebello nằm trên núi và gần bãi biển. Công viên Gallorose và Phòng trưng bày Nghệ thuật Galleria Granelli là 2 điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó, du khách có thể đến Đường đua Mare Srl hay Câu lạc bộ Golf Le Capanne nếu muốn tham gia những hoạt động thú vị. Công viên nước Acqua Village và Công viên Giải trí Il Giardino Sospeso cũng được khá nhiều người quan tâm. Khám phá những hoạt động và môn thể thao nước trong vùng như câu cá lân cận, hay cưỡi ngựa và đi bộ/đạp xe băng rừng để tận hưởng không gian tự nhiên tuyệt vời. Xem cẩm nang du lịch Cecina của chúng tôi
Bản đồ
91 Viale della Vittoria, Cecina, LI, 57023

Lân cận

  • Bãi biển Marina di Cecina
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Khu bảo tồn thiên nhiên Tomboli di Cecina
    6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Công viên nước Acqua Village
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Công viên Khảo cổ Biệt thự La mã San Vincenzino
    2 phút đi xe - 1.8 km
  • Khu bảo tồn Thiên nhiên Tombolo di Cecina
    3 phút đi xe - 3.3 km

Đi lại

  • Ga Cecina - 13 phút lái xe
  • Sân bay Pisa (PSA-Sân bay Galileo Galilei) - 57 phút lái xe

Nhà hàng

  • Sapori & Sorrisi Spazio Conad
    12 phút đi xe
  • Pasticceria Caffetteria Silvia
    8 phút đi xe
  • Pasticceria La Golosa
    15 phút đi xe
  • La Dispensa
    8 phút đi xe
  • La Ventola
    14 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Hotel Il Settebello

  • Khách sạn tọa lạc trên núi
  • Sẽ thật đáng tiếc nếu bỏ lỡ 4 quán bar trên bãi biển, sân hiên và hiệu cắt tóc tại Hotel Il Settebello. Ngoài Wifi miễn phí trong phòng, các tiện nghi khác như dịch vụ giặt ủi/giặt khô và quán bar cũng không kém phần tuyệt vời.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Bữa sáng buffet (phụ phí), máy bán hàng tự động và két an toàn ở quầy tiếp tân
    • Nơi lưu trú không khói thuốc, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Hotel Il Settebello cũng hỗ trợ những dịch vụ tận tâm bao gồm điều hòa, ngoài ra còn có các tiện nghi như Wifi miễn phí và minibar.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách thêm trong tất cả các phòng gồm có:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và chậu vệ sinh/vòi rửa
    • Nôi/giường cho trẻ sơ sinh (phụ phí), dịch vụ dọn phòng hàng ngày và bàn

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe miễn phí bên ngoài khuôn viên trong vòng 1 m
  • Có chỗ đậu xe trên phố
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Bãi đậu xe trong khuôn viên bao gồm gara và nhà để xe

Ăn uống

  • Có bữa sáng buffet hàng ngày từ 7:00 đến 9:30 với phụ phí: 12 EUR mỗi người
  • 1 nhà hàng
  • 1 quầy bar/khu lounge
  • 4 quán bar trên bãi biển

Hoạt động giải trí

  • Chỗ để xe đạp

Phù hợp cho khách gia đình

  • Nôi/cũi (phụ phí)
  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Hiệu làm tóc
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Máy bán hàng tự động
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi

Ngoài trời

  • Khu picnic
  • Sân thượng/sân hiên
  • Trên núi

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bồn cầu tự nâng
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Dây kéo khẩn cấp trong phòng tắm
  • Tay vịn gần bồn cầu
  • Thang máy

Thêm

  • Không cho phép hút thuốc
  • Phòng đại tiệc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Nôi/cũi (phụ phí)

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Chậu vệ sinh/vòi rửa
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV màn hình phẳng

Ăn uống

  • Dịch vụ phòng
  • Minibar

Thêm

  • Bàn
  • Điện thoại
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 23:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Khách sẽ nhận thông tin nhận chìa khóa
Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa, thông tin nhận chìa khóa

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 12 EUR mỗi vật nuôi, mỗi đêm
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Có tô đựng thức ăn và nước

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh với phụ phí 10.0 EUR mỗi ngày

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế do thành phố quy định sẽ được thu tại nơi lưu trú. Thuế được điều chỉnh theo mùa và có thể không áp dụng cả năm. Có thể miễn hoặc giảm thuế cho một số khách. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Mười Một - 31 Tháng Ba, 0.00 EUR mỗi người, mỗi đêm, tối đa 10 đêm. Thuế này không áp dụng cho trẻ dưới 14 tuổi.
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Tư - 31 Tháng Mười, 2.00 EUR mỗi người, mỗi đêm, tối đa 10 đêm. Thuế này không áp dụng cho trẻ dưới 14 tuổi.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng buffet (ước tính): 12 EUR/người
  • Phụ phí vật nuôi: 12 EUR mỗi vật nuôi, mỗi đêm
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Phí nôi (giường cho trẻ sơ sinh): 10.0 EUR mỗi ngày

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa và hộp sơ cứu

Lưu ý khác

Tất cả khách, kể cả trẻ em, phải có mặt khi làm thủ tục nhận phòng và xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh hợp lệ hoặc hộ chiếu
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 5000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng

Hạng nơi lưu trú

Nơi lưu trú này nhận xếp hạng sao chính thức từ the local rating authority.

Câu hỏi thường gặp

Hotel Il Settebello có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 12 EUR mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Hotel Il Settebello

Kể từ 24/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Hotel Il Settebello vào 20/09/2026 có giá từ 2.985.613 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Hotel Il Settebello

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Khách cũng có thể đậu xe miễn phí tại bãi xe lân cận.

Giờ nhận phòng tại Hotel Il Settebello

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Hotel Il Settebello

Giờ trả phòng: 10:00.

Hotel Il Settebello tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Cecina, khách sạn bãi biển này cách Bãi biển Marina di Cecina, Công viên nước Acqua Village và Khu bảo tồn thiên nhiên Tomboli di Cecina chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Công viên Khảo cổ Biệt thự La mã San Vincenzino và Khu bảo tồn Thiên nhiên Tombolo di Cecina cũng chỉ cách đó khoảng 3 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.