Littoral Express Hotel

Nơi lưu trú 3.0 sao

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,4 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Giặt ủi
Giá hiện tại là 1.481.823 ₫
Tổng 1.555.914 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 8 trên 8 phòng

Apartment Standard

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 24 mét vuông
  • 2 khách
  • Wifi miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn

7,8 trên 10
Tốt
(10 nhận xét)
  • 27 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi HOẶC 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Triple Room Standard

  • 27 mét vuông
  • 3 khách
  • Wifi miễn phí

Quadruple Room Standard

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 27 mét vuông
  • 4 khách
  • Wifi miễn phí

Phòng 3 Tiêu chuẩn

8,4 trên 10
Rất tốt
(6 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường đơn HOẶC 3 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng 4 Tiêu chuẩn

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(4 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường trundle đơn HOẶC 2 giường đơn và 1 giường trundle đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Tiêu chuẩn

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng 4 Deluxe

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc trên bãi biển, Littoral Express Hotel nằm ở Tambaú, thuộc João Pessoa. Du khách có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Bãi biển Tambaú và Bãi biển Cabo Branco. Trung tâm Văn hóa Jose Lins do Rego và Ga Cabo Branco cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch João Pessoa của chúng tôi
Bản đồ
Avenida Almirante Tamandare 370 Tambau, João Pessoa, PB, 58039-010

Lân cận

  • Bãi biển Tambaú
    Bãi biển Tambaú
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Bãi biển Manaíra
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Chợ Thủ công
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Tượng đài Tamandare
    10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Bãi biển Cabo Branco
    10 phút đi bộ - 0.9 km

Đi lại

  • Ga Joao Pessoa Mandacaru - 14 phút lái xe
  • Sân bay Joao Pessoa (JPA-Sân bay Quốc tế Presidente Castro Pinto) - 31 phút lái xe

Nhà hàng

  • Convívio Bar
    4 phút đi bộ
  • Atol Music Bar
    3 phút đi bộ
  • Mundial Lanches
    2 phút đi bộ
  • Famiglia Muccini Ristorante
    6 phút đi bộ
  • Toka da Esfiha
    3 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Littoral Express Hotel

  • Khách sạn ở gần Bãi biển Tambaú
  • Bãi biển Cabo Branco cách không xa Littoral Express Hotel, nơi lưu trú cung cấp các tiện nghi, dịch vụ như sân hiên, dịch vụ giặt ủi/giặt khô và nhà hàng. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi ngoài trời với ghế dài tắm nắng
    • Bãi đậu xe tự phục vụ và bãi đậu xe có người phục vụ không thu phí
    • Két an toàn ở quầy tiếp tân, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và nơi lưu trú không khói thuốc
    • Thang máy và dịch vụ giặt ủi
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Littoral Express Hotel cũng hỗ trợ những ưu đãi bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, bên cạnh đó là các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí và minibar.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách khác trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày và bàn

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe có người phục vụ và tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • 1 nhà hàng

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Stereo

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi

Ngoài trời

  • Ghế dài tắm nắng bên hồ bơi
  • Sân thượng/sân hiên
  • Trên bãi biển

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Buồng tắm phù hợp cho xe lăn trong phòng
  • Thang máy
  • Tủ phòng tắm phù hợp cho xe lăn
  • Vòi sen cầm tay

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 5 tầng
  • Không cho phép hút thuốc
  • Xây vào năm 2003

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc

Ăn uống

  • Minibar

Thêm

  • Bàn
  • Máy điều hòa

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 5:30
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Nếu có câu hỏi nào, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú theo thông tin có trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Nơi lưu trú này cấm hút thuốc. Áp dụng tiền phạt đối với các trường hợp vi phạm.

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa và máy phát hiện khói
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.

Lưu ý khác

Cha mẹ hoặc người giám hộ hợp pháp đi cùng trẻ em dưới 18 tuổi phải xuất trình giấy khai sinh và giấy tờ tùy thân có ảnh của trẻ (VD: hộ chiếu) khi nhận phòng. Khách quốc tế đến Brazil, nếu chỉ cha hoặc mẹ đi cùng trẻ, ngoài giấy khai sinh và giấy tờ tùy thân của trẻ, cần xuất trình thêm giấy tờ xác nhận cho phép thực hiện chuyến đi, có công chứng. Nếu cha/mẹ hoặc người giám hộ không thể hoặc không sẵn sàng cung cấp giấy tờ này, sẽ cần yêu cầu xác thực của tòa án. Khách có kế hoạch đi cùng trẻ em đến Brazil cần liên hệ với Lãnh sự quán Brazil để được hướng dẫn cụ thể trước khi lên đường.
Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng
Khách không được phép mang vật nuôi, bao gồm cả vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, vào nơi lưu trú này

Câu hỏi thường gặp

Littoral Express Hotel có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Chi phí lưu trú tại Littoral Express Hotel

Kể từ 30/06/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Littoral Express Hotel vào 01/07/2026 có giá từ 1.481.823 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Littoral Express Hotel có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Littoral Express Hotel

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ và bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Littoral Express Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 5:30. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Littoral Express Hotel

Giờ trả phòng: 12:00.

