Sure Hotel by Best Western Vilsta Sporthotell

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,8 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Nhà hàng
  • Bao gồm đậu xe
  • Bao gồm bữa sáng
  • Bồn tắm nóng
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Wifi miễn phí
Giá hiện tại là 2.253.407 ₫
Tổng 2.523.816 ₫
bao gồm thuế & phí
27/08 - 28/08

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Phòng Tiêu chuẩn, 2 giường đơn, không hút thuốc

8,0 trên 10
Rất tốt
(21 nhận xét)
  • 14 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng dành cho gia đình, 2 giường đơn, không hút thuốc (Bunk beds)

  • 16 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Economy Room, 2 Twin Beds, Non Smoking

  • 4 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Standard Room, 2 Twin Beds, Non Smoking

  • 2 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Standard Apartment, 2 Twin Beds, Non Smoking, Kitchen

  • 4 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng Economy, 2 giường đơn, không hút thuốc

7,8 trên 10
Tốt
(12 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Căn hộ Tiêu chuẩn, 2 giường đơn, không hút thuốc, bếp

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(4 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Nằm tại Eskilstuna, Sure Hotel by Best Western Vilsta Sporthotell liền kề trung tâm hội nghị. Skjulstabadet cùng Bãi tắm Skogtorp là những ví dụ điển hình về vẻ đẹp tự nhiên của vùng; và Trung tâm bowling Eskilstuna cùng Vườn thú Parken là 2 trong số những danh thắng được nhiều người biết đến tại đây. Công viên nước Vattenpalatset và Công viên Cổ tích Sagostigen cũng được khá nhiều người quan tâm. Nhớ đừng bỏ qua những hoạt động ngoài trời như đi bộ/đạp xe băng rừng hay cưỡi ngựa. Xem cẩm nang du lịch Eskilstuna của chúng tôi
Bản đồ
Vasavägen 80, Eskilstuna, 632 29

Lân cận

  • Vilstabacken
    1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Vilsta Backen
    4 phút đi bộ - 0.4 km
  • Trung tâm thương mại Tuna Park
    12 phút đi xe - 8.0 km
  • Vườn thú Parken
    12 phút đi xe - 4.8 km
  • Bảo tàng Munktell
    13 phút đi xe - 4.5 km

Đi lại

  • Ga Trung tâm Eskilstuna - 4 phút lái xe
  • Sân bay Vasteras (VST-Sân bay Hasslo) - 48 phút lái xe

Nhà hàng

  • The Bishops Arms
    5 phút đi xe
  • Kfc
    7 phút đi xe
  • Nornir Brewery
    6 phút đi xe
  • Circle K
    3 phút đi xe
  • Taco Bar
    6 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Sure Hotel by Best Western Vilsta Sporthotell

  • Khách sạn tọa lạc trên trục đường liên kết với trung tâm hội nghị
  • Tại Sure Hotel by Best Western Vilsta Sporthotell, bữa sáng buffet miễn phí, sân hiên và sân mini golf đều rất đáng mong đợi. Khách sạn này tạo cơ hội trượt tuyết với các tiện nghi như khu trượt tuyết đổ đèo, khu trượt tuyết băng đồng và cửa hàng cho thuê thiết bị trượt tuyết. Phòng tắm hơi hay bồn tắm nước nóng là địa điểm thư giãn không thể bỏ qua. Danh sách các hoạt động lý thú trong khuôn viên không thể thiếu câu cá, chèo thuyền/bơi xuồng và bóng chuyền. Wifi miễn phí trong phòng được cung cấp cho mọi vị khách; danh sách tiện nghi còn có tiệm cà phê/quán cà phê và vườn.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Xe đạp cho thuê, trạm sạc xe điện và két an toàn ở quầy tiếp tân
    • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch, báo ở sảnh và máy vi tính
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Cả 74 phòng đều đầy đủ các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi nổi bật khác trong phòng gồm có:
    • Hệ thống sưởi ấm và quạt trần
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và máy sấy tóc
    • Tủ quần áo, ấm điện và dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Giải thưởng và thành viên

  • Nơi lưu trú có chứng nhận thân thiện với môi trường
  • Nơi lưu trú này được chứng nhận theo các chương trình chứng nhận bền vững của bên thứ ba sau: Green Key (Foundation for Environmental Education). Để biết thêm thông tin về các yêu cầu và nội dung xác minh của các chứng nhận này, vui lòng truy cập trang web tương ứng.

