Gran Hotel Panorama

Nơi lưu trú 3.0 sao

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,4 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Giặt ủi
  • Dịch vụ phòng
  • Dọn phòng
Giá hiện tại là 615.998 ₫
Tổng 736.121 ₫
bao gồm thuế & phí
07/07 - 08/07

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 2 trên 2 phòng

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king

8,8 trên 10
Xuất sắc
(69 nhận xét)
  • 18 mét vuông
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn, 2 giường đôi

8,8 trên 10
Xuất sắc
(13 nhận xét)
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Gran Hotel Panorama tọa lạc tại Cuauhtémoc, khu vực thuộc Mexico City. Nếu có kế hoạch mua sắm, Đại lộ Paseo de la Reforma và Avenida Presidente Masaryk là điểm đến không thể bỏ qua; trong khi đó, Palacio de Bellas Artes và Parque Zoologico de Chapultepec dành cho những ai quan tâm đến danh thắng trong vùng. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Nhà thi đấu Mexico City Arena hay Autódromo Hermanos Rodríguez. Xem cẩm nang du lịch Mexico City của chúng tôi
Bản đồ
Platino No. 20, corner of, Calzada de Guadalupe, Cuauhtémoc, Mexico City, CDMX, 06240

Lân cận

  • Di tích khảo cổ Tlatelolco
    Di tích khảo cổ Tlatelolco
    15 phút đi bộ - 1.3 km
  • Plaza de las Tres Culturas
    Plaza de las Tres Culturas
    17 phút đi bộ - 1.5 km
  • Đại lộ Insurgentes
    Đại lộ Insurgentes
    5 phút đi xe - 2.3 km
  • Quảng trường Garibaldi
    Quảng trường Garibaldi
    8 phút đi xe - 3.1 km
  • Trung tâm Y tế La Raza
    6 phút đi xe - 2.7 km

Đi lại

  • Ga Mexico City Fortuna - 9 phút lái xe
  • Ga Misterios - 12 phút đi bộ
  • Sân bay Quốc tế Benito Juarez (MEX) - 11 phút lái xe

Nhà hàng

  • Hamburguesas EL MORENO
    2 phút đi bộ
  • Tortas Gigantes la Villa
    2 phút đi bộ
  • Las Jurásicas
    3 phút đi bộ
  • Restaurante La Poblanita
    4 phút đi bộ
  • Andar-es café
    4 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Gran Hotel Panorama

  • Khách sạn ở gần Thánh đường Đức Mẹ Guadalupe
  • Gran Hotel Panorama có dịch vụ giặt ủi/giặt khô và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Nơi lưu trú không khói thuốc, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, thang máy và két an toàn ở quầy tiếp tân
    • Khách lưu trú ca ngợi nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Toàn bộ 76 phòng kèm theo những ưu đãi bao gồm dịch vụ phòng 24 giờ và khu vực làm việc phù hợp cho laptop, bên cạnh đó là các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi thêm trong tất cả các phòng gồm có:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV màn hình phẳng 32 inch với kênh truyền hình cao cấp và đầu đĩa DVD
    • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày, bàn và điện thoại

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Phù hợp cho khách gia đình

  • Đầu đĩa DVD
  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Tư vấn tour và vé

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy

Thêm

  • 4 tầng
  • Không cho phép hút thuốc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • Đầu đĩa DVD
  • Đế MP3
  • TV màn hình phẳng 32 inch có kênh truyền hình cáp cao cấp

Ăn uống

  • Dịch vụ phòng 24 giờ
  • Nước đóng chai miễn phí

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Điện thoại
  • Két bảo mật
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 13:00; kết thúc nhận phòng: 22:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Nếu dự định đến nơi sau 22:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được mang theo vật nuôi (chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa

Câu hỏi thường gặp

Gran Hotel Panorama có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Gran Hotel Panorama

Kể từ 29/06/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Gran Hotel Panorama vào 07/07/2026 có giá từ 615.998 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Gran Hotel Panorama

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Gran Hotel Panorama

Bắt đầu nhận phòng: 13:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Gran Hotel Panorama

Giờ trả phòng: 12:00.

Gran Hotel Panorama tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Cuauhtémoc, khách sạn này cách Di tích khảo cổ Tlatelolco 1,4 km, Quảng trường Zócalo và Thánh đường Đức Mẹ Guadalupe khoảng 5 km. Palacio de Bellas Artes và Đại lộ Paseo de la Reforma cũng chỉ cách đó khoảng 5 km. Cách Ga Misterios 12 phút đi bộ và cách Ga Valle Gomez 14 phút.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Gran Hotel Panorama

8,4

Rất tốt

8,6

Sạch sẽ

7,6

Địa điểm

8,4

Nhân viên & dịch vụ

8,2

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 512/1002 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 301/1002 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 85/1002 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 50/1002 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 54/1002 nhận xét

Nhận xét

Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Maria Guadalupe

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Personal amable,habitación limpia
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

nancy Alexandra

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean rooms clean every day Friendly staff
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Sara

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Todo fue fenomenal, el recibimiento, es estacionamiento, la estancia, el personal. Realmente es un hotel al que siempre regresaremos con toda la confianza del mundo
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Daniel

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Personal atento habitación normal buena recomendable yo solo ocupé una noche posiblemente la ocuparía otra noche no más
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Cynthia Zacyl

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
El Hotel está muy bien ubicado y está limpio
Lưu trú 8 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Carlos

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Todo perfecto limpieza, seguro,cama confortable, personal muy agradable, perooo no estaría mal unas tapas de plástico para las coladeras del baño huele mucho a cañería.tengo como dies años visitando el hotel, gracias volvere pronto...
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Juan

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Excelente servicio.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Allen

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Friendly staff very clean and perfect for the price recommended…..
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 2, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

EMMANUEL

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Buen hotel
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

2/10 - Tệ

Christopher

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Es un Motel
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 2, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Raciel Marcial

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Todo excelente
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Jesus octavio

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Está muy limpio y el personal muy amable
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 1, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Blanca Esther

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Muy bien ubicado, económico y con estacionamiento, siempre llego aquí por negocios o placer para moverme rápido
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Edgar Rafael

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
La habitación estuvo perfecta!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

rafael

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
El hotel en general muy bueno, el estacionamiento super seguro, el servicio de limpieza, la atención en recepción excelentes, el único detalle es que falta ventilación en el baño solo eso, por lo demás super recomendable , volveremos a hospedarnos con ellos, pues nos quedó muy accesible alas zonas de la ciudad que visitamos
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

SILVIA MARGARITA

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Buen acceso
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 1, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

luis raul

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Bien
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Vico

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Buen hotel para quedarse si vas de paso
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

León

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Me gusta mucho por si ubicación
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2025
Đã xác thực

2/10 - Tệ

Mayra

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Reservé en este hotel y cuando llegue, siendo las 3am, me dijeron que le reserva fue cancelada y que fue dada a alguien más y que no tienen más habitaciones. De qué sirve reservar? Pésimo.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Fernando

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Sin ninguna complicación es seguro y tiene buena ubicación
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Augusto

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Todo muy bn
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Sergio

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Muy buena atención en los servicios.
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 1, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

León

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Muy buen servicio
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Indira

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Es un hotel económico, accesible. Y cerca de la basílica de Guadalupe. Si buscas un lugar para descansar limpio, céntrico, está es una excelente opción.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025