Brighton Lodge

Hạng nơi lưu trú: 4

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,4 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Bar
  • Giặt ủi
Giá hiện tại là 3.359.349 ₫
Tổng 3.863.251 ₫
bao gồm thuế & phí
06/09 - 07/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 5 trên 5 phòng

Phòng Cao cấp (1)

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(2 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king HOẶC 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi tiện nghi đơn giản (8)

  • Quang cảnh vườn
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi HOẶC 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite dành cho gia đình (9)

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(2 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 60 mét vuông
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king và 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng 3 Cao cấp

  • Quang cảnh vườn
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng 3 Cao cấp

  • Quang cảnh vườn
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Ngoại ô Summerstrand, khu vực thuộc Gqeberha, Brighton Lodge nằm trong khu vực vui chơi, giải trí và gần bãi biển. Bayworld cùng Bảo tàng Bay World là những điểm đến văn hóa nổi tiếng; ngoài ra còn có nhiều danh thắng khác chờ du khách khám phá như Sân Bowling Lighthouses Tenpin hay Câu lạc bộ Golf Port Elizabeth. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân Cric-kê St.George hay Sân vận động Nelson Mandela Bay. Khám phá những hoạt động và môn thể thao nước trong vùng như lặn với ống thở và trượt ống nước lân cận, hay đi bộ/đạp xe băng rừng và cưỡi ngựa để tận hưởng không gian tự nhiên tuyệt vời. Xem cẩm nang du lịch Gqeberha của chúng tôi
Xem thêm nhà khách khác tại Gqeberha
Bản đồ
21 Brighton Drive, Summerstrand, Gqeberha (Port Elizabeth), Eastern Cape, 6001

Lân cận

  • Bãi biển Hobie
    Bãi biển Hobie
    11 phút đi bộ - 1.0 km
  • Bãi biển King
    Bãi biển King
    4 phút đi xe - 1.8 km
  • Bayworld
    Bayworld
    4 phút đi xe - 1.8 km
  • Sòng bạc & Thế giới Giải trí The Boardwalk
    16 phút đi bộ - 1.4 km
  • Đại học Chính trị Nelson Mandela
    3 phút đi xe - 2.1 km

Đi lại

  • Sân bay Port Elizabeth (PLZ) - 12 phút lái xe

Nhà hàng

  • Off The Hook
    8 phút đi xe
  • Seattle Coffee Company
    12 phút đi bộ
  • Kens Takeaways
    11 phút đi xe
  • Nattis
    8 phút đi xe
  • The southender
    6 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Brighton Lodge

  • Nhà khách cao cấp tọa lạc ở Ngoại ô Summerstrand
  • Sân hiên, vườn và dịch vụ giặt ủi/giặt khô chỉ là một vài trong số vô vàn tiện nghi có tại Brighton Lodge. Ngoài quán bar, Wifi miễn phí trong phòng cũng tuyệt vời không kém.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Hồ bơi ngoài trời với ghế dài tắm nắng
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Bữa sáng kiểu Anh (phụ phí), xe đạp cho thuê miễn phí và xe đưa đón sân bay (phụ phí)
    • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý, TV tại sảnh và két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng đều trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt và cung cấp những tiện nghi đẳng cấp bao gồm bộ đồ giường cao cấp và khu vực làm việc phù hợp cho laptop, đồng thời không thể không kể đến các tiện nghi như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi hấp dẫn khác trong tất cả các phòng gồm có:
    • Hệ thống sưởi ấm và quạt trần
    • Đồ dùng nhà tắm được thiết kế riêng và máy sấy tóc
    • TV màn hình phẳng 32 cm với kênh truyền hình cao cấp và đầu đĩa DVD
    • Tủ quần áo, lò vi sóng và lò nướng bánh mì

