Thuộc Dwarka, Hotel HomeAste 001 Near Yashobhoomi Convention Center liền kề ga đường sắt/tàu điện ngầm. Quần thể Kiến trúc Qutub là địa danh nổi tiếng; và nếu yêu thích mua sắm, đừng bỏ qua Trung tâm quận Janakpuri cùng Trung tâm Thương mại Worldmark. Cũng đừng bỏ qua Trung tâm Hội nghị Yashobhoomi và Trung tâm Thương mại Ambience nhé. Xem cẩm nang du lịch New Delhi của chúng tôi
Hotel HomeAste 001 Near Yashobhoomi Convention Center
Khách sạn ở ngay gần Trung tâm Hội nghị Yashobhoomi
Tọa lạc gần Trung tâm quận Janakpuri và Trung tâm Thương mại Worldmark, Hotel HomeAste 001 Near Yashobhoomi Convention Center cung cấp nhiều dịch vụ. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Bữa sáng đặc sản địa phương (phụ phí), nơi lưu trú không khói thuốc và máy nước nóng lạnh
Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và thang máy
Các tiện nghi trong phòng
Phòng nào ở Hotel HomeAste 001 Near Yashobhoomi Convention Center cũng có những tiện nghi đẳng cấp bao gồm khu vực làm việc phù hợp cho laptop và máy điều hòa nhiệt độ, ngoài ra còn có các tiện nghi như Wifi miễn phí và nước đóng chai miễn phí.
Tốc độ Wifi trong phòng: 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị)
Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí
Bãi đậu xe và đưa đón
Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, không có mái che trong khuôn viên
Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
Ăn uống
Có bữa sáng đặc sản địa phương hàng ngày từ 7:30 đến 11:00 với phụ phí: 200 INR mỗi người
Tiện ích
Máy nước nóng lạnh
Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
Dịch vụ khách
Dọn phòng theo yêu cầu
Hỗ trợ người khuyết tật
Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
Lối đi đến thang máy phù hợp cho xe lăn
Lối vào có đèn
Thang máy (cửa rộng 91 cm)
Thêm
Không cho phép hút thuốc
Tiện nghi phòng
Phòng ngủ
Cung cấp bộ trải giường
Phòng tắm
Buồng tắm vòi sen
Cung cấp khăn
Dầu gội
Giấy vệ sinh
Phòng tắm riêng
Xà bông
Giải trí
TV LED 32 inch có kênh truyền hình kỹ thuật số cao cấp
Ăn uống
Nước đóng chai miễn phí
Thêm
Bàn
Không gian làm việc bằng máy tính xách tay
Máy điều hòa
Quạt trần
Chính sách
Nhận phòng
Giờ nhận phòng bắt đầu từ 12:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
Trả phòng
Trả phòng trước 11:00
Trả phòng không tiếp xúc
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
Nơi lưu trú thu phí 2% khi thanh toán bằng thẻ tín dụng
Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Hướng dẫn nhận chỗ
Người gác cửa
Vật nuôi
Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Trẻ em và giường bổ sung
Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 500 INR mỗi ngày
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh
Thông tin quan trọng
Phí tùy chọn
Phụ phí bữa sáng đặc sản địa phương (ước tính): 200 INR/người
Phí giường gấp: 500 INR mỗi ngày
Có thể áp dụng phụ phí 2% với các khoản thanh toán bằng thẻ tín dụng
Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.
Cần biết
Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Tên trên thẻ tín dụng sử dụng khi nhận phòng để trả cho các khoản phí phát sinh phải trùng tên với khách lưu trú chính trong đặt phòng
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ ghi nợ, thanh toán di động và tiền mặt
Tùy chọn thanh toán di động: Google Pay, Paytm, PhonePe và Amazon Pay
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa, hộp sơ cứu và đèn hành lang ngoài
Lưu ý khác
Khách không được phép mang vật nuôi, bao gồm cả vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, vào nơi lưu trú này
Nơi lưu trú này chào đón khách thuộc mọi xu hướng tính dục và nhận dạng giới (thân thiện với cộng đồng LGBTQ+)
Câu hỏi thường gặp
Hotel HomeAste 001 Near Yashobhoomi Convention Center có cho phép mang theo vật nuôi không?
Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.
Chi phí lưu trú tại Hotel HomeAste 001 Near Yashobhoomi Convention Center
Kể từ 27/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Hotel HomeAste 001 Near Yashobhoomi Convention Center vào 01/09/2026 có giá từ 383.219 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.
Phí đậu xe tại Hotel HomeAste 001 Near Yashobhoomi Convention Center
Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng tại Hotel HomeAste 001 Near Yashobhoomi Convention Center
Giờ nhận phòng từ 12:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.
Giờ trả phòng tại Hotel HomeAste 001 Near Yashobhoomi Convention Center
Giờ trả phòng: 11:00.
Hotel HomeAste 001 Near Yashobhoomi Convention Center tọa lạc ở đâu?
Tọa lạc tại khu vực Dwarka, khách sạn này cách Trung tâm Hội nghị Yashobhoomi 4,4 km, Trung tâm quận Janakpuri và Trung tâm Thương mại Ambience khoảng 15 km. Cao ốc DLF Cyber City và Trung tâm Thương mại Worldmark cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 km. Cách Ga Dwarka Sector 11 17 phút đi bộ và cách Ga Dwarka Sector 10 19 phút.