EL ARAM IMIRÁ BEACH RESORT

Hạng nơi lưu trú: 3.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

6,8 trên 10,

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm bữa sáng
  • Trọn gói
  • Spa
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Wifi miễn phí

Tùy chọn phòng

Phòng Superior, quang cảnh biển

  • Quang cảnh biển
  • 16 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 2 giường đơn HOẶC 4 giường đơn

Phòng Tiêu chuẩn, quang cảnh vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 16 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 2 giường đơn HOẶC 4 giường đơn
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc trên bãi biển, EL ARAM IMIRÁ BEACH RESORT nằm ở Via Costeira, thuộc Natal. Du khách có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Bãi biển Ponta Negra và Công viên Dunes, trong khi những người yêu văn hóa sẽ không thể bỏ qua Nhà hát Alberto Maranhao cùng Bảo tàng Cafe Filho. Đi cùng bọn trẻ? Cây điều lớn nhất đang chờ đón cả nhà, hoặc hãy kiểm tra xem đang có sự kiện hay trận đấu nào tại Sân vận động Frasqueirao hay không. Xem cẩm nang du lịch Natal của chúng tôi
Xem thêm resort khác tại Natal
Bản đồ
Via Costeira, 4077, Natal, RN, 59090-001

Lân cận

  • Công viên Dunes
    Công viên Dunes
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Morro do Careca
    Morro do Careca
    8 phút đi xe - 9.1 km
  • Bãi biển Ponta Negra
    Bãi biển Ponta Negra
    9 phút đi xe - 9.9 km
  • Via Costeira
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Trung tâm hội nghị Natal
    6 phút đi xe - 6.1 km

Đi lại

  • Ga Natal - 12 phút lái xe
  • Natal (NAT- Sân bay Quốc tế Governador Aluizio Alves) - 47 phút lái xe

Nhà hàng

  • Restaurante Gostoso & Natural
    14 phút đi xe
  • Cantina do Setor V
    11 phút đi xe
  • Pitt's Lanches
    11 phút đi xe
  • Restaurante Francês
    3 phút đi xe
  • Café Da Manhã
    2 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

EL ARAM IMIRÁ BEACH RESORT

  • Resort trọn gói phù hợp cho gia đình tọa lạc gần phố cầu tàu
  • Còn chần chừ gì mà không đến EL ARAM IMIRÁ BEACH RESORT để trải nghiệm bữa sáng tự phục vụ miễn phí, quyền ra vào công viên nước miễn phí và quán bar sát hồ bơi. Còn gì tuyệt bằng tự thưởng cho mình các dịch vụ spa nổi bật như trị liệu toàn thân, tẩy tế bào chết hay massage. Hai nhà hàng trong khuôn viên phục vụ bữa sáng, bữa trưa, bữa tối và có quang cảnh biển. Ngoài Wifi miễn phí trong phòng, các tiện nghi khác như quán bar cạnh hồ bơi và hòa nhạc và chương trình biểu diễn trực tiếp cũng không kém phần tuyệt vời.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • 3 hồ bơi ngoài trời và hồ bơi dành cho trẻ em với máng trượt nước, ghế dài tắm nắng và ô/dù bên hồ bơi
    • Bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí), trạm sạc xe điện và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
    • Thang máy, nơi lưu trú không khói thuốc và phòng đại tiệc
    • Nhân viên khiêng hành lý/hỗ trợ khách, nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 166 đều kèm theo những điểm nhấn của sự hiếu khách bao gồm điều hòa và minibar với thức uống miễn phí, đồng thời không thể không kể đến các tiện nghi tuyệt vời như dịch vụ phòng phục vụ khuya và Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong phòng bao gồm:
    • Ghế cao cho trẻ em, bồn tắm trẻ em và nôi/giường cho trẻ sơ sinh (miễn phí)
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV 32 inch với truyền hình vệ tinh
    • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày và điện thoại

Chi tiết giá trọn gói

  • Đây là Resort trọn gói. Giá phòng đã gồm bữa ăn và nước giải khát được phục vụ trong khuôn viên (có thể có một số giới hạn).

Tiền boa và thuế

  • Đã bao gồm tiền boa và khách có thể gửi thêm tiền bồi dưỡng tùy nhã ý.

