Histórico Central Hotel

Hạng nơi lưu trú: 4

Chọn ngày để xem giá

VIP Access

Nhận xét

9,8 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Gym
Giá hiện tại là 3.894.380 ₫
Tổng 4.653.784 ₫
bao gồm thuế & phí
19/11 - 20/11

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường đôi

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 9 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng Deluxe, 1 giường cỡ king, quang cảnh thành phố (External balcony)

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(3 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 17 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng Deluxe

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(2 nhận xét)
  • 13 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường đôi

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(2 nhận xét)
  • 10 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(3 nhận xét)
  • 13 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng Tiêu chuẩn, 2 giường đôi

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(13 nhận xét)
  • 11 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi

Phòng Junior, 1 giường cỡ king, quang cảnh thành phố

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Gần ga metro, Histórico Central Hotel tọa lạc tại Phố Cổ, khu vực thuận tiện để đi bộ thuộc Mexico City với khu mua sắm tuyệt vời. Palacio de Bellas Artes và Bảo tàng nhân chủng học quốc gia là điểm đến văn hóa nổi tiếng; ngoài ra không thể quên kể đến những địa danh được nhiều người biết đến như Cung điện quốc gia National Palace hay Phố Madero. Cũng đừng bỏ qua Nhà thờ lớn Thành phố và Quảng trường Zócalo nhé. Vị trí trung tâm của khách sạn này là điều du khách yêu thích. Xem cẩm nang du lịch Mexico City của chúng tôi
Bản đồ
Simón Bolívar No. 28, Centro Histórico, Mexico City, Mexico City, 06000

Lân cận

  • Phố Madero
    Phố Madero
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Palacio de Bellas Artes
    Palacio de Bellas Artes
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Trung tâm Alameda
    Trung tâm Alameda
    5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Quảng trường Zócalo
    Quảng trường Zócalo
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Nhà thờ lớn Thành phố
    Nhà thờ lớn Thành phố
    7 phút đi bộ - 0.6 km

Đi lại

  • Ga Allende - 4 phút đi bộ
  • Ga Mexico City Fortuna - 12 phút lái xe
  • Sân bay Quốc tế Benito Juarez (MEX) - 20 phút lái xe

Nhà hàng

  • La Casa de Toño
    2 phút đi bộ
  • Los Bisquets Bisquets Obregón
    1 phút đi bộ
  • Restaurante Don Toribio
    1 phút đi bộ
  • Hilaria Jardín
    1 phút đi bộ
  • Café Guardiola
    1 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Histórico Central Hotel

  • Khách sạn cao cấp ở ngay gần Phố Madero
  • Tọa lạc gần Palacio de Bellas Artes và Quảng trường Zócalo, Histórico Central Hotel có bữa sáng nấu theo yêu cầu miễn phí, sân hiên và tiệm cà phê/quán cà phê. Không chỉ có dịch vụ giặt ủi/giặt khô và câu lạc bộ sức khỏe phục vụ 24 giờ, khách lưu trú còn có thể sử dụng Wifi miễn phí trong phòng.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ và bãi đậu xe có người phục vụ không thu phí
    • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch, nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ và thang máy
    • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý, nhân viên khiêng hành lý/hỗ trợ khách và nơi lưu trú không khói thuốc
    • Khách lưu trú rất ấn tượng với nhà hàng, bữa sáng tuyệt vời và vị trí trung tâm
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 81 phòng đều cung cấp các tiện nghi đẳng cấp bao gồm dịch vụ phòng 24 giờ và bộ đồ giường cao cấp, ngoài những nét riêng rất được lòng du khách như khu vực làm việc phù hợp cho laptop và điều hòa. Khách bị hấp dẫn bởi các phòng sạch sẽ, thoải mái ở nơi lưu trú.
  • Những tiện nghi tuyệt vời khác trong phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với vòi sen phun mưa và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV màn hình phẳng với truyền hình cáp
    • Tủ quần áo, trà túi lọc/cà phê hòa tan miễn phí và dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Histórico Central Hotel có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Histórico Central Hotel

Kể từ 25/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Histórico Central Hotel vào 19/11/2026 có giá từ 3.894.380 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Histórico Central Hotel

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ và bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Histórico Central Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Áp dụng phụ phí khi nhận phòng sớm (tùy theo tình trạng phòng thực tế).

Giờ trả phòng tại Histórico Central Hotel

Giờ trả phòng: 12:00. Khách có thể trả phòng trễ với phụ phí (tùy theo tình trạng phòng thực tế).

Histórico Central Hotel tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Phố Cổ, khách sạn này cách Phố Madero, Palacio de Bellas Artes và Quảng trường Zócalo chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Cung điện quốc gia National Palace và Nhà thờ lớn Thành phố cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 phút đi bộ. Cách Ga Allende 4 phút và cách Ga San Juan de Letran 7 phút.

Nhận xét

Nhận xét về Histórico Central Hotel

9,8

Ngoại hạng

10

Sạch sẽ

9,8

Tiện nghi, dịch vụ

10

Nhân viên & dịch vụ

9,8

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 2272/2502 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 172/2502 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 33/2502 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 10/2502 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 15/2502 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
J'ai très apprécié cette hôtel de l'accueil jusqu'au départ tout était super
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean rooms, good breakfast, and awesome customer service.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Muy buena atención por parte del personal y está ubicado en el centro de la ciudad, lindo lugar para hospedarse lo recomiendo
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This is a great place!! The food, amenities, and the staff are awesome. We can’t wait to visit again.
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Location close the zócalo and service very good food good cute place
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Pleasant stay
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
El cuarto muy limpio, el personal muy atento, el desayuno muy rico y la cafetería abierta 24/7 incluida fue excelente.
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Everyone at the property was extremely friendly and welcoming. Would definitely stay here again! Breakfast was amazing!
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great staff and amenities
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Personal atento y habitación excelente
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The staff were amazing always had a smile and willing to help!! The food was also very good
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Highly recommend histórico central hotel. It was in a great location to the zocolo, clean, and the staff was so friendly and helpful.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Lovely stay
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great experience, very nice staff
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Our stay at Historico Central was great. The staff was always friendly and helpful, rooms were clean, and the included breakfast was great. The hotel's location is very centralized and it's within walking distance to many restaurants.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
All staff provided great service from the front desk, serving breakfast and cleaning service were exceptional.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean friendly and 24/7 coffee with food was great we never worried about needing anything at any time
Lưu trú 7 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
I've stayed at this hotel several times and i love it.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Everything was wonderful and breakfast was delicious. Staff was super nice.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Highly recommended; the cleanliness is impeccable, the breakfast is delicious, the staff is very friendly, and the location is magnificent. It is the hotel I always stay at when I visit Mexico.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Amazing hotel and staff. Aesthetically stunning, staff spares no expense for customers. Highly recommended.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Excelente lugar para llegar muy recomendable
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
We like everything from breakfast to the 24/7cafe service
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Gorgeous hotel with great location. Stores, restaurants, historic sites just a fee min away. Super clean and spacious rooms. Order to eat breakfast was delicious. Staff was always super friendly and helpful.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 10, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Todo muy bien
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2026