Pousada Aconchego de Maricá

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,4 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm bữa sáng
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Bar
Giá hiện tại là 1.061.130 ₫
Tổng 1.114.186 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 6 trên 6 phòng

Phòng 3 tiện nghi đơn giản (Quarto Triplo Conforto)

  • 18 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng 4 dành cho gia đình

  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường tầng đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite Superior, quang cảnh một góc biển

  • Quang cảnh một góc biển
  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 2 giường đôi và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Economy, 1 giường đôi, quang cảnh hồ bơi

  • 15 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng 4 tiện nghi đơn giản

  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng 3 tiện nghi đơn giản

  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Marica, Pousada Aconchego de Maricá nằm gần bãi biển. Hải đăng Ponta Negra là địa danh nổi bật; bên cạnh đó, du khách còn có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Bãi biển Ponta Negra hay Bãi biển Barra de Marica. Xem cẩm nang du lịch Marica của chúng tôi
Xem thêm pousada khác tại Rio de Janeiro
Bản đồ
Rua 127, Marica, RJ, 24921-736

Lân cận

  • Bãi biển Ponta Negra
    Bãi biển Ponta Negra
    3 phút đi xe - 1.8 km
  • Hải đăng Ponta Negra
    Hải đăng Ponta Negra
    11 phút đi xe - 6.1 km
  • Bãi biển Itauna
    Bãi biển Itauna
    53 phút đi xe - 33.3 km
  • Bãi biển Itaipuaçu
    5 phút đi xe - 2.6 km
  • Trung tâm Huấn luyện Bóng chuyền Quốc gia Brazil
    37 phút đi xe - 24.3 km

Đi lại

  • Sân bay Rio de Janeiro (SDU-Sân bay Santos Dumont) - 89 phút lái xe

Nhà hàng

  • No Limite
    16 phút đi xe
  • Padaria Esperança
    4 phút đi xe
  • João E João
    16 phút đi xe
  • Coliseu pizza
    20 phút đi xe
  • Mendes Bar
    10 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Pousada Aconchego de Maricá

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Sẽ thật đáng tiếc nếu bỏ lỡ bữa sáng đầy đủ miễn phí, tiệc chiêu đãi miễn phí hàng ngày của ban quản lý và khu giải trí ngoài trời tại Pousada Aconchego de Maricá. Bên cạnh Wifi miễn phí trong phòng với tốc độ 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên) giúp duy trì kết nối, du khách còn có thể tận hưởng các tiện nghi khác như quán bar và nhà hàng.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Pousada này bao gồm:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Khu lò nướng BBQ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Pousada Aconchego de Maricá đều kèm theo các tiện nghi hấp dẫn như máy điều hòa nhiệt độ, bên cạnh đó là tiện nghi Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách thêm trong phòng gồm có:
    • Buồng tắm vòi sen và xà phòng
    • Smart TV 31 inch với Netflix, dịch vụ stream và truyền hình kỹ thuật số

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên)
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Ăn uống

  • Có hàng ngày bữa sáng đầy đủ miễn phí từ 8:00 đến 10:00
  • 1 nhà hàng
  • 1 quầy bar/khu lounge
  • Tiệc chiêu đãi miễn phí mỗi ngày

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi ngoài trời

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi ngoài trời

Tiện ích

  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ

Dịch vụ khách

  • Dọn phòng theo yêu cầu

Ngoài trời

  • Khu giải trí ngoài trời
  • Lò nướng BBQ

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Thêm

  • Khu vực hút thuốc riêng

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc (theo yêu cầu)
  • Xà bông

Giải trí

  • Dịch vụ phát trực tuyến
  • Netflix
  • TV thông minh 31 inch có kênh truyền hình kỹ thuật số

Thêm

  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Máy điều hòa

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 21:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Phí nhận phòng muộn: 80.00 BRL nếu nhận phòng muộn trong thời gian từ 12:00 đến 20:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 8:00 - 19:00
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Nếu dự định đến nơi sau 19:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phí nhận phòng muộn: 80.00 BRL nếu nhận phòng muộn trong thời gian từ 12:00 đến 20:00

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
Số đăng ký nơi lưu trú 58.040.185/0001-48

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Cha mẹ hoặc người giám hộ hợp pháp đi cùng trẻ em dưới 18 tuổi phải xuất trình giấy khai sinh và giấy tờ tùy thân có ảnh của trẻ (VD: hộ chiếu) khi nhận phòng. Khách quốc tế đến Brazil, nếu chỉ cha hoặc mẹ đi cùng trẻ, ngoài giấy khai sinh và giấy tờ tùy thân của trẻ, cần xuất trình thêm giấy tờ xác nhận cho phép thực hiện chuyến đi, có công chứng. Nếu cha/mẹ hoặc người giám hộ không thể hoặc không sẵn sàng cung cấp giấy tờ này, sẽ cần yêu cầu xác thực của tòa án. Khách có kế hoạch đi cùng trẻ em đến Brazil cần liên hệ với Lãnh sự quán Brazil để được hướng dẫn cụ thể trước khi lên đường.
Giờ sử dụng hồ bơi: 8:00 đến 22:00

Câu hỏi thường gặp

Pousada Aconchego de Maricá có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời. Sử dụng hồ bơi từ 8:00 đến 22:00.

Chi phí lưu trú tại Pousada Aconchego de Maricá

Kể từ 26/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Pousada Aconchego de Maricá vào 31/08/2026 có giá từ 1.061.130 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Pousada Aconchego de Maricá có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Pousada Aconchego de Maricá

Pousada Aconchego de Maricá không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Pousada Aconchego de Maricá

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 21:00. Khách có thể nhận phòng muộn từ 12:00 đến 20:00, phí 80.00 BRL.

Giờ trả phòng tại Pousada Aconchego de Maricá

Giờ trả phòng: 12:00.

Pousada Aconchego de Maricá tọa lạc ở đâu?

Nằm gần bãi biển, pousada này cách Bãi biển Ponta Negra 1,5 km và Bãi biển Barra de Marica 4,2 km. Hải đăng Ponta Negra và Bãi biển Jacone cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km.