Thức ăn và nước uống

  • Bao gồm mọi bữa ăn buffet, thức ăn nhẹ và nước giải khát

Giải trí

  • Chương trình biểu diễn "sống" trong khuôn viên

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Có trạm sạc xe điện trong khuôn viên
  • Bãi đậu xe không có mái che trong khuôn viên (20 BRL mỗi ngày)
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có hàng ngày bữa sáng tự phục vụ miễn phí từ 6:30 đến 10:00
  • 1 quán bar sát hồ bơi
  • 1 quầy bar bên hồ bơi
  • 1 quầy bar/khu lounge
  • 2 nhà hàng
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli

Nhà hàng trong khuôn viên

  • Restaurante Taianá
  • Restsurante

Hoạt động giải trí

  • 3 hồ bơi ngoài trời
  • Câu lạc bộ trẻ em miễn phí
  • Công viên nước miễn phí
  • Hòa nhạc/chương trình biểu diễn trực tiếp
  • Hồ bơi dành cho trẻ em
  • Máng trượt nước
  • Phòng trò chơi/giải trí có thưởng
  • Trung tâm thương mại

Phù hợp cho khách gia đình

  • 3 hồ bơi ngoài trời
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Bồn tắm trẻ em
  • Câu lạc bộ trẻ em miễn phí
  • Ghế cao cho trẻ em
  • Hồ bơi dành cho trẻ em
  • Máng trượt nước
  • Nôi/cũi trong phòng
  • Phòng trò chơi/giải trí có thưởng
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Vào công viên nước miễn phí

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Hiệu làm tóc
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Có gói dịch vụ lãng mạn/cầu hôn
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Nhân viên khiêng hành lý/hỗ trợ khách
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Phòng họp
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng

Ngoài trời

  • Dù/ô bên hồ bơi
  • Ghế dài tắm nắng bên hồ bơi
  • Khăn tắm biển
  • Khu picnic
  • Sân thượng/sân hiên
  • Trên bãi biển
  • Vườn

Spa

  • Chăm sóc da mặt
  • Chăm sóc móng tay/chân
  • Massage
  • Tẩy tế bào chết

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Dốc cho xe lăn ở cửa trước
  • Thang máy (cửa rộng 80 cm)

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 3 tầng
  • Không cho phép hút thuốc
  • Kiến trúc truyền thống
  • Phòng đại tiệc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Nôi/cũi miễn phí

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV 32 inch có kênh truyền hình vệ tinh

Ăn uống

  • Dịch vụ phòng khuya
  • Minibar có để sẵn đồ ăn, thức uống miễn phí
  • Nước đóng chai miễn phí

Thêm

  • Điện thoại
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Két bảo mật

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 12:00
Nhận phòng không tiếp xúc
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng; nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 48 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 84 BRL mỗi vật nuôi, mỗi ngày
Chỉ cho phép mang theo chó và mèo
Tổng cộng 1 (tối đa 15 kg mỗi vật nuôi)
Không được để vật nuôi một mình
Có tô đựng thức ăn và nước

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
2 trẻ em, từ 12 tuổi trở xuống, có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Không có giường gấp/giường phụ
Cung cấp nôi/cũi miễn phí theo yêu cầu tại nơi lưu trú

Hình thức thanh toán

  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phí bãi xe không mái che tự phục vụ: 20.00 BRL mỗi ngày
  • Phụ phí vật nuôi: 84 BRL mỗi vật nuôi, mỗi ngày

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Tên trên thẻ tín dụng sử dụng khi nhận phòng để trả cho các khoản phí phát sinh phải trùng tên với khách lưu trú chính trong đặt phòng
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa

Lưu ý khác

Cha mẹ hoặc người giám hộ hợp pháp đi cùng trẻ em dưới 18 tuổi phải xuất trình giấy khai sinh và giấy tờ tùy thân có ảnh của trẻ (VD: hộ chiếu) khi nhận phòng. Khách quốc tế đến Brazil, nếu chỉ cha hoặc mẹ đi cùng trẻ, ngoài giấy khai sinh và giấy tờ tùy thân của trẻ, cần xuất trình thêm giấy tờ xác nhận cho phép thực hiện chuyến đi, có công chứng. Nếu cha/mẹ hoặc người giám hộ không thể hoặc không sẵn sàng cung cấp giấy tờ này, sẽ cần yêu cầu xác thực của tòa án. Khách có kế hoạch đi cùng trẻ em đến Brazil cần liên hệ với Lãnh sự quán Brazil để được hướng dẫn cụ thể trước khi lên đường.
Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng
Khách không cần xe hơi để đến và rời khỏi nơi lưu trú này

Câu hỏi thường gặp

EL ARAM IMIRÁ BEACH RESORT có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có 3 hồ bơi ngoài trời và hồ bơi dành cho trẻ em.

EL ARAM IMIRÁ BEACH RESORT có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, resort này cho phép mang theo chó và mèo (tổng cộng 1) với trọng lượng tối đa lên tới 15 kg mỗi vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 84 BRL mỗi vật nuôi, mỗi ngày.

