Nantou Hotel

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

6,8 trên 10,

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Trung tâm hành chính, văn phòng
  • Giặt ủi
  • Dọn phòng

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 5 trên 5 phòng

Phòng 2 giường đơn Tiêu chuẩn

  • 2 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng 4 Tiêu chuẩn

  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng 2 giường đơn Deluxe

  • 2 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng 4 Deluxe

  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Grand, 1 giường đôi

  • 26 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Nantou Hotel tọa lạc tại Nam Đầu. Bảo tàng Tre Nam Đầu và Bảo tàng Mochi Đài Loan là 2 điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó, du khách có thể đến Xưởng rượu vang Nam Đầu hay Đường trượt Bách Quả Sơn nếu muốn tham gia những hoạt động thú vị. Công viên Văn hóa Huyện Nam Đầu và Vườn Alice cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Nam Đầu của chúng tôi
Bản đồ
No.6, Sanhe 1st Rd., Nantou City, Nantou, Nantou County, 540

Lân cận

  • Chợ đêm Fengjia
    Chợ đêm Fengjia
    49 phút đi xe - 43.5 km
  • Hồ Nhật Nguyệt
    Hồ Nhật Nguyệt
    49 phút đi xe - 44.8 km
  • Bảo tàng Tre Nam Đầu
    16 phút đi bộ - 1.4 km
  • Công viên Văn hóa Huyện Nam Đầu
    3 phút đi xe - 2.3 km
  • Công viên Trẻ em Zhongxingxincun
    6 phút đi xe - 7.4 km

Đi lại

  • Ga Viên Lâm - 25 phút lái xe
  • Sân bay Đài Trung (RMQ) - 43 phút lái xe

Nhà hàng

  • 楊家珍珠奶茶
    13 phút đi bộ
  • 隨意食堂
    9 phút đi xe
  • 佐鹽
    16 phút đi bộ
  • 爭鮮迴轉壽司 南投家樂福店
    4 phút đi bộ
  • 老胡麵館
    7 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Nantou Hotel

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Còn chần chừ gì mà không đến Nantou Hotel để trải nghiệm sân hiên, vườn và dịch vụ giặt ủi/giặt khô. Ngoài trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ, Wifi miễn phí trong phòng cũng tuyệt vời không kém.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch, 1 phòng họp và nơi lưu trú không khói thuốc
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, máy nước nóng lạnh và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Toàn bộ 73 phòng đều đầy đủ những dịch vụ tận tâm bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, ngoài ra còn có các tiện nghi nổi bật như Wifi miễn phí và nước đóng chai miễn phí.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách thêm trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với vòi sen/bồn tắm kết hợp và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV LCD 32 inch với truyền hình kỹ thuật số
    • Tủ lạnh, ấm điện và dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Phù hợp cho khách gia đình

  • Tiện nghi giặt ủi
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Máy nước nóng lạnh
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • 1 phòng họp
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ

Ngoài trời

  • Sân thượng/sân hiên
  • Vườn

Thêm

  • Không cho phép hút thuốc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Cung cấp khăn
  • Dép đi trong nhà
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV LCD 32 inch có kênh truyền hình kỹ thuật số

Ăn uống

  • Ấm điện
  • Nước đóng chai miễn phí
  • Tủ lạnh

Thêm

  • Bàn
  • Máy điều hòa

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 3:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được mang theo vật nuôi (chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng
Nơi lưu trú này không cung cấp các vật dụng cá nhân dùng một lần như lược, bông tắm xơ mướp, dao cạo râu, giũa móng tay và miếng lau giày

Câu hỏi thường gặp

Nantou Hotel có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại Nantou Hotel

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Nantou Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 3:00.

Giờ trả phòng tại Nantou Hotel

Giờ trả phòng: 12:00.

Nantou Hotel tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Nam Đầu, khách sạn này cách Bảo tàng Tre Nam Đầu 1,4 km, Công viên Văn hóa Huyện Nam Đầu và Bảo tàng Thực phẩm Shang Lee khoảng 5 km. Xưởng rượu vang Nam Đầu và Bảo tàng Mochi Đài Loan cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.