Hotel Honorato

Hạng nơi lưu trú: 2.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,8 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
Giá hiện tại là 1.853.882 ₫
Tổng 1.928.037 ₫
bao gồm thuế & phí
26/10 - 27/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 4 trên 4 phòng

Phòng 2 giường đơn Deluxe

  • 18 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng 4 Deluxe

  • 36 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 2 giường đơn

Phòng đôi Cao cấp

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng 3 Deluxe

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 18 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường đơn
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Hotel Honorato tọa lạc tại Rio Verde. Tín đồ mua sắm sẽ không thể bỏ qua Trung tâm Thương mại Rio Verde và Trung tâm mua sắm Buriti Rio Verde; trong khi những người yêu thiên nhiên có thể lên kế hoạch khám phá Praca Valeriano C Leao và Praca Joao Altino Arantes. Xem cẩm nang du lịch Rio Verde của chúng tôi
Bản đồ
AV, PRESIDENTE VARGAS, 325, Rio Verde, 75901040

Lân cận

  • Estadio Mozar Velozo
    17 phút đi bộ - 1.4 km
  • Trung tâm Thương mại Rio Verde
    20 phút đi bộ - 1.7 km
  • Praca Joao Altino Arantes
    3 phút đi xe - 1.8 km
  • Praca Valeriano C Leao
    3 phút đi xe - 2.2 km
  • Trung tâm mua sắm Buriti Rio Verde
    5 phút đi xe - 4.0 km

Đi lại

  • Rio Verde (RVD-General Leite de Castro) - 19 phút lái xe

Nhà hàng

  • Campeão Supermercado
    5 phút đi bộ
  • Casarão Empório
    9 phút đi bộ
  • Churrascaria Panelão
    8 phút đi bộ
  • King Rocky
    9 phút đi bộ
  • Restaurante Colher de Pau
    1 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Hotel Honorato

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Sẽ thật đáng tiếc nếu bỏ lỡ bữa sáng buffet miễn phí, vườn và dịch vụ giặt ủi/giặt khô tại Hotel Honorato. Wifi miễn phí trong phòng với tốc độ 250+ Mbps (phù hợp cho 3-5 người hoặc tối đa 10 thiết bị) được cung cấp cho mọi vị khách, ngoài ra còn có phòng gym và nhà hàng.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Máy bán hàng tự động, dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch và thang máy
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, 1 phòng họp và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 69 phòng kèm theo những tiện nghi đẳng cấp bao gồm điều hòa, ngoài ra còn có các tiện nghi tuyệt vời như Wifi miễn phí và minibar.
  • Những tiện nghi nổi bật thêm trong phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với vòi sen phun mưa
    • TV LCD 31 inch với truyền hình vệ tinh
    • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày, bàn và điện thoại

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Hotel Honorato có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, Hotel Honorato cho phép mang theo vật nuôi (tổng cộng 1) với trọng lượng tối đa lên tới 8 kg mỗi vật nuôi.

Chi phí lưu trú tại Hotel Honorato

Kể từ 25/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Hotel Honorato vào 26/10/2026 có giá từ 1.853.882 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Hotel Honorato

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Hotel Honorato

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại Hotel Honorato

Giờ trả phòng: 12:00.

Hotel Honorato tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Rio Verde, khách sạn này cách Estadio Mozar Velozo, Trung tâm Thương mại Rio Verde và Praca Valeriano C Leao khoảng 2 km. Praca Joao Altino Arantes và Trung tâm mua sắm Buriti Rio Verde cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Hotel Honorato

7,8

Tốt

8,4

Sạch sẽ

7,6

Địa điểm

8,6

Nhân viên & dịch vụ

7,2

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 19/48 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 13/48 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 10/48 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 3/48 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 3/48 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Excelente localização
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Recomendo para uma estadia rápida! Bem localizada e bom atendimento
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Ótima hospedagem, todos funcionários são atenciosos e educados, café da manhã muito bem servido, com diversas opções de alimentos, quartos simples mais bem organizados e limpo ar-condicionado funcionando
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Bom cardápio de café da manhã. Recepcionistas muito gentis
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 11, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
otima opçao.funcionarios muito educados,prestativos.café da manhã excelente
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 6, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Ótima hospedagem.

