Ocean 27

Hạng nơi lưu trú: 2.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

6,4 trên 10,
Giá hiện tại là 2.318.680 ₫
Tổng 2.926.040 ₫
bao gồm thuế & phí
27/09 - 28/09

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Có bãi đậu xe
  • Dọn phòng

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 2 trên 2 phòng

Standard Double Room

  • Quang cảnh biển
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi HOẶC 2 giường đôi

Deluxe Room Ocean Front with Private Balcony

  • Quang cảnh biển
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Đông Bắc Virginia Beach, khu vực thuộc Virginia Beach, Ocean 27 nằm trong khu vực vui chơi, giải trí và trên bãi biển. Nếu muốn tìm hiểu về văn hóa vùng, Nhà hát Veterans United Home Loans tại Bãi biển Virginia là điểm dừng chân thích hợp; trong khi Vườn Tiểu bang First Landing và Bãi biển Sandbridge sẽ là trải nghiệm mới mẻ cho những người yêu thiên nhiên. Sẵn sàng tiệc tùng suốt đêm? Đã có Peabody's và The Bunker Brewpub & Cadence Hall chờ đón. Dù lượn là cơ hội tuyệt vời để trải nghiệm các hoạt động trên nước quanh vùng, hay thử khám phá những hoạt động mới mẻ hơn như du lịch sinh thái và đi bộ/đạp xe băng rừng lân cận.
Bản đồ
2707 Atlantic Ave, Virginia Beach, VA, 23451

Lân cận

  • Trung tâm Thương mại Pacific Avenue
    Trung tâm Thương mại Pacific Avenue
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Lối đi lót ván bãi biển Virginia
    Lối đi lót ván bãi biển Virginia
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Công viên Thần biển
    Công viên Thần biển
    4 phút đi bộ - 0.4 km
  • Tượng Thần biển
    Tượng Thần biển
    6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Nhà vòm
    13 phút đi bộ - 1.2 km

Đi lại

  • Ga Virginia Beach - 13 phút đi bộ
  • Sân bay Norfolk, VA (ORF-Sân bay Quốc tế Norfolk) - 21 phút lái xe

Nhà hàng

  • CP Shuckers Oceanfront
    5 phút đi bộ
  • Catch 31 Fish House and Bar
    4 phút đi bộ
  • Dough Boys California Pizza
    4 phút đi bộ
  • Sky Bar
    4 phút đi bộ
  • VLOVE Coffee House
    3 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Ocean 27

  • Khách sạn ở gần Lối đi lót ván bãi biển Virginia
  • Nằm gần Trung tâm Hội nghị Virginia Beach, Ocean 27 cung cấp vô số tiện nghi. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa với ghế dài tắm nắng và ô/dù bên hồ bơi
    • Bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí), dịch vụ trả phòng nhanh và máy bán hàng tự động
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, nơi lưu trú không khói thuốc và dịch vụ ATM/ngân hàng
    • Khách rất ấn tượng với nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ và địa điểm thuận tiện
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Ocean 27 đều kèm theo những dịch vụ tận tâm bao gồm khu vực làm việc phù hợp cho laptop và điều hòa, ngoài ra còn có các tiện nghi nổi bật như Wifi miễn phí và khu tiếp khách tách biệt. Khách dành những lời có cánh cho các phòng sạch sẽ tại nơi lưu trú.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách khác trong tất cả các phòng gồm có:
    • Phòng tắm với vòi sen/bồn tắm kết hợp và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV màn hình phẳng 28 inch với kênh truyền hình cao cấp
    • Ban công hoặc sân hiên, tủ quần áo và khu tiếp khách tách biệt

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Tốc độ Wifi trong phòng: 25+ Mbps
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe không có mái che trong khuôn viên (10 USD mỗi ngày)
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn cho mỗi phòng

Hoạt động giải trí

  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa

Phù hợp cho khách gia đình

  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • Lò vi sóng trong phòng
  • Tủ lạnh nhỏ

Tiện ích

  • ATM
  • Máy bán hàng tự động
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)

Ngoài trời

  • Dù/ô bên hồ bơi
  • Ghế dài tắm nắng bên hồ bơi
  • Trên bãi biển
  • Trên lối đi dạo/cầu tàu

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Chỉ có thể lên tầng trên bằng cầu thang
  • Dụng cụ nâng tại hồ bơi trong khuôn viên
  • Hệ thống báo cháy bằng đèn ở hành lang
  • Lối vào có đèn
  • Lối vào không bậc thang
  • Tay nắm cửa dạng bật
  • Tay vịn trên cầu thang

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 3 tầng
  • Không cho phép hút thuốc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng
  • Xà bông

