Starlite Budget Inn

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

6,8 trên 10,

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Dọn phòng

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 5 trên 5 phòng

1 King with In Room Jacuzzi

  • 46 mét vuông
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king

2 Rooms with 2 Double Beds

  • 46 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ queen

  • 13 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng Tiêu chuẩn, 2 giường đôi

  • 15 mét vuông
  • 4 khách
  • 2 giường đôi

Phòng Tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen

  • 20 mét vuông
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Mackinaw City, Starlite Budget Inn nằm ở khu trung tâm thành phố và gần bãi biển. Hãy đến Bến phà Mackinaw City và Sân golf The Jewel ở Khách sạn Grand nếu tìm kiếm các hoạt động giải trí; trong khi Hồ Michigan hay Hồ Huron là nơi du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên vùng. Sân golf Mạo hiểm Animal Tracks và Bảo tàng Hàng Hải Tàu phá băng Mackinaw cũng được khá nhiều người quan tâm. Tận dụng cơ hội tham gia những môn thể thao nước như dù lượn hoặc những hoạt động khác, gồm golf. Xem cẩm nang du lịch Mackinaw City của chúng tôi
Xem thêm motel khác tại Mackinaw City
Bản đồ
116 Old US 31, Mackinaw City, MI, 49701

Lân cận

  • Khu mua sắm Mackinaw
    Khu mua sắm Mackinaw
    16 phút đi bộ - 1.4 km
  • Ngọn hải đăng Old Mackinac Point
    Ngọn hải đăng Old Mackinac Point
    2 phút đi xe - 2.9 km
  • Bãi biển Edgewater
    5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Bãi biển Edgewater
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Nhà ma Mackinaw
    18 phút đi bộ - 1.5 km

Đi lại

  • Sân bay Pellston, MI (PLN-Sân bay Pellston Regional) - 17 phút lái xe

Nhà hàng

  • McDonald's
    11 phút đi xe
  • Keyhole Bar & Grill
    18 phút đi bộ
  • Dixie Saloon
    18 phút đi bộ
  • Clyde's Drive-In
    10 phút đi xe
  • Wienerlicious
    19 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Starlite Budget Inn

  • Motel ở gần Bến phà Mackinaw City
  • Starlite Budget Inn có sân chơi và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi trong nhà với ghế dài tắm nắng
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Máy bán hàng tự động, khu vận động cho chó và nơi lưu trú không khói thuốc
    • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Starlite Budget Inn đều cung cấp các tiện nghi nổi bật bao gồm điều hòa, bên cạnh tiện nghi Wifi miễn phí. Khách hết lời khen ngợi các phòng sạch sẽ ở nơi lưu trú.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với vòi sen/bồn tắm kết hợp và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV với truyền hình cáp
    • Tủ lạnh, dịch vụ dọn phòng hàng ngày và bàn

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi trong nhà
  • Sân chơi

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi trong nhà
  • Sân chơi
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • Máy bán hàng tự động

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Tư vấn tour và vé

Ngoài trời

  • Ghế dài tắm nắng bên hồ bơi
  • Khu picnic

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Không có thang máy

Thêm

  • 1 tầng
  • Không cho phép hút thuốc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc (theo yêu cầu)
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Tủ lạnh

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Có phòng thông nhau
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 23:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng sớm tùy tình hình thực tế
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Trả phòng không tiếp xúc
Vệc đáp ứng yêu cầu trả phòng muộn tùy tình hình thực tế

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Nơi làm thủ tục nhận phòng và nơi lưu trú không cùng địa điểm. Để nhận phòng, vui lòng đến [146 Old Us 31, Mackinaw City, MI 49701]
Người quản lý sẽ đón tiếp khách tại nơi lưu trú
Nếu dự định đến nơi sau 23:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cải tạo và đóng cửa

Nơi lưu trú đóng cửa từ 21 Tháng Mười đến 10 Tháng Năm.

Hướng dẫn nhận chỗ

Quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 27.75 USD mỗi vật nuôi, mỗi lần lưu trú
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Chỉ cho phép mang theo chó và mèo
Tổng cộng 2 vật nuôi
Không được để vật nuôi một mình
Chỉ một số phòng, có giới hạn. Có thể liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu phòng phù hợp mang theo vật nuôi
Có khu vận động tự do

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 40.0 USD mỗi ngày
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Discover
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí vật nuôi: 27.75 USD mỗi vật nuôi, mỗi lần lưu trú
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Phí giường gấp: 40.0 USD mỗi ngày

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Giờ sử dụng hồ bơi: 10:00 đến 22:00
Có phòng thông nhau - có thể đáp ứng tùy thuộc tình trạng phòng thực tế - khách có thể liên hệ trực tiếp qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu

Câu hỏi thường gặp

Starlite Budget Inn có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi trong nhà. Sử dụng hồ bơi từ 10:00 đến 22:00.

