Hampton Inn Raleigh/Clayton I-40

Hạng nơi lưu trú: 2.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,0 trên 10,
Tuyệt vời
Giá hiện tại là 2.682.075 ₫
Tổng 2.943.576 ₫
bao gồm thuế & phí
25/10 - 26/10

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm bữa sáng
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 10 trên 10 phòng

Phòng, 1 giường cỡ king, trang thiết bị hỗ trợ người có khó khăn khi di chuyển

7,6 trên 10
Tốt
(5 nhận xét)
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Internet có dây miễn phí

Phòng Suite, 1 giường cỡ king và sofa giường

9,6 trên 10
Ngoại hạng
(5 nhận xét)
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường đôi
  • Internet có dây miễn phí

Phòng, 1 giường cỡ king, trang thiết bị hỗ trợ người có khó khăn khi di chuyển

9,4 trên 10
Ngoại hạng
(8 nhận xét)
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Internet có dây miễn phí

Phòng, 2 giường đôi, trang thiết bị hỗ trợ người có khó khăn khi di chuyển

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Internet có dây miễn phí

Phòng, 2 giường cỡ queen, trang thiết bị hỗ trợ người khiếm thính

8,8 trên 10
Xuất sắc
(8 nhận xét)
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Internet có dây miễn phí

Room, 2 Queen Beds, Accessible, Non Smoking

  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Internet có dây miễn phí

Phòng, 1 giường cỡ king

9,2 trên 10
Tuyệt vời
(30 nhận xét)
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Internet có dây miễn phí

Phòng, 2 giường cỡ queen

9,2 trên 10
Tuyệt vời
(27 nhận xét)
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Internet có dây miễn phí

One King Bed, Non-Smoking, Accessible

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Internet có dây miễn phí

Suite, 1 King Bed, Non Smoking

  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Internet có dây miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Garner, Hampton Inn Raleigh/Clayton I-40 nằm gần ga tàu. Tín đồ mua sắm sẽ không thể bỏ qua Khu Commons Sheetz và Khu thương mại Middle Creek; trong khi những người yêu thiên nhiên có thể lên kế hoạch khám phá Vùng đất ngập nước Middle Creek và Trang trại Randleigh. Trung tâm nghệ thuật cộng đồng Artmosphere và Vườn Bách thảo Juniper Level cũng được khá nhiều người quan tâm. Khám phá những hoạt động và môn thể thao nước trong vùng như câu cá lân cận, hay đi bộ/đạp xe băng rừng để tận hưởng không gian tự nhiên tuyệt vời.
Bản đồ
100 Hampton Dr, Garner, NC, 27529

Lân cận

  • Vùng đất ngập nước Middle Creek
    3 phút đi xe - 5.3 km
  • Khu Commons Sheetz
    3 phút đi xe - 4.8 km
  • Khu thương mại Middle Creek
    4 phút đi xe - 5.1 km
  • Rạp chiếu phim Regal White Oak
    6 phút đi xe - 11.5 km
  • Vườn Bách thảo Juniper Level
    6 phút đi xe - 12.4 km

Đi lại

  • Ga Raleigh - 19 phút lái xe
  • Sân bay Quốc tế Raleigh-Durham (RDU) - 33 phút lái xe

Nhà hàng

  • McDonald's
    5 phút đi bộ
  • Cook Out
    18 phút đi bộ
  • Cracker Barrel
    13 phút đi bộ
  • Whataburger
    16 phút đi bộ
  • Garibaldi
    15 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Hampton Inn Raleigh/Clayton I-40

