Super 8 by Wyndham Red Deer

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

4,8 trên 10,
Giá hiện tại là 1.109.190 ₫
Tổng 1.231.201 ₫
bao gồm thuế & phí
11/10 - 12/10

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Gym

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 10 trên 10 phòng

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king

  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ queen

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng Tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen

  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen

Phòng Tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen, bếp nhỏ

  • 6 khách
  • 2 giường cỡ queen

Phòng, 1 giường cỡ queen, bếp

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng Suite, 1 giường cỡ queen, bếp

  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng, 1 giường cỡ king, không hút thuốc (Efficiency)

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Standard Room, 1 King Bed

  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king

Standard Room, 1 Queen Bed

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Standard Room, 2 Queen Beds

  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Red Deer, Super 8 by Wyndham Red Deer nằm tại khu vực thương mại. Nhà hát Scott Block cùng Trung tâm tưởng niệm Red Deer là 2 điểm đến văn hóa nổi tiếng; ngoài ra, những tín đồ mua sắm không thể bỏ qua Trung tâm thương mại Parkland và Trung tâm Thương mại Bower Place. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Trung tâm Curling Pidherney hay Sân vận động Servus. Dành thời gian khám phá một vài hoạt động thú vị trong vùng như trượt tuyết.
Xem thêm motel khác tại Red Deer
Bản đồ
7474 50th Ave, Red Deer, AB, T4P 1X7

Lân cận

  • Gameland Laser Tag & VRcade
    5 phút đi bộ - 0.4 km
  • Khu vui chơi trong nhà Treehouse
    8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Công viên Northwood Estates
    9 phút đi bộ - 0.8 km
  • Trung tâm thương mại Parkland
    2 phút đi xe - 1.8 km
  • Công viên Xe đạp leo núi Red Deer
    3 phút đi xe - 1.8 km

Đi lại

  • Sân bay Edmonton, AB (YEG-Sân bay Quốc tế Edmonton) - 79 phút lái xe

Nhà hàng

  • Barkada Grill
    10 phút đi bộ
  • McDonald's
    5 phút đi bộ
  • Circle K
    4 phút đi xe
  • Tim Hortons
    3 phút đi xe
  • Tim Hortons
    13 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Super 8 by Wyndham Red Deer

  • Motel nằm ở Normandeau
  • Bữa sáng mang đi miễn phí, trang thiết bị giặt ủi và quán bar chỉ là một vài trong số vô vàn tiện nghi có tại Super 8 by Wyndham Red Deer. Nhà hàng món ăn kiểu Mỹ Coyotes Bar and Grill trong khuôn viên phục vụ bữa trưa và bữa tối. Ngoài phòng gym, Wifi miễn phí trong phòng cũng tuyệt vời không kém.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Máy bán hàng tự động, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và dịch vụ ATM/ngân hàng
    • 1 phòng họp và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Toàn bộ 72 phòng đều kèm theo những trải nghiệm chu đáo bao gồm khu vực làm việc phù hợp cho laptop và điều hòa, bên cạnh các tiện nghi nổi bật như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi tuyệt vời khác trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với vòi sen/bồn tắm kết hợp và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV với truyền hình cáp
    • Tủ quần áo, ban công và tủ lạnh

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Bãi đậu xe RV/buýt/tải trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn

Ăn uống

  • 1 nhà hàng
  • 1 quầy bar/khu lounge

Nhà hàng trong khuôn viên

  • Coyotes Bar and Grill

Hoạt động giải trí

  • Gym

Phù hợp cho khách gia đình

  • Lò vi sóng trong phòng
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • ATM
  • Máy bán hàng tự động
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • 1 phòng họp

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bãi đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Không có thang máy
  • Lối đi phù hợp cho xe lăn
  • Lối vào có đèn
  • Lối vào không bậc thang

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 2 tầng
  • Không cho phép hút thuốc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV 0 inch có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Lò vi sóng
  • Tủ lạnh

