Hôtel Restaurant le Tanargue

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,0 trên 10,
Rất tốt
Giá hiện tại là 2.692.028 ₫
Tổng 2.961.231 ₫
bao gồm thuế & phí
01/10 - 02/10

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Bar
  • Dọn phòng

Tùy chọn phòng

Phòng đôi tiện nghi đơn giản, quang cảnh đồi núi

  • Quang cảnh đồi
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng đôi tiện nghi đơn giản, quang cảnh đồi núi

  • Quang cảnh đồi
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Valgorge, Hôtel Restaurant le Tanargue nằm trong công viên quốc gia và trên đường ven sông. Làng Thu nhỏ Le Ron des Fades cùng Cầu L'ile là những địa danh quen thuộc với nhiều du khách; trong khi Khu trượt tuyết Croix de Bauzon và Grande Drail có thể là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm những trải nghiệm mới mẻ. Nhớ đừng bỏ qua những hoạt động ngoài trời như đi bộ/đạp xe băng rừng, du lịch sinh thái và đạp xe địa hình, hay nhảy lên xe đạp cho thuê và tự khám phá Valgorge.
Bản đồ
81 Ruelle du Tanargue, Valgorge, Ardèche, 07110

Lân cận

  • Công viên Tự nhiên Khu vực Monts dArdeche
    Công viên Tự nhiên Khu vực Monts dArdeche
    1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Công viên Quốc gia Cevennes
    Công viên Quốc gia Cevennes
    53 phút đi xe - 42.5 km
  • Lâu đài Montreal
    33 phút đi xe - 26.3 km
  • Lâu đài Aubenas
    54 phút đi xe - 46.2 km
  • Khu trượt tuyết Croix de Bauzon
    60 phút đi xe - 42.7 km

Đi lại

  • Ga Luc - 39 phút lái xe

Nhà hàng

  • bbq-place
    12 phút đi xe
  • Le Pegan
    13 phút đi xe
  • L'eclats de Vie
    36 phút đi xe
  • bar “le cham du cros”
    10 phút đi xe
  • L'Auberge du Pont
    42 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Hôtel Restaurant le Tanargue

  • Khách sạn tọa lạc bên sông
  • Còn chần chừ gì mà không đến Hôtel Restaurant le Tanargue để trải nghiệm tiệc chiêu đãi miễn phí hàng ngày của ban quản lý, tiệm cà phê/quán cà phê và quán bar. Wifi miễn phí trong phòng với tốc độ 250+ Mbps (phù hợp cho 3-5 người hoặc tối đa 10 thiết bị) và nhà hàng được cung cấp cho tất cả các vị khách.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Bữa sáng kiểu Âu (phụ phí), trà/cà phê tại sảnh và khu làm việc chung
    • Khu bảo tồn thiên nhiên
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Hôtel Restaurant le Tanargue cũng cung cấp các tiện nghi chiều lòng du khách bao gồm Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với máy sấy tóc và dầu gội
    • Hệ thống sưởi điều hòa trung tâm, dịch vụ dọn phòng hàng ngày và bàn

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 250+ Mbps (phù hợp cho 3-5 người hoặc tối đa 10 thiết bị)
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, an toàn, không có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có bữa sáng kiểu Âu hàng ngày từ 7:00 đến 10:30 với phụ phí: 12 EUR mỗi người
  • 1 nhà hàng
  • 1 quán cà phê
  • 1 quầy bar/khu lounge
  • Cà phê và trà ở khu vực chung
  • Dã ngoại riêng tư
  • Tiệc chiêu đãi miễn phí mỗi ngày

Tiện ích

  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Khu làm việc chung

Ngoài trời

  • Trên sông
  • Trong công viên quốc gia

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Tiện nghi phòng

Phòng tắm

  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng
  • Xà bông

Thêm

  • Bàn
  • Hệ thống sưởi điều hòa trung tâm

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 23:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng sớm tùy tình hình thực tế
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Phí nhận phòng muộn: 10% giá phòng nếu khách nhận phòng trong thời gian từ 23:00 đến 2:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Vệc đáp ứng yêu cầu trả phòng muộn tùy tình hình thực tế
Có thể trả phòng muộn với phụ phí

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 7:00 - 22:00
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Nếu dự định đến nơi sau 7:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Trẻ em từ 8 tuổi trở xuống được phục vụ bữa sáng miễn phí

Hình thức thanh toán

  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng kiểu Âu (ước tính): 12 EUR/người
  • Phí nhận phòng muộn: 10% giá phòng nếu khách nhận phòng trong thời gian từ 23:00 đến 2:00
  • Có thể trả phòng muộn với phụ phí (tùy tình hình thực tế)

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 1000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng

Câu hỏi thường gặp

Hôtel Restaurant le Tanargue có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Hôtel Restaurant le Tanargue

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Hôtel Restaurant le Tanargue

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Khách có thể nhận phòng muộn từ 23:00 đến 2:00, phí 10%.

Giờ trả phòng tại Hôtel Restaurant le Tanargue

Giờ trả phòng: 11:00. Khách có thể trả phòng trễ với phụ phí (tùy theo tình trạng phòng thực tế).

Hôtel Restaurant le Tanargue tọa lạc ở đâu?

Nằm trên đường ven sông, khách sạn này cách Công viên Tự nhiên Khu vực Monts dArdeche 0,1 km, Làng Thu nhỏ Le Ron des Fades và Col de Meyrand khoảng 20 km. Le pertou và Cầu L'ile cũng nằm trong phạm vi khoảng 20 km.

Nhận xét

Nhận xét về Hôtel Restaurant le Tanargue

8,0

Rất tốt

8,0

Sạch sẽ

8,0

Tiện nghi, dịch vụ

8,0

Nhân viên & dịch vụ

8,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 0/1 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 1/1 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 0/1 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 0/1 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/1 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2026