Days Inn by Wyndham Marquette

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,8 trên 10,
Xuất sắc
Giá hiện tại là 2.328.883 ₫
Tổng 2.608.350 ₫
bao gồm thuế & phí
25/10 - 26/10

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bồn tắm nóng
  • Bao gồm bữa sáng
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 9 trên 9 phòng

1 Queen Bed Non-Smoking

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng, 1 giường cỡ queen, không hút thuốc

9,4 trên 10
Ngoại hạng
(18 nhận xét)
  • 22 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Studio Suite, nhiều giường, không hút thuốc

9,6 trên 10
Ngoại hạng
(4 nhận xét)
  • 28 mét vuông
  • 8 khách
  • 3 giường cỡ queen

Phòng, 2 giường cỡ queen, không hút thuốc

8,8 trên 10
Xuất sắc
(85 nhận xét)
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen

Room, 2 Queen Beds, Non Smoking

  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen

Standard Room, 1 Queen Bed

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Studio Suite, 2 giường cỡ queen, không hút thuốc

9,2 trên 10
Tuyệt vời
(18 nhận xét)
  • 28 mét vuông
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ queen

8,8 trên 10
Xuất sắc
(45 nhận xét)
  • 22 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng đôi, 2 giường đôi

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(17 nhận xét)
  • 22 mét vuông
  • 4 khách
  • 2 giường đôi
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Brookton Corners, khu vực thuộc Marquette, Days Inn by Wyndham Marquette nằm gần sân bay và gần bãi biển. Du khách có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Hồ Superior và Khu giải trí Little Presque Isle, trong khi những người yêu văn hóa sẽ không thể bỏ qua Trung tâm lịch sử vùng Marquette cùng Bảo tàng nghệ thuật DeVos. Bảo tàng Thiếu nhi Upper Peninsula và Bảo tàng Hàng hải Marquette cũng được khá nhiều người quan tâm. Khám phá những đường trượt tuyết trong vùng với trượt tuyết băng đồng và trượt tuyết đổ đèo, hay tham gia những hoạt động khác như trượt tuyết và trượt tuyết bằng giày.
Bản đồ
2403 US-41 W, Marquette, MI, 49855

Lân cận

  • Núi Marquette
    Núi Marquette
    5 phút đi xe - 6.6 km
  • Câu lạc bộ golf Marquette
    3 phút đi xe - 3.0 km
  • Đại học Bắc Michigan
    4 phút đi xe - 3.7 km
  • Bảo tàng Thiếu nhi Upper Peninsula
    4 phút đi xe - 4.8 km
  • Trung tâm lịch sử vùng Marquette
    4 phút đi xe - 4.8 km

Đi lại

  • Sân bay Marquette, MI (MQT-Sân bay Quốc tế Sawyer) - 22 phút lái xe

Nhà hàng

  • McDonald's
    2 phút đi xe
  • Culver's
    13 phút đi bộ
  • Meijer Gas Station
    3 phút đi xe
  • Lake Superior Pizza & Sub Co
    4 phút đi xe
  • Taco Bell
    14 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Days Inn by Wyndham Marquette

  • Khách sạn ở gần Đại học Bắc Michigan
  • Bữa sáng kiểu Âu miễn phí, sân chơi và trang thiết bị giặt ủi tại Days Inn by Wyndham Marquette đang chờ du khách tới trải nghiệm. Phòng tắm hơi hay bồn tắm nước nóng là địa điểm thư giãn không thể bỏ qua. Bên cạnh Wifi miễn phí trong phòng với tốc độ 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên) giúp duy trì kết nối, du khách còn có thể tận hưởng các tiện nghi khác như lò sưởi ở sảnh và trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Hồ bơi trong nhà
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Thang máy, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và 1 phòng họp
    • Trà/cà phê tại sảnh, máy vi tính và nơi lưu trú không khói thuốc
    • Khách lưu trú rất ấn tượng với nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ và địa điểm thuận tiện
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Toàn bộ 65 phòng đều hỗ trợ những dịch vụ tận tâm bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, bên cạnh đó là các tiện nghi như Wifi miễn phí và két bảo mật. Du khách vô cùng hài lòng về các phòng sạch sẽ mà nơi lưu trú cung cấp.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách thêm trong phòng bao gồm:
    • Thùng rác tái chế và bóng đèn LED
    • Phòng tắm với vòi sen/bồn tắm kết hợp và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV 40 inch với kênh truyền hình cao cấp
    • Tủ lạnh, lò vi sóng và nôi/giường cho trẻ sơ sinh (miễn phí)

