Toàn bộ ngôi nhà

The Cabana on the Coast

Hạng nơi lưu trú: 3

Thư viện ảnh về The Cabana on the Coast

Nhà, nhiều giường, bếp, quang cảnh vườn (Coastal Cabana) | Quang cảnh từ phòng
Nhà, nhiều giường, bếp, quang cảnh vườn (Coastal Cabana) | Nội thất
Nhà, nhiều giường, bếp, quang cảnh vườn (Coastal Cabana) | Khu phòng khách
Nhà, nhiều giường, bếp, quang cảnh vườn (Coastal Cabana)
Nhà, nhiều giường, bếp, quang cảnh vườn (Coastal Cabana)

Toàn bộ ngôi nhà

2 phòng ngủ4 khách93 mét vuông

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Không gian ngoài trời
  • Lò nướng BBQ

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

The Cabana on the Coast

  • Nhà nghỉ ở gần Bãi biển Gulfport
  • The Cabana on the Coast có vườn và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Wifi miễn phí tại khu vực chung giúp khách duy trì kết nối.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Nơi lưu trú không khói thuốc, khu lò nướng BBQ và trò chơi

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi biển

  • Gần bãi biển

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Phù hợp cho khách gia đình

  • Trẻ em lưu trú miễn phí (xem chi tiết)

Phòng ngủ

  • 2 phòng ngủ
  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn

Giải trí

  • Trò chơi

Khu vực ngoài trời

  • Lò nướng BBQ
  • Sân
  • Vườn

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Trang thiết bị an toàn

  • Máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide)
  • Máy phát hiện khói (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói)
  • Bộ dụng cụ cấp cứu
  • Bình cứu hỏa

Tổng quan

  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
  • Trang trí theo phong cách riêng biệt
  • Vườn

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Giờ nhận phòng bắt đầu từ 17:00
Nhận phòng không tiếp xúc
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 25

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và mã ra vào 48 giờ trước khi đến; lối vào riêng
Trước khi đến, bạn phải hoàn thành thủ tục đăng ký trực tuyến qua liên kết an toàn
Bạn phải cung cấp cho nơi lưu trú bản sao giấy tờ tùy thân có ảnh do chính phủ cấp sau khi đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Mã ra vào, lối vào riêng

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Trẻ em có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ

Sự kiện

No events allowed

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Tuyệt đối cấm tổ chức tiệc và sự kiện nhóm trong khuôn viên
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú
Hệ thống an toàn tại nơi lưu trú gồm bình cứu hỏa và hộp sơ cứu
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này sử dụng dịch vụ dọn vệ sinh chuyên nghiệp

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Thông tin về khu vực này

Thuộc Gulfport, nhà nghỉ này nằm gần bãi biển. Công viên nước thuộc quần đảo Gulf thu hút khá nhiều du khách trong khi Bãi biển Gulfport và Bãi biển Biloxi là địa điểm lý tưởng để khám phá vẻ đẹp tự nhiên vùng. Trung tâm khám phá Lynn Meadows và Trung tâm Giải trí Big Play cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Gulfport của chúng tôi
Xem thêm nhà và căn hộ khác tại Gulfport
Bản đồ
180 Venetian Gardens, Gulfport, MS, 39507

Lân cận

  • Bãi biển Coliseum
    Bãi biển Coliseum
    6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Bãi biển Gulfport
    Bãi biển Gulfport
    8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Công viên nước thuộc quần đảo Gulf
    Công viên nước thuộc quần đảo Gulf
    14 phút đi xe - 21.3 km
  • Đại học Tulane - School of Continuing Studies (Trường Đào tạo Tại chức)
    2 phút đi xe - 2.5 km
  • Sòng bạc Island View
    13 phút đi xe - 12.7 km

Đi lại

  • Ga Gulfport Amtrak - 13 phút lái xe
  • Sân bay Gulfport, MS (GPT-Sân bay Quốc tế Gulfport - Biloxi) - 17 phút lái xe

Nhà hàng

  • McDonald's
    20 phút đi bộ
  • Raising Cane's Chicken Fingers
    2 phút đi xe
  • King's Buffet
    3 phút đi xe
  • Waffle House
    4 phút đi xe
  • Sumo Japanese Steakhouse & Sushi Bar
    19 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

The Cabana on the Coast có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại The Cabana on the Coast

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại The Cabana on the Coast

Giờ nhận phòng từ 17:00.

Giờ trả phòng tại The Cabana on the Coast

Giờ trả phòng: 10:00.

The Cabana on the Coast tọa lạc ở đâu?

Nằm gần bãi biển, nhà nghỉ này cách Bãi biển Gulfport và Bãi biển Coliseum khoảng 2 km. Đại học Tulane - School of Continuing Studies (Trường Đào tạo Tại chức) và Nhà thi đấu & Trung tâm Triển lãm Mississippi Coast cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.

Nhận xét về The Cabana on the Coast