Toàn bộ căn hộ

250 Sqm Smack Bang in the Center of Copenhagen

Hạng nơi lưu trú: 4

Thư viện ảnh về 250 Sqm Smack Bang in the Center of Copenhagen

Căn hộ | Phòng khách
Căn hộ
Căn hộ | Quang cảnh từ phòng
Căn hộ | Bếp riêng
Căn hộ | Nội thất

Toàn bộ căn hộ

3 phòng ngủ2 phòng tắm8 khách

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Máy giặt
  • Máy sấy
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Wifi miễn phí
  • Quang cảnh thành phố

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

250 Sqm Smack Bang in the Center of Copenhagen

  • Căn hộ cao cấp này ở gần Công viên Tivoli
  • Nằm gần kề Phố Strøget và Quảng trường Tòa thị chính là 250 Sqm Smack Bang in the Center of Copenhagen với danh sách tiện nghi dường như vô tận. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
  • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại 250 Sqm Smack Bang in the Center of Copenhagen đều kèm theo các tiện nghi nổi bật như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi tuyệt vời khác trong tất cả các phòng bao gồm:
    • 2 phòng tắm với buồng tắm vòi sen và máy sấy tóc
    • TV 30 inch với truyền hình cáp
    • Bếp, tủ lạnh và máy rửa bát

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Có trong căn hộ: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực chung: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Phù hợp cho khách gia đình

  • Ghế trẻ em

Nhà bếp

  • Ấm điện
  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Lò nướng
  • Lò nướng bánh mì
  • Lò vi sóng
  • Máy rửa bát
  • Tủ lạnh

Phòng ngủ

  • 3 phòng ngủ
  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • 2 phòng tắm riêng
  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Máy sấy tóc

Giải trí

  • TV 30 inch có kênh truyền hình cáp

Giặt ủi

  • Máy giặt/máy sấy

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi

Vật nuôi

  • Cho phép mang theo vật nuôi
  • Không thu phí vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bàn ủi quần áo

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Tổng quan

  • 6 phòng
  • Lối vào qua hành lang ngoài

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Vật nuôi

Không thu phí vật nuôi
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Thông tin về khu vực này

căn hộ này tọa lạc tại Trung tâm Copenhagen, khu vực thuộc Copenhagen. Phố Strøget và Khu Nyhavn là điểm đến quen thuộc của những tín đồ mua sắm; trong khi Công viên Tivoli là danh thắng được nhiều du khách quan tâm. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân vận động Royal hay Trung tâm Hội nghị - Triển lãm Forum Copenhagen. Xem cẩm nang du lịch Copenhagen của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Copenhagen
Bản đồ
Copenhagen, Hovedstaden

Lân cận

  • Phố Strøget
    Phố Strøget
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Đại học Copenhagen
    Đại học Copenhagen
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Quảng trường Tòa thị chính
    Quảng trường Tòa thị chính
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Tòa thị chính Copenhagen
    Tòa thị chính Copenhagen
    4 phút đi bộ - 0.4 km
  • Công viên Tivoli
    Công viên Tivoli
    9 phút đi bộ - 0.8 km

Đi lại

  • Ga Radhuspladsen - 4 phút đi bộ
  • Ga Norreport - 9 phút đi bộ
  • Sân bay Kastrup (CPH) - 23 phút lái xe

Nhà hàng

  • MOMO WOK BOX
    2 phút đi bộ
  • Conditori La Glace
    1 phút đi bộ
  • Luke's Bar
    3 phút đi bộ
  • Sonny
    2 phút đi bộ
  • Mr Pho
    1 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

250 Sqm Smack Bang in the Center of Copenhagen có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi.

Phí đậu xe tại 250 Sqm Smack Bang in the Center of Copenhagen

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại 250 Sqm Smack Bang in the Center of Copenhagen

Kết thúc nhận phòng: 15:00.

Giờ trả phòng tại 250 Sqm Smack Bang in the Center of Copenhagen

Giờ trả phòng: 11:00.

250 Sqm Smack Bang in the Center of Copenhagen tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Trung tâm Copenhagen, tòa nhà căn hộ này cách Phố Strøget và Quảng trường Tòa thị chính chỉ khoảng 5 phút đi bộ. Công viên Tivoli và Khu Nyhavn cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 phút đi bộ. Cách Ga Radhuspladsen 4 phút và cách Ga Gammel Strand 7 phút.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét về 250 Sqm Smack Bang in the Center of Copenhagen