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên)
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Bãi đậu xe RV/buýt/tải trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn

Ăn uống

  • Có bữa sáng kiểu Âu miễn phí từ 6:00 đến 10:00 vào các ngày trong tuần và từ 6:00 đến 10:30 vào cuối tuần
  • Cà phê và trà ở khu vực chung

Hoạt động giải trí

  • 1 bồn tắm nóng
  • 1 hồ bơi trong nhà
  • Hồ bơi nước nóng
  • Phòng xông hơi
  • Sân chơi

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi trong nhà
  • Lò vi sóng trong phòng
  • Nôi/cũi trong phòng
  • Sân chơi
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dọn phòng theo yêu cầu
  • Thay bộ trải giường (theo yêu cầu)
  • Thay khăn tắm theo yêu cầu

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • 1 phòng họp
  • Khu hội nghị diện tích 76 mét vuông
  • Máy vi tính
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • 2 chỗ đậu xe phù hợp cho người khuyết tật
  • Bãi đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Hồ bơi có lối đi dành cho xe lăn
  • Lối đi đến thang máy phù hợp cho xe lăn
  • Lối đi phù hợp cho xe lăn
  • Nhà vệ sinh công cộng phù hợp cho xe lăn
  • Spa phù hợp cho xe lăn
  • Thang máy (cửa rộng 208 cm)

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 2 tầng
  • Giáo dục về văn hóa và hệ sinh thái địa phương
  • Không cho phép hút thuốc
  • Lò sưởi tại sảnh
  • Sử dụng một phần là đèn LED
  • Xây vào năm 1987

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Màn/rèm cản sáng
  • Nôi/cũi miễn phí

Phòng tắm

  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng
  • Xà bông

Giải trí

  • TV 40 inch có kênh truyền hình cáp/vệ tinh cao cấp

Ăn uống

  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Lò vi sóng
  • Tủ lạnh

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo
  • Điện thoại nội vùng miễn phí
  • Hệ thống sưởi
  • Két bảo mật
  • Lưới cửa sổ chống côn trùng
  • Máy điều hòa
  • Tái chế

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 6:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng sớm tùy tình hình thực tế
Nhận phòng không tiếp xúc
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Trả phòng không tiếp xúc
Vệc đáp ứng yêu cầu trả phòng muộn tùy tình hình thực tế

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Nếu có câu hỏi nào, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú theo thông tin có trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cải tạo và đóng cửa

Các tiện nghi sau đóng cửa vào Chủ Nhật:
  • (các) khu ăn uống

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 25 USD mỗi nơi lưu trú (tùy thuộc thời gian lưu trú), cùng khoản đặt cọc 150 USD mỗi lần lưu trú
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Chỉ cho phép mang theo chó
Tổng cộng 2 vật nuôi
Không được để vật nuôi một mình
Chỉ một số phòng, có giới hạn. Có thể liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu phòng phù hợp mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
4 trẻ em, từ 17 tuổi trở xuống, có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Không có giường gấp/giường phụ
Cung cấp nôi/cũi miễn phí theo yêu cầu tại nơi lưu trú

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Diners Club
  • Discover
  • JCB International
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Đặt cọc vật nuôi: 150 USD mỗi lần lưu trú
  • Phụ phí vật nuôi: 25 USD mỗi nơi lưu trú (tùy thuộc thời gian lưu trú)
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Phí két bảo mật tại phòng: 1.50 USD mỗi đêm

