Mafra Hotel

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,0 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Trung tâm hành chính, văn phòng
Giá hiện tại là 2.518.212 ₫
Tổng 2.738.778 ₫
bao gồm thuế & phí
01/11 - 02/11

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 9 trên 9 phòng

Phòng đôi Tiêu chuẩn

9,4 trên 10
Ngoại hạng
(3 nhận xét)
  • 3 khách
  • 1 giường đôi HOẶC 2 giường đơn

Phòng 2 giường đơn Tiêu chuẩn

8,0 trên 10
Rất tốt
(4 nhận xét)
  • 3 khách
  • 2 giường đơn

Phòng đôi Superior

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 3 khách
  • 1 giường đôi HOẶC 2 giường đơn

Phòng 2 giường đơn Superior

  • 3 khách
  • 2 giường đơn

Phòng 3 Superior

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường đơn HOẶC 3 giường đơn

Phòng đơn Tiêu chuẩn

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(2 nhận xét)
  • 1 khách
  • 1 giường đơn

Phòng đơn Superior

  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường đơn

Phòng Suite Junior

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 sofa giường đơn HOẶC 2 giường đơn và 1 sofa giường đơn

Căn hộ, 2 phòng ngủ

  • 2 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 2 giường đôi và 1 giường đơn HOẶC 5 giường đơn

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Mafra Hotel tọa lạc tại Mafra. Cung điện Quốc gia Mafra cùng Praca da Republica là những địa danh nổi tiếng; và du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên tại Công viên Tapada Nacional de Mafra hay Bãi biển Fishermen. Cũng đừng bỏ qua Aldeia Tipica và Praia da Ribeira d'Ilhas nhé. Xem cẩm nang du lịch Mafra của chúng tôi
Bản đồ
Avenida 25 de Abril, nº 23, Mafra, Lisbon, 2640-456

Lân cận

  • Cung điện Quốc gia Mafra
    Cung điện Quốc gia Mafra
    8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Công viên Tapada Nacional de Mafra
    5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Praca da Republica
    8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Tu viện Mafra
    8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Nhà thờ St. Andrew
    13 phút đi bộ - 1.2 km

Đi lại

  • Ga Mira Sintra-Melecas - 21 phút lái xe
  • Cascais (CAT) - 45 phút lái xe

Nhà hàng

  • Os Três Irmãos
    1 phút đi bộ
  • McDonald's
    16 phút đi bộ
  • João da Vila Velha
    12 phút đi bộ
  • Burger King
    15 phút đi bộ
  • Adega do Convento
    4 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Mafra Hotel

  • Khách sạn ở ngay gần Công viên Tapada Nacional de Mafra
  • Tọa lạc gần Praca da Republica và Cung điện Quốc gia Mafra, Mafra Hotel có bữa sáng buffet miễn phí, dịch vụ giặt ủi/giặt khô và quán bar. Món địa phương và quốc tế là đặc điểm nổi bật của nhà hàng trong khuôn viên. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Xe đưa đón sân bay (phụ phí), dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch và phòng đại tiệc
    • TV tại sảnh, 2 phòng họp và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi căn phòng đều trang trí khác biệt và cung cấp những dịch vụ tận tâm bao gồm dịch vụ phòng 24 giờ và khu vực làm việc phù hợp cho laptop, cũng như các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí và máy điều hòa nhiệt độ.
  • Những tiện nghi khác trong phòng gồm có:
    • Chăn bông và nôi/giường cho trẻ sơ sinh (miễn phí)
    • Vòi sen/bồn tắm kết hợp, đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc
    • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày, bàn và điện thoại

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Mafra Hotel có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Mafra Hotel

Kể từ 25/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Mafra Hotel vào 01/11/2026 có giá từ 2.518.212 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Mafra Hotel

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Mafra Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Mafra Hotel

Giờ trả phòng: 12:00.

Mafra Hotel có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay.

Mafra Hotel tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Mafra, khách sạn này cách Công viên Tapada Nacional de Mafra, Praca da Republica và Cung điện Quốc gia Mafra chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Aldeia Tipica và Bãi biển Fishermen cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km.

Nhận xét

Nhận xét về Mafra Hotel

9,0

Tuyệt vời

9,4

Sạch sẽ

8,2

Địa điểm

9,0

Nhân viên & dịch vụ

8,8

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 49/84 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 27/84 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 5/84 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 1/84 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 2/84 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very clean, good location, helpful staff!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Excelente hotel. Limpo, instalações modernas e um ótimo café da manhã. Quarto muito bom, parque de estacionamento bem amplo e ótima localização. Enfim, se voltar na Mafra, com certeza, voltaria para ests hotel.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Estadia boa em um hotel de negócios.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 1, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
nice place to stay
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
It was really good and nearby nice places to visit.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2023
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The hotel room was big enough and very comfortable, the staff was friendly and helpful, always available and very professional, everything was always tidy and very clean. Breakfast was diverse and well presented. The hotel parking have enough space to park without worries. Overall was a very nice experience and wouldn't choose another unit if I'll ever come back.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
It is a nice place to stay and nice room, clean, good breakfast and friendly staff
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2023
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Không thích: Tiện nghi, dịch vụ
Habitación individual es literalmente individual, cama de 90cm, claustrofóbica, sin restaurante en el hotel y sin restaurantes cerca para cenar. El desayuno de buffet muy insuficiente.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Exactamente lo que necesitas para un viaje “solo” de fin de semana! Habitación pequeña pero para corta estancia es perfecta.
Playa de Ericeira
Palacio Nacional de Mafra
Quinta do Santa Ana
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The property is about 400 yards from Mafra palace with free parking and good breakfast
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

5 star stay

The service was amazing. Kind friendly staff, clean rooms and friendly atmosphere
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 7, 2022
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Good hotel. Room was modern although a little small. Breakfast was good and it's very close to the palace and the center of Mafra
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
They confirmed our request when we needed and staff is very nice and polite
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2024
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Love to have more privacy between bedroom and washroom, everything else was great
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
ALl good
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2022
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
We loved the power and heat of the shower!! Clean room! Improved breakfast compare to last time when we stayed in August.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2023
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The cleaning staff use a strong cleaner for the floors and it smells all morning.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 9, 2024
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Nhân viên & dịch vụ
I had to cancel but couldn’t get a refund. Very disappointed with the service. I would understanding charging me for the first night, but not the second.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2023
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Parking was very convenient!

Parking included was great, so was the reception service. Breakfast was nearly awful; juice was bad and coffee from the machine was really bad - actually awful and tea was not good either. Fresh fruit was good, the rest was not good at all.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 2, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Pleasant
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2023
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Excelente

Muito bem. Funcionários muito simpáticos e prestáveis.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2023
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Gevarieerd ontbijt Vriendelijk personeel Mooie propere kamers Hotel ligt op wandelafstand van kasteel van Mafra
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2022
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean comfortable, friendly helpful staff. A bit lacking in room facilities but functional.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 8, 2022
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Will return, lovely hotel
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2022
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Nice, parking space next to hotel.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2022