TownePlace Suites by Marriott Niagara Falls Canada

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,2 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm bữa sáng
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Gym
Giá hiện tại là 2.851.444 ₫
Tổng 3.351.017 ₫
bao gồm thuế & phí
07/09 - 08/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 4 trên 4 phòng

Studio, 1 giường cỡ king và sofa giường, quang cảnh thành phố

8,8 trên 10
Xuất sắc
(18 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Studio, nhiều giường, quang cảnh thành phố

9,6 trên 10
Ngoại hạng
(14 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 2 giường cỡ queen và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Studio, 1 giường cỡ king, quang cảnh thành phố

9,2 trên 10
Tuyệt vời
(50 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Studio, 2 giường cỡ queen, quang cảnh thành phố

9,4 trên 10
Ngoại hạng
(90 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Glenview, khu vực thuộc Thác Niagara, Canada, TownePlace Suites by Marriott Niagara Falls Canada nằm gần ga tàu. Du khách có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Ghềnh White Water Walk và Thác Móng ngựa. Cũng đừng bỏ qua Sòng bạc Fallsview và Thác American nhé. Tận dụng cơ hội tham gia những môn thể thao nước như du lịch bằng thuyền hoặc những hoạt động khác, gồm golf. Xem cẩm nang du lịch Thác Niagara (và vùng lân cận), Canada của chúng tôi
Bản đồ
4357 River Rd, Niagara Falls, ON, L2E 3E8

Lân cận

  • Ghềnh White Water Walk
    Ghềnh White Water Walk
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Sông Niagara
    Sông Niagara
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Chùa Vạn Phật Sarira Stupa
    Chùa Vạn Phật Sarira Stupa
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Cáp treo vượt thác Whirlpool Aero Car
    Cáp treo vượt thác Whirlpool Aero Car
    16 phút đi bộ - 1.4 km
  • Công viên nước Great Wolf Lodge
    15 phút đi bộ - 1.3 km

Đi lại

  • Ga Niagara Falls - 6 phút đi bộ
  • Sân bay Niagara Falls, NY (IAG-Sân bay Quốc tế Niagara Falls) - 25 phút lái xe

Nhà hàng

  • Tim Hortons
    2 phút đi xe
  • The Dhaba Restaurant
    4 phút đi xe
  • IHOP
    4 phút đi xe
  • Taps Brewhouse
    15 phút đi bộ
  • Hard Rock Cafe Niagara Falls Canada
    4 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

TownePlace Suites by Marriott Niagara Falls Canada

  • Khách sạn ở ngay gần Ghềnh White Water Walk
  • Tọa lạc gần Thác American và Sòng bạc Fallsview, TownePlace Suites by Marriott Niagara Falls Canada có bữa sáng buffet miễn phí, khu mua sắm trong khuôn viên và phòng gym. Wifi miễn phí trong phòng với tốc độ 250+ Mbps (phù hợp cho 3-5 người hoặc tối đa 10 thiết bị) được cung cấp cho mọi vị khách, ngoài ra còn có trung tâm dịch vụ văn phòng và nhà hàng.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Hồ bơi trong nhà
    • Bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí), dịch vụ trả phòng nhanh và cửa hàng quà tặng
    • Thang máy, nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ và quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
    • Vườn rau, dịch vụ ATM/ngân hàng và máy bán hàng tự động
    • Khách lưu trú ca ngợi bữa sáng tuyệt vời, giá trị tổng quan tốt và chỗ đậu xe thuận tiện
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 108 phòng đều đầy đủ các tiện nghi đẳng cấp như điều hòa, cũng như tiện nghi như Wifi miễn phí. Khách ca ngợi các phòng sạch sẽ ở nơi lưu trú.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong phòng gồm có:
    • Thùng rác tái chế, bóng đèn LED và sản phẩm vệ sinh thân thiện với môi trường
    • Phòng tắm riêng với đồ dùng nhà tắm thân thiện với môi trường và bồn tắm
    • TV LCD 32 inch với truyền hình cáp
    • Nôi/giường cho trẻ sơ sinh (miễn phí), dụng cụ pha cà phê/trà và dịch vụ dọn phòng

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 250+ Mbps (phù hợp cho 3-5 người hoặc tối đa 10 thiết bị)
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe trong khuôn viên (16,95 CAD mỗi đêm; không phải trả phí cho từng lần ra/vào)
  • Bãi đậu xe RV/buýt/tải (phụ phí) trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn

Ăn uống

  • Có hàng ngày bữa sáng buffet miễn phí từ 7:00 đến 10:00
  • 1 nhà hàng

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi trong nhà
  • Gym
  • Mua sắm

