Mingyuan Hotel

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Nhà hàng
  • Có phục vụ bữa sáng
Giá hiện tại là 757.647 ₫
Tổng 757.647 ₫
bao gồm thuế & phí
22/09 - 23/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 5 trên 5 phòng

Deluxe Suite

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Executive Standard Room

  • 2 khách
  • 2 giường đôi

Executive Single Room

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Deluxe Single Room

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Discount Single Room

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Mingyuan Hotel tọa lạc tại Đặc Khu Lục Chi, khu vực thuộc Lục Bàn Thủy. Tường thành của thủ lĩnh Dingying là địa danh nổi bật; bên cạnh đó, du khách còn có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Khu thắng cảnh Động Yelang hay Núi Biandan. Xem cẩm nang du lịch Lục Bàn Thủy của chúng tôi
Bản đồ
Beside Chunjiang Garden, Zangke Avenue Middle Section, South Ring Road, Liupanshui, Guizhou, 553000

Lân cận

  • Thác nước Huangguoshu
    Thác nước Huangguoshu
    49 phút đi xe - 61.8 km
  • Tường thành của thủ lĩnh Dingying
    33 phút đi xe - 49.6 km
  • Khu thắng cảnh Longgong
    44 phút đi xe - 64.6 km
  • Công viên Bia đá Huanguoshu của Anshun
    44 phút đi xe - 68.1 km
  • Hồ chứa Qingshan
    46 phút đi xe - 44.6 km

Đi lại

  • An Thuận (AVA-Sân bay Hoàng Quả Thụ An Thuận) - 59 phút lái xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Mingyuan Hotel

  • Khách sạn nằm ở Đặc Khu Lục Chi
  • Mingyuan Hotel có mọi tiện nghi cần thiết.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Bữa sáng (phụ phí), thang máy và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có bữa sáng có tính phí

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy

Thêm

  • Xây vào năm 2016

Chính sách

Nhận phòng

Giờ nhận phòng bắt đầu từ 14:00

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt

Hạng nơi lưu trú

Xếp hạng nơi lưu trú, do hệ thống xếp hạng riêng của chúng tôi cung cấp, được dựa trên loại hình nơi lưu trú, cũng như tiện nghi và dịch vụ tại nơi lưu trú.

Câu hỏi thường gặp

Phí đậu xe tại Mingyuan Hotel

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Chi phí lưu trú tại Mingyuan Hotel

Kể từ 21/09/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Mingyuan Hotel vào 22/09/2026 có giá từ 757.647 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Giờ nhận phòng tại Mingyuan Hotel

Giờ nhận phòng từ 14:00.

Giờ trả phòng tại Mingyuan Hotel

Giờ trả phòng: 12:00.

Mingyuan Hotel tọa lạc ở đâu?

Nằm tại khu vực Đặc Khu Lục Chi, khách sạn này cách Núi Biandan, Hồ chứa Qingshan và Công viên Bia đá Huanguoshu của Anshun khoảng 52 km. Thác Đẩu Ba Đường và Thác nước Huangguoshu cũng nằm trong phạm vi khoảng 52 km.