Hotel limpo e organizado. Boa estrutura. Boa cama e ar condicionado. Ótima internet.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 10, 2023
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Casal

Acho que a cama, qualidade do papel higiênico e toalhas poderiam ser melhorados, de resto, café da é maravilhoso, muito bom mesmo...mas o conforto nos quartos deixa muito a desejar
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2025
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
O café da manhã é o único ponto positivo do hotel. Pessimo atendimento, conservação, precisamos mudar de quarto três vezes devido à conservação dos quartos. Chuveiros elétricos que não saem água e em um dos quartos estourou. Não indico. Nossa estadia foi um pesadelo!!!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2025
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Thích: Sạch sẽ
Elevador quebrou por causa da chuva. Não arrumaram nem de um dia pro outro. Café da manhã ruim. Sem gosto. Quarto bem ruinzinho p cobrar 400 e tanto a diária.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 11, 2025
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Thích: Sạch sẽ
Không thích: Nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Quartos muito velhos, sem estrutura, mudamos de quarto 3 vezes por falta de estrutura. Não existe energia solar, os chuveiros são elétricos e muito ruins!! Nada gostei nada das acomodações!! E o hotel não presta a devida atenção ao cliente.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2025
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Nhân viên & dịch vụ
O pessoal de atendimento é muito educado e solícito. Inclusive prepararam um agrado para minha filha que hospedou pq iria fazer prova. O prédio precisa de reforma e o preço da diária é muito caro em comparação à hospedagem.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2024
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
estadia com péssima estrutura, quarto pequeno, móveis velhos, colchão pouco aconchegante, estrutura do prédio precária.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 11, 2022
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
De maneira geral é um bom hotel. Deixou um pouco a desejar no sinal do wifi, que não pegava satisfatoriamente. Limpeza OK, cordialidade dos funcionários OK, cama confortável e bom café da manhã.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 10, 2022
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ

Hotel com quartos enormes, reformados mas, caro.

Os quartos são grande e aparentemente reformado a pouco tempo! Fica a desejar a tolhas e os kits da banho, só tem sabonete. Café da manhã muito bem servido com várias opções!! Só havia um elevador funcionando, o outro estava estragado então, algumas vezes usei a escada.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2022
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Simples mas suficiente

Hotel localizado no centro, em uma das principais avenidas, facilitando o acesso a outros pontos da cidade. Quarto grande, separado em dois ambientes, acomodou com conforto minha família. O csfeyda manhã é simples mas atende bem. No geral foi bem satisfatório.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2022
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

dentro das expectativas

apesar da antigo, tudo estava bem conservado e perfeito funcionamento, recomendo para viagens de trabalho
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2022
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi phòng

Ótimo Cust benefício

Hotel Antigo, porém com ótimo custo benefício. Exelente para viagens a negócio. Equipe muito prestativa e Boa
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 11, 2021
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Estadia muito agradável. Limpeza impecável.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 10, 2021
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Bom custo/benefício

Bom custo/benefício. Ótima localização
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2021
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Estadia boa.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2021
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Não dá
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2021
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Agradável

Agradável, devido a pandemia, estão bem oferecendo o que podem, tirou o caldo que era fornecido, mas me informaram que apos a pandemia ira voltar.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2020
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

4

Tinha uma barata amassada no banheiro, elevador de pessimas condições que da dois trancos na hora de parar. Hotel muito velho e roupa de cama muito gastos.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2019
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Muito bom!!!!

Tranquila,até melhor que o esperado !!!!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2018
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi phòng

Compatível com o preço

Hotel bom. Café da manhã com muitas opções. Quarto e banheiro espaçosos. Só peca no estacionamento que fica no quarteirão da frente do outro lado da rua do hotel. Como estava sozinha, não foi confortável transitar sozinha do estacionamento ao hotel.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2018