  • Khách sạn tọa lạc gần ga tàu
  • Bữa sáng buffet miễn phí, dịch vụ giặt ủi/giặt khô và phòng gym 24 giờ chỉ là một vài trong số vô vàn tiện nghi có tại Hampton Inn Raleigh/Clayton I-40. Ngoài Wifi miễn phí trong phòng, các tiện nghi khác như trung tâm dịch vụ văn phòng và tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh cũng không kém phần tuyệt vời.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Dịch vụ trả phòng nhanh, dịch vụ nhận phòng nhanh và TV tại sảnh
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, phòng đại tiệc và thang máy
    • Du khách bị hấp dẫn bởi nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 72 phòng đều được trang bị những dịch vụ tận tâm bao gồm bộ đồ giường cao cấp và máy điều hòa nhiệt độ, đồng thời không thể không kể đến các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí. Khách bị hấp dẫn bởi các phòng sạch sẽ mà nơi lưu trú cung cấp.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với vòi sen/bồn tắm kết hợp và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV LED 48 inch với truyền hình cáp
    • Thùng rác tái chế, tủ lạnh và lò vi sóng

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Internet có dây và Wifi miễn phí ở mọi phòng
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn và chỗ đậu xe van

Ăn uống

  • Có bữa sáng buffet miễn phí từ 6:00 đến 9:00 vào các ngày trong tuần và từ 6:00 đến 10:00 vào cuối tuần
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Cà phê và trà ở khu vực chung

Hoạt động giải trí

  • Gym 24 giờ
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • TV ở khu vực chung

Phù hợp cho khách gia đình

  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Giường gấp/giường phụ (phụ phí)
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • Lò vi sóng trong phòng
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Thay bộ trải giường (theo yêu cầu)

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • 1 phòng họp
  • Máy vi tính
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • 4 chỗ đậu xe phù hợp cho người khuyết tật
  • Bãi đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
  • Bãi đậu xe van có lối đi dành cho xe lăn
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Bảng hướng dẫn Braille/chữ nổi
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Đèn báo cháy
  • Hệ thống điện thoại cho người khiếm thính
  • Hồ bơi có lối đi dành cho xe lăn
  • Lối đi đến thang máy phù hợp cho xe lăn
  • Lối đi phù hợp cho xe lăn
  • Lối vào có đèn
  • Lối vào không bậc thang
  • Nhà hàng phù hợp cho xe lăn
  • Nhà vệ sinh công cộng phù hợp cho xe lăn
  • Phòng gym phù hợp cho xe lăn
  • Thang máy
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng có lối đi dành cho xe lăn

Thêm

  • 3 tầng
  • Có bữa sáng chay
  • Không cho phép hút thuốc
  • Lựa chọn ẩm thực chay
  • Lựa chọn ẩm thực thuần chay
  • Phòng đại tiệc
  • Xây vào năm 1999

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Bộ đồ giường cao cấp
  • Giường gấp/giường phụ (phụ phí)
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV LED 48 inch có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Lò vi sóng
  • Tủ lạnh

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo
  • Bộ chuyển đổi nguồn điện
  • Có phòng thông nhau
  • Điện thoại nội vùng miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Ra vào bằng chìa khóa di động
  • Tái chế
  • Vòi sen tiết kiệm nước

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 7:00
Nhận phòng không tiếp xúc
Có thể nhận phòng nhanh
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Trả phòng không tiếp xúc
Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 125 USD mỗi nơi lưu trú (tùy thuộc thời gian lưu trú), cùng khoản đặt cọc 125.00 USD mỗi lần lưu trú
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Chỉ cho phép mang theo chó và mèo
Tổng cộng 2 (tối đa 34 kg mỗi vật nuôi)
Không được để vật nuôi một mình
Có giới hạn. Vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để tìm hiểu thêm chi tiết
Có khu vận động tự do

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 10.0 USD mỗi đêm
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Diners Club
  • Discover
  • JCB International
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Đặt cọc vật nuôi: 125.00 USD mỗi lần lưu trú
  • Phụ phí vật nuôi: 125 USD mỗi nơi lưu trú (tùy thuộc thời gian lưu trú)
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Phí giường gấp: 10.0 USD mỗi đêm

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và thẻ tín dụng (cho các chi phí phát sinh - nếu có) để làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa, máy phát hiện khói và hộp sơ cứu
Nơi lưu trú xác nhận đang áp dụng biện pháp vệ sinh và khử trùng theo quy định của CleanStay (Hilton).
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.