Starlite Budget Inn có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, Starlite Budget Inn cho phép mang theo chó và mèo (tổng cộng 2). Nơi lưu trú có thu phí 27.75 USD mỗi vật nuôi, mỗi lần lưu trú. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật. Có thể áp dụng một số giới hạn. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú.

Phí đậu xe tại Starlite Budget Inn

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Starlite Budget Inn

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Starlite Budget Inn

Giờ trả phòng: 11:00.

Starlite Budget Inn tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại trung tâm Mackinaw City, motel này cách Bãi biển Edgewater, Bến phà Mackinaw City và Hồ Huron chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Hồ Michigan cũng cách đó khoảng 4,9 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Starlite Budget Inn

6,8

7,2

Sạch sẽ

8,4

Địa điểm

7,8

Nhân viên & dịch vụ

6,4

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 206/1003 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 315/1003 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 244/1003 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 138/1003 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 100/1003 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Nhân viên & dịch vụ
You half to check in at another motel next to to the budget host
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Affordable and spacious
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Good
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean and very affordable room in a no-frills motel, which is exactly what I was looking for. Property is quiet due to being off the beaten path, a tourist row of hotels, restaurants and shops. I will definitely stay there again as this was my second time staying at this motel.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very quite and clean
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Room was nice and air conditioner worked well.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Everything was well above what I expected
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great two-night stay on the Michigan trip from Detroit to Lansing and Mackinaw Island. Clean, easy, and fun, with a smooth ferry ride over to Mackinac Island. Loved the North Woods feel and the Great North Woods fudge — highly recommend.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very. Nice
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Room smelled old, but worked for one night.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Our stay at Starlite Inn was very good. The staff member that we interacted with was very friendly our room was clean, tidy and spacious as was the bathroom. The air/heat unit worked well (we used heat). We felt very safe and parking is right outside your door. We would definitely stay here again.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The room was clean and comfortable but needed some updating. Be aware that the shower head is very low which a tall person would have a hard time. This was a good place to stay for the night for our trip to the UP.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Looked a lot worse than the pictures, we had to go to the hotel next door to check in and out. Coffee machine in the room didn’t work, water faucet kept on dripping water all the time. The room had mildew smell and the carpet was dirty
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Room 3. Nothing can be done about the few nats and mosquitoes that snuck into to room before my arrival. Once the pests were done in, my stay in room was very nice. Comfortable bed, soap and towels aplenty, air conditioner was small but cooled off the room with no problem. Room has a rug, did not use TV. Considering the great price and proximity to the Mackinac Island Ferry, highly recommend to the budget traveler
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
It was a beautiful, huge room with big fluffy towels and the jacuzzi was very nice. The jacuzzi had some rust in the lines, so when I ran the jets, it made some yucky orange bubbles, but I just wiped the sides, emptied it, and refilled it. That was all it needed. I highly recommend! I didn’t use the pool, but it looked nice too.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Staying here was as rustic as camping. It’s outdated and needs some TLC. High points: our room had clean bedding and adequate parking. The hot tub was powerful, hot, and large, but no indoor pool. Low points: our room lacked electrical outlets, the mattresses were hard, and the room had cobwebs and rusty fixtures in the bathroom. Another point: while we were checking in 3-4 guests had to ask the receptionist for the Wi-Fi password. It seems like the rooms could have a notification vs disrupting the front desk.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
We chose this place because they said it was clean. Someone had peed in the toilet and did not flush it, we contacted the property and they did not clean it before we checked out. I chose this room because it had a jacuzzi tub which I did not use because I didn't feel it was clean.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ
Room wasn't vacuumed, toilet wasn't clean, mold was in the coffee maker
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

See you soon. Thank you !

Quick check in, easy access , friendly staff quiet stay.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2025
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

The room itself was dated but clean. The AC did not blow cold. I removed the cover after a couple hours and found the whole unit covered in black dust. At that late hour, I took a towel and wiped it down. It worked much better afterwards. Just poor maintenance. I reserved the room a month of ahead of time for an event. By the time my stay came the price had dropped by half but I was locked into the Expedia price
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ
Bathroom tub was clogging and there are no towels and napkins.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
I called because we were going to have a late check-in and they said no problem, someone was at the desk all night. Well they didn’t tell us that we had to go two motels down to check in. The rooms weee disgusting. The carpet was dirty, the toilet was so gross. The two beds were were different heights. The shower head is for someone under 5 ft tall. I would not recommend.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Check in was a bit difficult. It was not well known as to which building to check in at, but did eventually find it. Staff was helpful and accommodating. Was not given the Wi-Fi password. The advertisement in the room for the Papa Zo's free delivery to the room is a bit misleading. Yes, delivery may be free and getting the order is quick -- but the pricing is outrageous. This, of course, is not the fault of Budget Inn; however, if you're staying there BEWARE.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Room smelled HORRIBLE. Water stains/roof leaks down the walls, and hasn’t been updated since the 50s including the furniture. Extremely disappointing to spend the weekend with my family. I wouldn’t stay if I were snowmobiling with buddies either.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very nice place when you visit Mackinac
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2025