Littoral Express Hotel tọa lạc ở đâu?

Nép mình trên bãi biển, khách sạn tại khu vực Tambaú này cách Bãi biển Picaozinho và Bãi biển Tambaú chỉ vài bước. Bãi biển Manaíra và Kim tự tháp mua sắm Tambau cũng nằm trong phạm vi khoảng 5 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Littoral Express Hotel

8,4

Rất tốt

8,8

Sạch sẽ

9,4

Địa điểm

8,8

Nhân viên & dịch vụ

8,2

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 177/424 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 172/424 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 57/424 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 9/424 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 9/424 nhận xét

Nhận xét

Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

edivannilda

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
muito boa , excelente localização , café da manhã e limpeza excelente.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 10, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Ronnie

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Quarto amplo, recém reformado, limpeza excelente e funcionários muito simpáticos. Café da manhã bacana.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 10, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Mirian

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Estadia muito boa , café da manhã excelente , funcionários muito atenciosos.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Jandimarcos

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Quarto,cafe tudo impecável funcionários maravilhosos!
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Khách đã xác thực

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
ÓTIMA LOCALIZAÇÃO
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 8, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Marina

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Um cafelé da manhã bom. Vom poucas opcoes, mas tudo muito fresco e gostoso. A equipe foi MUITO atenciosa. A localizacão é perfeita. Os quartos sao limpos, porem pouco arejados (mas tem ar condicionado).
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Ítala

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Atendimento ótimo. Quartos excelentes e super novos. Localização muito boa e próximo aos principais pontos da orla e saída dos passeios.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Alexandre Carlos

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Excelente hotel, quato bem confortável e uma localização muito boa.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Marcos L

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Hotel família

Excelente hotel, bem localizado perto de tudo
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Rita de Cássia

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ
Excelente
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Emerson

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Tudo muito bom!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 10, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

VANDER DI PAULA

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Vista para o mar e quarto super limpo e cheiroso, funcionários todos muitos educados e recepção maravilhosa, o ar condicionado funcionando top.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

PAULO

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Incrivel, boa limpeza, quarto muito confortável, bom café da manhã e funcionarios muito educados e gentis.
Lưu trú 8 đêm vào Tháng 8, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

TALLES MARCIO

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Hotel excelente

Tudo excelente, quarto confortável, localização muito boa, funcionarios atenciosos .
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Marcos

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Excelente hotel, sempre será a minha primeira opção quando viajar para João Pessoa, nós sentimos em casa.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2024
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Rita

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Hotel bom, atendimento do pessoal da recepção, cozinha e limpeza excelentes. A localização do hotel é muito boa, próximo a praia central, bares, restaurantes e comércio.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 2, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

RAFAEL

Bom
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Edite

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Café da manhã bom. Funcionários atenciosos. Fazem tapioca e ovos mexidos, na hora. Hotel simples, mas tem quarto grande e confortável. Meu apartamento não tinha visita para o mar. Em frente ao hotel tem o Hotel Tambau, que está fechado e todo cercado por intervenção judicial e para acesso à praia, é preciso contornar. Mas é próximo.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Jandimarcos

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi phòng
Estadia perfeita. Funcionários solícitos .
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Robson

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Perfeito. Muito boa a localização, perto de tudo. Hotel tranquilo e seguro.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Giuliano

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Muito satisfeito

Tudo foi simplesmente perfeito, um apartamento bem novo e um café da manhà delicioso com muita variedade e alta qualidade.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Jandimarcos

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi phòng
Tudo maravilhoso
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 12, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Severino

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Foi excelente funcionários muito gentis.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Cintia

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Ótima experiência!

Hotel com staff muito simpático e competente. Excelentes acomodações... Cama, chuveiro e travesseiros ótimos, café da manhã com bastante variedade. Muito bem localizado. Tem tudo perto e muitas opções de lojas e lugares para comer. Com certeza ficarei mais vezes.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 2, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

ANDREA

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
O hotel é simples, mas o quarto e banheiro reformados e modernos, com excelente chuveiro. O atendimento também foi ótimo.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 1, 2025