Lưu ý khác

Hồ bơi hoạt động theo mùa sẽ mở cửa từ 01 Tháng Năm đến 10 Tháng Chín
Có phòng thông nhau - có thể đáp ứng tùy thuộc tình trạng phòng thực tế - khách có thể liên hệ trực tiếp qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu
Nơi lưu trú này chào đón khách thuộc mọi xu hướng tính dục và nhận dạng giới (thân thiện với cộng đồng LGBTQ+)

Câu hỏi thường gặp

Hampton Inn Raleigh/Clayton I-40 có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa.

Chi phí lưu trú tại Hampton Inn Raleigh/Clayton I-40

Kể từ 26/09/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Hampton Inn Raleigh/Clayton I-40 vào 25/10/2026 có giá từ 2.682.075 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Hampton Inn Raleigh/Clayton I-40 có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú này cho phép mang theo chó và mèo (tổng cộng 2) với trọng lượng tối đa lên tới 34 kg mỗi vật nuôi. Đặt cọc 125.00 USD mỗi lần lưu trú và thu phí 125 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật. Có thể áp dụng một số giới hạn. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú.

Phí đậu xe tại Hampton Inn Raleigh/Clayton I-40

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Hampton Inn Raleigh/Clayton I-40

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 7:00.

Giờ trả phòng tại Hampton Inn Raleigh/Clayton I-40

Giờ trả phòng: 11:00.

Hampton Inn Raleigh/Clayton I-40 tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Garner, khách sạn này cách Khu Commons Sheetz 3,9 km và Khu thương mại Middle Creek 4 km. Vùng đất ngập nước Middle Creek và Khu phức hợp thể thao GCAA cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Hampton Inn Raleigh/Clayton I-40

9,0

Tuyệt vời

9,2

Sạch sẽ

8,6

Địa điểm

9,2

Nhân viên & dịch vụ

8,8

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 570/902 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 219/902 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 54/902 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 29/902 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 30/902 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Good location, breakfast.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Room was clean and the breakfast spread was amazing
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The hotel meet our expectations for a moderately price hotel.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean room great breakfast parking good staff good will stay again
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
It was a pleased to stay !
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Everything was great
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Enjoyed our stay. Will definitely stay here again if need be!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
It was clean and convenient room with all the amenities necessary for a short stay. I also loved the accessibility to neighborhoods and airport from this hotel. Staff was also friendly.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Felt safe and comfortable
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Friendly staff and clean room. Dog friendly with plenty of dog walking areas.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very clean and neat room. Very friendly and welcoming staff when we arrived very late in the morning staff was also both at the main desk for checkout, and the prepares of breakfast. Location was easily accessible and would recommend highly.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great stay
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Had a wonderful stay, enjoyed the breakfast
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
We were there for a very short visit. Hotel staff were friendly. Breakfast was very good - several choices. Easy location of I-40
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very friendly and helpful staff and the property was very clean. Complimentary breakfast was very good and much appreciated!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Everything is good, front desk lady was so kind
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Hampton Inn in Clayton off of I-40 is great. It is clean, very friendly and helpful staff and also accepts pets to stay here. Breakfast is included every morning. They go out of their way to make sure you are happy.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Our room was clean and comfortable.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The room was clean and comfortable, and the staff were friendly and helpful throughout my stay. The breakfast had a good variety of options and was well maintained. Parking was convenient and easy to access. What I liked most was the professional service from the staff. The location was also convenient. Overall it was a pleasant stay and I would consider staying here again.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Friendly staff, property and room were clean!
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The staff was super friendly; breakfast had many choices and was delicious; bed was comfy, room (and bathroom) was very clean. Would definitely stay again!!!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The room was well appointed, the bed was very comfortable, and the staff were all friendly, helpful, and professional! Would definitely stay here again if in the area.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The property was very inviting. The room was bright and clean. Breakfast was great!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This is the 3rd time we’ve stayed at this Hampton Inn. It’s always nice and clean and we like to stay here when visiting family in Raleigh.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Room was very clean and staff was super friendly!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026