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi trong nhà
  • Nôi/cũi trong phòng

Tiện ích

  • ATM
  • Cửa hàng quà tặng/sạp báo
  • Máy bán hàng tự động
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Dịch vụ khách

  • Dọn phòng theo yêu cầu
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Thay bộ trải giường (theo yêu cầu)
  • Thay khăn tắm theo yêu cầu

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Máy vi tính
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng

Ngoài trời

  • Vườn rau

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bãi đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Bảng hướng dẫn Braille/chữ nổi
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Hồ bơi có lối đi dành cho xe lăn
  • Lối đi đến thang máy phù hợp cho xe lăn
  • Lối vào có đèn
  • Lối vào không bậc thang
  • Nhà hàng phù hợp cho xe lăn
  • Thang máy

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 5 tầng
  • Bộ đồ ăn tái sử dụng
  • Chính sách chống lãng phí thực phẩm toàn diện
  • Có bữa sáng chay
  • Có ống hút không phải nhựa
  • Có que khuấy cà phê không phải nhựa
  • Cửa sổ lắp kính kép
  • Đối xử nhân đạo với động vật hoang dã được nuôi nhốt
  • Giáo dục về văn hóa và hệ sinh thái địa phương
  • Ít nhất 80% thực phẩm hữu cơ
  • Không cho phép hút thuốc
  • Không dùng chai nước bằng nhựa
  • Không dùng chai nước giải khát bằng nhựa
  • Không dùng dụng cụ khuấy cà phê bằng nhựa
  • Không dùng ống hút bằng nhựa
  • Lựa chọn ẩm thực chay
  • Lựa chọn ẩm thực thuần chay
  • Ly tách tái sử dụng
  • Mua đền bù hằng năm cho ít nhất 10% dấu chân carbon
  • Sử dụng một phần là đèn LED
  • Tour và hoạt động do doanh nghiệp địa phương tổ chức và sở hữu
  • Triển lãm của nghệ sĩ địa phương
  • Ưu tiên thực phẩm có nguồn gốc tại địa phương

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Nôi/cũi miễn phí

Phòng tắm

  • Bồn tắm
  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV LCD 32 inch có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Dụng cụ pha cà phê/trà

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo
  • Có phòng thông nhau
  • Đèn LED
  • Điện thoại nội vùng miễn phí
  • Đồ dùng nhà tắm thân thiện với môi trường
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Sản phẩm làm sạch thân thiện với môi trường
  • Tái chế
  • Vòi sen tiết kiệm nước

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Phí trả phòng muộn: 40.00 CAD
Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được mang theo vật nuôi (chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
2 trẻ em, từ 17 tuổi trở xuống, có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Không có giường gấp/giường phụ
Cung cấp nôi/cũi miễn phí theo yêu cầu tại nơi lưu trú

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Đặt cọc: 100 CAD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phí bãi xe tự phục vụ: 16.95 CAD mỗi đêm (không phải trả phí cho từng lần ra/vào)
  • Phí trả phòng muộn: 40.00 CAD

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và thẻ tín dụng (cho các chi phí phát sinh - nếu có) để làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.

Lưu ý khác

Có phòng thông nhau - có thể đáp ứng tùy thuộc tình trạng phòng thực tế - khách có thể liên hệ trực tiếp qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu
Một số dịch vụ, tiện nghi có thể giới hạn quyền sử dụng. Vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp để biết thêm chi tiết

Câu hỏi thường gặp

TownePlace Suites by Marriott Niagara Falls Canada có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi trong nhà.

Chi phí lưu trú tại TownePlace Suites by Marriott Niagara Falls Canada

Kể từ 26/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại TownePlace Suites by Marriott Niagara Falls Canada vào 07/09/2026 có giá từ 2.851.444 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

TownePlace Suites by Marriott Niagara Falls Canada có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại TownePlace Suites by Marriott Niagara Falls Canada

Bãi đậu xe tự phục vụ, có thu phí 16.95 CAD mỗi đêm.

Giờ nhận phòng tại TownePlace Suites by Marriott Niagara Falls Canada

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại TownePlace Suites by Marriott Niagara Falls Canada

Giờ trả phòng: 11:00. Khách có thể trả phòng trễ với phụ phí 40.00 CAD.

TownePlace Suites by Marriott Niagara Falls Canada tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Glenview, khách sạn này cách Ghềnh White Water Walk 0,1 km, Sòng bạc Fallsview và Thác American khoảng 5 km. Thác Móng ngựa cũng cách đó khoảng 4,4 km. Cách Ga Niagara Falls 6 phút đi bộ và cách Niagara Falls, ON (XLV-Nhà ga Niagara Falls) 6 phút.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.