SUN AND SAND MOTEL

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,0 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Dọn phòng
  • Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 1.668.812 ₫
Tổng 1.852.669 ₫
bao gồm thuế & phí
01/09 - 02/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng

Phòng đơn Deluxe

  • 28 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng đôi Deluxe

  • 28 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi

Phòng đơn Economy

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

SUN AND SAND MOTEL tọa lạc tại Spartanburg. Bệnh viện vùng Spartanburg cùng Hội trường tưởng niệm Spartanburg là 2 địa danh quen thuộc; bên cạnh đó, du khách có thể đến với Trang trại bảo tồn Cleveland và Khu bảo tồn Di sản Peter's Creek để khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng. Vườn thực vật Milliken và Bảo tàng Đường sắt Hub City cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Spartanburg của chúng tôi
Xem thêm motel khác tại Spartanburg
Bản đồ
150 Sun And Sand Rd, Spartanburg, SC, 29303

Lân cận

  • Trang trại bảo tồn Cleveland
    3 phút đi xe - 3.0 km
  • Công ty bia Plankowner
    3 phút đi xe - 5.9 km
  • Vườn thực vật Milliken
    4 phút đi xe - 6.2 km
  • Trường đại học South Carolina Upstate
    4 phút đi xe - 8.5 km
  • Trường cao đẳng Wofford
    8 phút đi xe - 8.3 km

Đi lại

  • Ga Spartanburg - 12 phút lái xe
  • Sân bay Greenville, SC (GSP-Sân bay Quốc tế Greenville-Spartanburg) - 28 phút lái xe

Nhà hàng

  • Chick-fil-A
    9 phút đi xe
  • The Hub Taproom
    8 phút đi xe
  • Wade's Restaurant
    7 phút đi xe
  • Whataburger
    10 phút đi xe
  • McDonald's
    6 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

SUN AND SAND MOTEL

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • SUN AND SAND MOTEL có mọi tiện nghi cần thiết.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại SUN AND SAND MOTEL đều có các tiện nghi nổi bật bao gồm khu vực làm việc phù hợp cho laptop.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong tất cả các phòng gồm có:
    • Phòng tắm với bồn tắm và dầu gội
    • Hệ thống sưởi ấm, dịch vụ dọn phòng hàng ngày và bàn

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, an toàn, trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Tiện ích

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Thêm

  • Không cho phép hút thuốc

Tiện nghi phòng

Phòng tắm

  • Bồn tắm
  • Dầu gội
  • Giấy vệ sinh
  • Phòng tắm riêng
  • Xà bông

Thêm

  • Bàn
  • Hệ thống sưởi
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được mang theo vật nuôi (chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng tiền mặt

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

SUN AND SAND MOTEL có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại SUN AND SAND MOTEL

Kể từ 25/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại SUN AND SAND MOTEL vào 01/09/2026 có giá từ 1.668.812 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại SUN AND SAND MOTEL

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại SUN AND SAND MOTEL

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại SUN AND SAND MOTEL

Giờ trả phòng: 11:00.

SUN AND SAND MOTEL tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Spartanburg, motel này cách Trang trại bảo tồn Cleveland 3,4 km, SMC - Mary Black Campus và Trung tâm Y tế Spartanburg - Cơ sở Mary Black khoảng 10 km. Quảng trường Garner và Trung tâm mua sắm Pinewood cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km.