Phí đậu xe tại EL ARAM IMIRÁ BEACH RESORT

Bãi đậu xe tự phục vụ, có thu phí 20.00 BRL mỗi ngày. Chỗ đậu xe có giới hạn.

Giờ nhận phòng tại EL ARAM IMIRÁ BEACH RESORT

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 12:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại EL ARAM IMIRÁ BEACH RESORT

Giờ trả phòng: 12:00.

EL ARAM IMIRÁ BEACH RESORT có giá trọn gói với tất cả quyền lợi hay không?

Có, nơi lưu trú này là nơi lưu trú trọn gói. Đã bao gồm thức ăn và đồ uống.

EL ARAM IMIRÁ BEACH RESORT tọa lạc ở đâu?

Nép mình trên bãi biển, resort tại khu vực Via Costeira này cách Công viên Dunes và Via Costeira chỉ vài bước. Bãi biển Areia Preta và Ngọn hải đăng Mae Luiza cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về EL ARAM IMIRÁ BEACH RESORT

6,8

7,0

Sạch sẽ

7,4

Địa điểm

7,0

Nhân viên & dịch vụ

5,8

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 88/368 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 94/368 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 89/368 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 52/368 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 45/368 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Adorei ,tudo maravilhoso voltarei outras vezes.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Bem agradável, limpo e organizado! Ótimo pra aproveitar com família!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Atendimento impecável Comida muito boa Bares e petiscos top Bom pra crianças Acessibilidade boa
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Recomendo, o hotel é maravilhoso e os funcionários super prestativos.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Hotel antigo, estrutura precária, cheiro desagradável no quarto,
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Tudo maravilhoso. Foi a melhor experiência e custo benefício até hoje. Atendimento, limpeza, cordialidade dos funcionários e muita comida e bebida sem frescura alguma. Muita recreação para as crianças e segurança. Um agradecimento em especial a GUEST RITA que sabe o diferencial em hospitalidade 😍
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Equipe muito boa, lugar tranquilo e a comida muito boa.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 1, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Funcionários muito educados, comida excelente, adorei o hotel.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Estadia maravilhosa, como sempre. Amamos esse hotel, é a nossa quarta estadia.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 2, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Experiência incrível ! ❤️❤️
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Muito bom adorei.re omendo
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Gostei muito do ambiente. A equipe e muito prestativa. A alimentação e ótima. Só tenho uma observação com relação a bebida. Onde em relação ao whisky só tinha duas opções. Red label e back white. Mesmo assim o red label era de forma bem limitada.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Essa foi a segunda vez que fui, gosto bastante do atendimento, os funcionários são educados e atencioso. Sinto a necessidade de melhorar nos petiscos.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Local maravilhoso para relaxar com a família.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Tudo incrível.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Maravilha

Foram dias maravilhosos, funcionários muito educados e comida muito boa, o hotel lindo e muito aconchegante
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 12, 2024
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
As instalações são antigas, mas confortáveis. Atendimento muito bom.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
O Hotel não tem funcionário para conversar com hospede, que teve dificuldade no momento de verificação do check-in. Só se preocupa em cobrar valores exorbitantes, por causa de dificuldade na hora da Reserva.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Quarto muito bom, única coisa que peça é na variedades dos petiscos servidos, todo dia é a mesma coisa.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 1, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
O quarto sempre estava limpo. Apenas o vaso sanitário estava "frouxo". Equipe muito atenciosa, principalmente o barman Felipe! No entanto a paisagem e localização do Hotel é espetacular e compensa qualquer problema!
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 2, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
O hotel tem uma estrutura mais antiga, e embora o quarto estivesse limpo, apresentava alguns sinais de desgaste e umidade. A cortina blackout não bloqueava totalmente a luz pela manhã. O banheiro é pequeno e também mostra alguns detalhes de acabamento que poderiam ser melhorados. Por outro lado, as áreas da piscina são agradáveis e bem cuidadas. A comida é satisfatória, ainda que sem grandes destaques. No geral, o ambiente do hotel é bom.
Lưu trú 14 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Atendimento excelente.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
O bar poderia tem mais opções de bebida, não somente água, as equipes de funcionarios são de excelente qualidade, acho que o ar condicionada, não deva ser ligado quando o hospede não está no quarto.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Tiện nghi, dịch vụ
O quarto estava em boas condições. As piscinas menores estavam sujas, apenas a piscina principal que estava limpa. A comida era ok. O atendimento dos funcionários foi mais ou menos.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 12, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ

Custo benefício

Embora a estrutura esteja um pouco antiga e precisando de algumas reformas, não atrapalha em nada a experiência, custo benefício muito bom pela proposta de all inclusive. A comida estava muito boa, mas Poderia melhorar um pouco a variação do cardápio.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 9, 2025