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Xe đưa đón sân bay từ 5:00 đến 23:00 theo yêu cầu (phụ phí)
  • Xe đưa đón trong khu vực (phụ phí)
  • Xe đưa đón đến sòng bạc (phụ phí)
  • Xe đưa đón đến trung tâm thương mại (phụ phí)
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có bữa sáng kiểu Anh với phụ phí, từ 7:00 đến 9:00 vào các ngày trong tuần và từ 7:00 đến 10:00 vào cuối tuần; 145 ZAR cho người lớn và 145 ZAR cho trẻ em
  • 1 quầy bar/khu lounge
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Cho thuê xe đạp miễn phí
  • TV ở khu vực chung

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Bar chuyên các món ăn nhẹ/deli
  • Đầu đĩa DVD
  • Lò vi sóng trong phòng
  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Báo miễn phí tại sảnh
  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Tư vấn tour và vé

Ngoài trời

  • Ghế dài tắm nắng bên hồ bơi
  • Khăn tắm biển
  • Ô (dù) trên bãi biển
  • Sân thượng/sân hiên
  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Không có thang máy
  • Lối vào có đèn
  • Lối vào không bậc thang

Thêm

  • 1 tầng
  • 3 tòa nhà
  • Khu vực hút thuốc riêng
  • Kiến trúc truyền thống

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Bộ đồ giường cao cấp
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm được thiết kế riêng
  • Máy sấy tóc

Giải trí

  • Đầu đĩa DVD
  • TV màn hình phẳng 32 cm có kênh truyền hình vệ tinh cao cấp

Ăn uống

  • Ấm điện
  • Dịch vụ phòng có giới hạn
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Lò nướng bánh mì
  • Lò vi sóng
  • Minibar

Thêm

  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Hệ thống sưởi
  • Két bảo mật
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay
  • Lối vào qua hành lang ngoài
  • Quạt trần
  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
  • Trang trí theo phong cách riêng biệt

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 21:00
Nhận phòng không tiếp xúc
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này có dịch vụ đón khách từ sân bay (có thể áp dụng phụ phí). Để sử dụng dịch vụ, khách phải liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên hệ được cung cấp trong xác nhận đặt phòng 24 giờ trước khi đến
Quầy tiếp tân hoạt động từ 7:00 - 21:00
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Nếu dự định đến nơi sau 12:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
1 trẻ em, từ 6 tuổi trở xuống, có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 250 ZAR mỗi đêm

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng kiểu Anh (ước tính): người lớn - 145 ZAR; trẻ em - 145 ZAR
  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay: 90 ZAR mỗi người (một chiều)
  • Phí giường gấp: 250 ZAR mỗi đêm

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Tuyệt đối cấm tổ chức tiệc và sự kiện nhóm trong khuôn viên
Không đảm bảo có phòng cách âm
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa, hệ thống an ninh, hộp sơ cứu và thanh chắn cửa sổ

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng
Khách không được phép mang vật nuôi, bao gồm cả vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, vào nơi lưu trú này
Trẻ em dưới 16 tuổi không được phép vào hồ bơi mà không có sự giám sát của người lớn
Nơi lưu trú này chào đón khách thuộc mọi xu hướng tính dục và nhận dạng giới (thân thiện với cộng đồng LGBTQ+)

Câu hỏi thường gặp

Brighton Lodge có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Chi phí lưu trú tại Brighton Lodge

Kể từ 25/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Brighton Lodge vào 06/09/2026 có giá từ 3.359.349 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Brighton Lodge có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Brighton Lodge

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Brighton Lodge

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 21:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Brighton Lodge

Giờ trả phòng: 11:00.

Brighton Lodge có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay hoạt động từ 5:00 đến 23:00 (phục vụ theo yêu cầu). Thu phí đưa đón 90 ZAR mỗi người.

Brighton Lodge tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Ngoại ô Summerstrand, nhà khách bãi biển này cách Sân Bowling Lighthouses Tenpin và Đài tưởng niệm Piet Retief chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Bãi biển Hobie và Sòng bạc & Thế giới Giải trí The Boardwalk cũng chỉ cách đó khoảng 2 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.