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và thẻ tín dụng (cho các chi phí phát sinh - nếu có) để làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Tên trên thẻ tín dụng sử dụng khi nhận phòng để trả cho các khoản phí phát sinh phải trùng tên với khách lưu trú chính trong đặt phòng
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa và máy phát hiện khói

Lưu ý khác

Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng

Câu hỏi thường gặp

Days Inn by Wyndham Marquette có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi trong nhà. Loại hồ bơi: hồ bơi nước nóng.

Chi phí lưu trú tại Days Inn by Wyndham Marquette

Kể từ 25/09/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Days Inn by Wyndham Marquette vào 25/10/2026 có giá từ 2.328.883 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Days Inn by Wyndham Marquette có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú này cho phép mang theo chó (tổng cộng 2). Đặt cọc 150 USD mỗi lần lưu trú và thu phí 25 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật. Có thể áp dụng một số giới hạn. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú.

Phí đậu xe tại Days Inn by Wyndham Marquette

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Days Inn by Wyndham Marquette

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 6:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Days Inn by Wyndham Marquette

Giờ trả phòng: 11:00.

Days Inn by Wyndham Marquette tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Brookton Corners, khách sạn này cách Trung tâm Y tế Peninsula, Hệ thống y tế UP - Marquette và Đại học Bắc Michigan khoảng 5 km. Trung tâm lịch sử vùng Marquette và Bảo tàng nghệ thuật DeVos cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Days Inn by Wyndham Marquette

8,8

Xuất sắc

8,8

Sạch sẽ

10

Địa điểm

9,4

Nhân viên & dịch vụ

8,4

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 544/1002 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 313/1002 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 97/1002 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 33/1002 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 15/1002 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Nice Hotel, and the staff was great.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Nice basic hotel with breakfast, pool, and clean room
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The hotel was a nice and clean place to stay. Breakfast was ok, nothing fancy.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Extended breakfast hours, laundry facility, great location. Super nice staff.
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The property was older but the location was amazing!!! It is right on the water next to the bridge. I would definitely stay there again.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Rooms were clean, staff was very helpful! However the pool & hot tub area smelled like pee, it was rather difficult to swim or use hot tub. Would stay again.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The hotel building was a little older, but the room was very clean and updated. Very comfortable bed--that was the highlight.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Room was clean and the bed was comfortable. Staff were nice. Pretty crappy breakfast but overall good value for the money.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Really nice place!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Love the pool and hot tub! I believe it’s the best one I’ve seen! Staff were excellent! Only suggestion: offer one other item such as plain Cheerios for gluten free customers.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Không thích: Tiện nghi, dịch vụ
The sauna we we looking forward to was closed for the night with just a sign on the door, adults swimming in hot tub instead of pool. Breakfast area very small for the amount of rooms the have. The rooms were clean and staff friendly, location was good. I would stay there again.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Staff was pleasant and very helpful.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Overall pretty good. Side entrance could look a little cleaner.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The room was clean and fresh. There was a pretty good choice of options for breakfast. The staff was very helpful.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Room was very clean staff is great could use a tad more tlc but overall a good place to stay
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
room was nice, walls were thin and the hotel is dated
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

It was an okay place to stay. Breakfast was minimal. Childs pool was blocked off. Hotel felt run down.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
They need to provide more gluten free option for breakfast like cereal, eggs, bacon/sausage, more Fruits options too
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
We liked the location. Room was clean.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
clean room, staff courteous
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Staff was friendly, rooms were clean.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Conveniently located near food and shopping and only a short 20 minute drive to the airport. Staff was helpful and friendly, clean rooms. we also used the pool and spa, both well maintained
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Good location. Very tired and worn. Toilets are cheapest you can buy and too low.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Không thích: Sạch sẽ
I
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Staff was outstanding. They have swing set that the kids enjoyed
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026