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Có trạm sạc xe điện trong khuôn viên
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, không có mái che trong khuôn viên
  • Bãi đậu xe RV/buýt/tải trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn và chỗ đậu xe van

Ăn uống

  • Có bữa sáng buffet miễn phí từ 5:30 đến 9:00 vào các ngày trong tuần và từ 6:30 đến 10:00 vào cuối tuần
  • 1 nhà hàng
  • 1 quán cà phê
  • 1 quầy bar/khu lounge

Hoạt động giải trí

  • 1 bồn tắm nóng
  • Bóng chuyền
  • Câu cá
  • Chèo thuyền/bơi xuồng
  • Cho thuê xe đạp
  • Khu cho thuê thiết bị trượt tuyết
  • Mini golf
  • Phòng xông hơi
  • Sân chơi
  • Trượt tuyết băng đồng
  • Trượt tuyết đổ đèo
  • Trượt ván trên tuyết
  • TV ở khu vực chung

Phù hợp cho khách gia đình

  • Mini golf
  • Sân chơi
  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Báo tại sảnh
  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Tủ lạnh dùng chung

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Máy vi tính
  • Phòng họp
  • Trung tâm hội nghị

Ngoài trời

  • Khu picnic
  • Lò nướng BBQ
  • Sân thượng/sân hiên
  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bãi đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
  • Bãi đậu xe van có lối đi dành cho xe lăn
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Không có thang máy (nơi lưu trú 1 tầng)
  • Nhà hàng phù hợp cho xe lăn
  • Nhà vệ sinh công cộng phù hợp cho xe lăn

Thêm

  • Khu vực hút thuốc riêng
  • Phòng đại tiệc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV 28 inch

Ăn uống

  • Ấm điện

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Hệ thống sưởi
  • Quạt trần

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 22:00
Nhận phòng không tiếp xúc
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00
Trả phòng không tiếp xúc
Vệc đáp ứng yêu cầu trả phòng muộn tùy tình hình thực tế
Có thể trả phòng muộn với phụ phí

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 6:30 - 22:00
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 200 SEK mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí vật nuôi: 200 SEK mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Có thể trả phòng muộn với phụ phí (tùy tình hình thực tế)

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa
Nơi lưu trú xác nhận đang áp dụng biện pháp vệ sinh và khử trùng theo quy định của We Care Clean (Best Western).

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Hạng nơi lưu trú

Hotelstars Union phụ trách xếp hạng sao chính thức cho các nơi lưu trú tại Thụy Điển. Nơi lưu trú này được xếp hạng 3 sao.

Câu hỏi thường gặp

Sure Hotel by Best Western Vilsta Sporthotell có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 200 SEK mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Sure Hotel by Best Western Vilsta Sporthotell

Kể từ 26/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Sure Hotel by Best Western Vilsta Sporthotell vào 27/08/2026 có giá từ 2.253.407 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Sure Hotel by Best Western Vilsta Sporthotell

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Sure Hotel by Best Western Vilsta Sporthotell

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Sure Hotel by Best Western Vilsta Sporthotell

Giờ trả phòng: 12:00. Khách có thể trả phòng trễ với phụ phí (tùy theo tình trạng phòng thực tế).

Sure Hotel by Best Western Vilsta Sporthotell tọa lạc ở đâu?

Vị trí thuận tiện gần đường trượt tuyết, khách sạn tại khu vực Eskilstuna này nằm ở khu trung tâm thành phố, cách Vilstabacken, Vilsta Backen và Trung tâm bowling Eskilstuna khoảng 3 km. Skjulstabadet và Nhà thờ Klosters cũng chỉ cách đó khoảng 3 km.