Bumi Aditya Hotel

Hạng nơi lưu trú: 3

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

6,2 trên 10,

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bao gồm bữa sáng
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Senggigi, Bumi Aditya Hotel nằm gần bãi biển. Tháp Pura Meru và Công viên và Đền Mayura là 2 địa danh quen thuộc với nhiều du khách; song song đó, không thể không kể đến những danh thắng nổi tiếng khác như Tượng điêu khắc NEST hay Quỹ sinh thái Gili. Xem cẩm nang du lịch Senggigi của chúng tôi
Bản đồ
Jalan Raya Senggigi, Dusun Loco, Senggigi, 80361

Lân cận

  • Bãi biển Senggigi
    Bãi biển Senggigi
    13 phút đi bộ - 1.2 km
  • Đền thờ Hindu Batu Bolong
    Đền thờ Hindu Batu Bolong
    19 phút đi bộ - 1.7 km
  • Chợ hàng Thủ công Mỹ nghệ Senggigi
    17 phút đi bộ - 1.4 km
  • Bãi biển Nipah
    21 phút đi xe - 14.5 km
  • Cảng Bangsal
    42 phút đi xe - 31.3 km

Đi lại

  • Lombok (LOP-Lombok Intl.) - 60 phút lái xe

Nhà hàng

  • Pandan restaurant
    2 phút đi bộ
  • Bale Tajuk Cafe
    6 phút đi bộ
  • Sunshine Restaurant
    5 phút đi bộ
  • Cafe Alberto Senggigi
    8 phút đi bộ
  • Papaya Cafe Sengigih Lombok
    6 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Bumi Aditya Hotel

  • Khách sạn ở gần Bãi biển Senggigi
  • Còn chần chừ gì mà không đến Bumi Aditya Hotel để trải nghiệm bữa sáng miễn phí, sân hiên và vườn. Nhà hàng món địa phương và quốc tế Bumi Aditya trong khuôn viên phục vụ bữa sáng, bữa trưa và bữa tối. Wifi miễn phí trong phòng được cung cấp cho mọi vị khách; danh sách tiện nghi còn có dịch vụ giặt ủi/giặt khô và quán bar.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Xe đưa đón sân bay (phụ phí), dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách và dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và phòng họp
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 54 phòng đều kèm theo những trải nghiệm chu đáo bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, bên cạnh các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí và phòng cách âm.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách thêm trong tất cả các phòng gồm có:
    • Buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV với truyền hình cáp
    • Ban công, dịch vụ dọn phòng hàng ngày và bàn

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Xe đưa đón sân bay hoạt động 24 giờ (phụ phí)
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có bữa sáng miễn phí
  • 1 nhà hàng
  • 1 quầy bar/khu lounge

Nhà hàng trong khuôn viên

  • Bumi Aditya

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi ngoài trời

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Phòng cách âm
  • Tiện nghi giặt ủi

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Phòng họp

Ngoài trời

  • Sân thượng/sân hiên
  • Vườn

Tiện nghi phòng

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí

Giải trí

  • TV có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Dịch vụ phòng

Thêm

  • Bàn
  • Điện thoại
  • Máy điều hòa
  • Phòng cách âm

Chính sách

Nhận phòng

Giờ nhận phòng bắt đầu từ 14:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 16

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay: 250000 IDR mỗi xe (một chiều)

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng

Câu hỏi thường gặp

Bumi Aditya Hotel có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Bumi Aditya Hotel có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Bumi Aditya Hotel

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Bumi Aditya Hotel

Giờ nhận phòng từ 14:00.

Giờ trả phòng tại Bumi Aditya Hotel

Giờ trả phòng: 12:00.

Bumi Aditya Hotel có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay. Thu phí đưa đón 250000 IDR mỗi xe.

Bumi Aditya Hotel tọa lạc ở đâu?

Nằm gần bãi biển, khách sạn này cách Bãi biển Senggigi và Chợ hàng Thủ công Mỹ nghệ Senggigi khoảng 15 phút đi bộ. Đền thờ Hindu Batu Bolong và Điểm ngắm hoàng hôn cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.