Toàn bộ ngôi nhà

4BR Retreat in Champions Gate w/ Private Pool

Hạng nơi lưu trú: 3

Thư viện ảnh về 4BR Retreat in Champions Gate w/ Private Pool

Hồ bơi
Ngoại thất
Phòng
Khu ăn uống
Khu sảnh

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Máy điều hòa
  • Không gian ngoài trời

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

4BR Retreat in Champions Gate w/ Private Pool

  • Nhà nghỉ ở gần Câu lạc bộ gôn ChampionsGate
  • 4BR Retreat in Champions Gate w/ Private Pool có phòng giải trí/trò chơi có thưởng và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Wifi miễn phí tại khu vực chung giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Quyền sử dụng hồ bơi ngoài trời lân cận
    • Sân quần vợt ngoài trời, bàn bi-da và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng đều trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt và hỗ trợ các tiện nghi chiều lòng du khách như máy điều hòa nhiệt độ.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong phòng gồm có:
    • Đồ dùng nhà tắm được thiết kế riêng và bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
    • Sân, dụng cụ pha cà phê/trà và hệ thống sưởi ấm

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Thuộc Four Corners, nhà nghỉ này nằm gần bãi biển. Nếu có kế hoạch mua sắm, Old Town và Trung tâm thương mại Disney Springs™ là điểm đến không thể bỏ qua; trong khi đó, Công viên Giải trí Disney's Animal Kingdom® và Disney's Hollywood Studios® dành cho những ai quan tâm đến danh thắng trong vùng. Nhớ đừng bỏ qua Công viên Giải trí Epcot® và Khu nghỉ dưỡng Walt Disney World®.
Xem thêm nhà và căn hộ khác tại Orlando
Bản đồ
1244 Challenge Dr, Kissimmee, Fl 34747,, Usa, Davenport, FL, 34747

Lân cận

  • Câu lạc bộ gôn ChampionsGate
    4 phút đi xe - 3.4 km
  • Câu lạc bộ golf Highland Reserve
    5 phút đi xe - 5.5 km
  • Công viên Khu vực Đông Bắc
    5 phút đi xe - 7.9 km
  • Làng Posner
    5 phút đi xe - 8.2 km
  • Four Corners FC
    6 phút đi xe - 8.9 km

Đi lại

  • Ga Kissimmee - 27 phút lái xe
  • Sân bay Kissimmee, FL (ISM-Sân bay Kissimmee Gateway) - 40 phút lái xe

Nhà hàng

  • McDonald's
    6 phút đi xe
  • Twistee Treat Berry Town
    6 phút đi xe
  • Chick-Fil-A
    3 phút đi xe
  • McDonald's
    6 phút đi xe
  • McDonald's
    6 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

4BR Retreat in Champions Gate w/ Private Pool có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có sử dụng hồ bơi ngoài trời.

4BR Retreat in Champions Gate w/ Private Pool có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại 4BR Retreat in Champions Gate w/ Private Pool

Chỗ đậu xe có giới hạn.

Giờ nhận phòng tại 4BR Retreat in Champions Gate w/ Private Pool

Giờ nhận phòng từ 16:00.

Giờ trả phòng tại 4BR Retreat in Champions Gate w/ Private Pool

Giờ trả phòng: 10:00.

4BR Retreat in Champions Gate w/ Private Pool tọa lạc ở đâu?

Nằm gần bãi biển, nhà nghỉ này cách Câu lạc bộ gôn ChampionsGate 3,7 km, Câu lạc bộ golf Highland Reserve và Làng Posner khoảng 10 km. Bảo tàng Danh vọng của Quỹ Thể thao Trượt nước & Wake USA và Four Corners FC cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km.