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo
  • Điện thoại nội vùng miễn phí
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Hệ thống sưởi
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 25 CAD mỗi vật nuôi, mỗi đêm
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Tổng cộng 2 vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
1 trẻ em, từ 17 tuổi trở xuống, có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Diners Club
  • Discover
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí vật nuôi: 25 CAD mỗi vật nuôi, mỗi đêm
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

Super 8 by Wyndham Red Deer có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, motel này cho phép mang theo vật nuôi (tổng cộng 2). Nơi lưu trú có thu phí 25 CAD mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Super 8 by Wyndham Red Deer

Kể từ 25/09/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Super 8 by Wyndham Red Deer vào 11/10/2026 có giá từ 1.109.190 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Super 8 by Wyndham Red Deer

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Super 8 by Wyndham Red Deer

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Super 8 by Wyndham Red Deer

Giờ trả phòng: 11:00.

Super 8 by Wyndham Red Deer tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Normandeau, motel này cách Gameland Laser Tag & VRcade và Khu vui chơi trong nhà Treehouse chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Công viên Northwood Estates và Công viên Xe đạp leo núi Red Deer cũng chỉ cách đó khoảng 2 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Super 8 by Wyndham Red Deer

4,8

4,8

Sạch sẽ

6,2

Địa điểm

6,2

Nhân viên & dịch vụ

4,4

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 97/1002 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 125/1002 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 192/1002 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 223/1002 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 365/1002 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Check in staff were great!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Convenient and well priced.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Poorly maintained and hallways are very semell
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Terrible smell all over the facility. VERY poor and VERY old property. Stayed for a couple of nights and then moved out to another hotel. Would never even consider staying there again nor not recommend anyone do so.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
For price points my go to spot in Red Deer. Rooms are clean, staff is great, bed is comfortable. Add the North 50 Pub attached to the motel and it is hard to beat, amazing food for low prices.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Could use a little more cleaning and new beddings.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
price and convenient
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Hair bathtub stains all over the carpets and funky smell!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The facilities are old and definitely need updating/remodeling. Staff were not rude but neither were they helpful. Breakfast coffee was terrible.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Dirtiest hotel I’ve ever stayed in.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This is a very tired property. It requires major renovation to be done. Housekeeping is sketchy. The stairs and halls are awful.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Nasty place! Stay away! DO NOT STAY HERE!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ
Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The decorations and furniture seemed fairly new. However, the baseboards needed to be redone. The rugs throughout were disgusting.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Older hotel in industrial area. Beds were old and not comfortable, repairs/renos were obvious and not quality
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Rooms are not good washroom door don’t lock properly and also smell coming from rooms
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
One of the grossest hotels I’ve stayed in, hair all over the bedding, just run down.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Not working A/C, didn’t offer at least an electric fan. No phone to use, broken door knob, balcony has burnt corner. Front desk wasn’t helpful.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Price was right, staff was great room was ok.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 2, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This is one of the poorest properties I ever seen. It was very unappealing and do not recommend.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
The curtains was not blackout or fit the window had to request a blanket to hang up to cover the window co.petly so we could sleep. Plus on top of the bedding was cleaned with some strong cleaner so strong I had a very hard time breathing.I have breathing issues.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Dirty hotel weird odours. I seen no cleaning staff i. Two days. un organized staff ill never stay again. If I could of got a refund I would have...
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Don’t waste your money. Place is gross
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Nhân viên & dịch vụ
A/C unit could not keep up but it was very hot out. My main disappointment was that I called ahead of time to confirm the type of room I was getting, only to be told when we got there that they did not have that sort of room. When I explained again that I had called ahead of time, they suddenly had the room that I had been told I'd get. I shouldn’t have to push to get what I already made arrangements for and I really don't appreciate being lied to. I won’t stay here again.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
I found the hallway and our room smelt like dog! The washroom was in horrible condition. So gross, so dirty!! This hotel has absolutely no care in maintenance.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026