Toàn bộ ngôi nhà

Luxury Seafront Villa Mare Orebic With Pool

Hạng nơi lưu trú: 2.5

Thư viện ảnh về Luxury Seafront Villa Mare Orebic With Pool

Hồ bơi
Hồ bơi
Phòng
Khu ăn uống
Phòng tắm

Toàn bộ ngôi nhà

4 phòng ngủ3 phòng tắm9 khách260 mét vuông

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Máy giặt
  • Máy sấy
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Máy điều hòa

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Luxury Seafront Villa Mare Orebic With Pool

  • Biệt thự ở gần Thành cổ Korcula
  • Luxury Seafront Villa Mare Orebic With Pool có các tiện nghi, dịch vụ như sân hiên và vườn.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
    • Hồ bơi trong nhà và hồ bơi ngoài trời
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Nơi lưu trú không khói thuốc và khu lò nướng BBQ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Luxury Seafront Villa Mare Orebic With Pool cũng đầy đủ các tiện nghi bao gồm máy điều hòa nhiệt độ.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong tất cả các phòng gồm có:
    • 3 phòng tắm với máy sấy tóc
    • Ghế cao cho trẻ em và hệ thống sưởi ấm

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Hồ bơi/Spa

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • 1 hồ bơi trong nhà

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Phù hợp cho khách gia đình

  • Ghế trẻ em

Phòng ngủ

  • 4 phòng ngủ

Phòng tắm

  • 3 phòng tắm
  • Máy sấy tóc

Khu vực ngoài trời

  • Lò nướng BBQ
  • Sân thượng/sân hiên
  • Vườn

Giặt ủi

  • Máy giặt/máy sấy

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi
  • Máy điều hòa

Vật nuôi

  • Cho phép mang theo vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bàn ủi quần áo

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Tổng quan

  • Vườn

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 18:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Đặt cọc Bồi thường: 1000.0 EUR mỗi lần lưu trú
  • Thuế do thành phố quy định sẽ được thu tại nơi lưu trú. Thuế được điều chỉnh theo mùa và có thể không áp dụng cả năm. Có thể miễn hoặc giảm thuế cho một số khách. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Mười - 31 Tháng Ba, 1.40 EUR mỗi người, mỗi đêm với người lớn; 0.70 EUR mỗi đêm với khách từ 12-17 tuổi. Thuế này không áp dụng cho trẻ dưới 12 tuổi.
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Tư - 30 Tháng Chín, 1.90 EUR mỗi người, mỗi đêm với người lớn; 0.95 EUR mỗi đêm với khách từ 12-17 tuổi. Thuế này không áp dụng cho trẻ dưới 12 tuổi.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Thông tin về khu vực này

Luxury Seafront Villa Mare Orebic With Pool tọa lạc tại Orebic. Bảo tàng Hàng hải Orebic cùng Bảo tàng Biểu tượng là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó không thể kể đến nhiều danh thắng khác như Thành cổ Korcula hay Đồng bằng Stari Grad. Xem cẩm nang du lịch Orebic của chúng tôi
Xem thêm biệt thự khác tại Orebic
Bản đồ
Orebic, Dubrovnik-Neretva

Lân cận

  • Đồng bằng Stari Grad
    Đồng bằng Stari Grad
    1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Cảng Orebic
    Cảng Orebic
    15 phút đi bộ - 1.3 km
  • Nhà máy rượu Korta Katarina
    Nhà máy rượu Korta Katarina
    17 phút đi bộ - 1.4 km
  • bãi biển gần Orebić
    5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Bảo tàng Hàng hải Orebic
    10 phút đi bộ - 0.9 km

Đi lại

  • Ga Ploce - 71 phút lái xe

Nhà hàng

  • Massimo
    33 phút đi xe
  • Caffe Bar Riva
    15 phút đi bộ
  • Konoba Dalmatino
    18 phút đi bộ
  • Bokar
    33 phút đi xe
  • Konoba Andiamo
    4 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

Luxury Seafront Villa Mare Orebic With Pool có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi trong nhà và hồ bơi ngoài trời.

Luxury Seafront Villa Mare Orebic With Pool có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi.

Phí đậu xe tại Luxury Seafront Villa Mare Orebic With Pool

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Luxury Seafront Villa Mare Orebic With Pool

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 18:00.

Giờ trả phòng tại Luxury Seafront Villa Mare Orebic With Pool

Giờ trả phòng: 10:00.

Luxury Seafront Villa Mare Orebic With Pool tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Orebic, biệt thự này cách Đồng bằng Stari Grad và Bảo tàng Hàng hải Orebic chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Cảng Orebic và Nhà máy rượu Korta Katarina cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 phút đi bộ.