Giải trí

  • TV màn hình phẳng 28 inch có kênh truyền hình vệ tinh cao cấp

Ăn uống

  • Lò vi sóng
  • Tủ lạnh nhỏ

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo
  • Điện thoại nội vùng miễn phí
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Hệ thống sưởi điều hòa trung tâm
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay
  • Khu tiếp khách tách biệt
  • Lối vào qua hành lang ngoài

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 2:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng sớm tùy tình hình thực tế
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Nếu có câu hỏi nào, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú theo thông tin có trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 30 USD mỗi vật nuôi (khác biệt tùy thời gian lưu trú)
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Chỉ cho phép mang theo chó và mèo

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Trẻ em từ 18 tuổi trở xuống có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Diners Club
  • Discover
  • JCB International
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Phí resort: 8.00 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phí bãi xe không mái che tự phục vụ: 10.00 USD mỗi ngày
  • Phụ phí vật nuôi: 30 USD mỗi vật nuôi (tùy thuộc thời gian lưu trú)
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa và máy phát hiện khói
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú xác nhận đang áp dụng biện pháp vệ sinh và khử trùng theo quy định của Commitment to Clean (Choice).
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.
Khách gặp khó khăn khi đi cầu thang vui lòng liên hệ trước với nơi lưu trú này. Nơi lưu trú không có thang máy.

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Hồ bơi hoạt động theo mùa sẽ mở cửa từ Tháng Năm đến Tháng Chín
Giờ sử dụng hồ bơi: 9:00 đến 21:00

Câu hỏi thường gặp

Ocean 27 có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa. Sử dụng hồ bơi từ 9:00 đến 21:00.

Ocean 27 có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo chó và mèo. Nơi lưu trú có thu phí 30 USD mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại Ocean 27

Bãi đậu xe tự phục vụ, có thu phí 10.00 USD mỗi ngày. Chỗ đậu xe có giới hạn.

Giờ nhận phòng tại Ocean 27

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 2:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Ocean 27

Giờ trả phòng: 11:00.

Ocean 27 tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Đông Bắc Virginia Beach, khách sạn sát biển này nằm trên phố cầu tàu, cách Trung tâm Thương mại Pacific Avenue và Lối đi lót ván bãi biển Virginia chỉ vài bước. Bãi biển Resort và Công viên Thần biển cũng nằm trong phạm vi khoảng 5 phút đi bộ. Cách Ga Virginia Beach 13 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Ocean 27

6,4

5,8

Sạch sẽ

5,4

Tiện nghi, dịch vụ

7,0

Nhân viên & dịch vụ

5,6

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 296/1000 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 171/1000 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 162/1000 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 122/1000 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 249/1000 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The lady at the front desk was so nice, she went above and beyond to make sure my family and I had a great stay. Thank you for everything!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
The staff very nice. The location is perfect. The Hotel owners need to upgrade the rooms. It was a good spot for a couple of nights. Not a bad pick if you're just looking for for somewhere to sleep and shower. I spent most of my time visiting with friends and doing beachy stuff. Nice view of the ocean. You can sit on the balcony and watch the ocean.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
It’s was ok
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This hotel had a lovely beach view and free parking.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
I loved to be right on the water with excelente view.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
More than helpful staff & great location
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Just don't. Even if its the only room available on the oceanfront, just dont
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Thank you for taking good care of us! We will stay again loved being able to bring our dog and be right on the beach for such a great price! Scott n Jane
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The staff very friendly and attentive, room cleaned.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The view was great! That is the only great thing about it! It needs a good renovation!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
It was an excellent day. The staff was very considerate and always there when you needed them and the beach view was excellent. We had a fantastic vacation with ocean 27.
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ
The room I was given looked nothing like the room in the picture.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Pet-friendly and steps away from the ocean. A little outdated however the 1 night stay was AOK!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Stuff is very friendly very clean rooms great location great price
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The entire hotel needs to be knocked down and rebuilt!!
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Không thích: Tiện nghi, dịch vụ
Adaquate room. The tub was very stained but had been cleaned I'm sure. It was just a little off putting. The pool area is a little out dated and maybe needed a filter change. For the price I wasn't upset but may not choose them again.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very run down. Manager tried to charge double the pet fee because he was large. Not at all what any of their online advertisement says. She relented when I stood my ground. Place is a good location but very run down.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
For being right on the beach, the room was clean and comfortable. The staff was fantastic with a late arrival and check-in. I was impressed with the number of parking spaces available at their location.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

It was a ok stay
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
We had a great view of the beach
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Cl
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The motel is an older establishment with basic rooms. It, also, has wonderful staff members who are very accommodating, and the view is amazing! We’re already planning our next visit. Thank you for a wonderful visit!
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Kém

Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This building is very old, and almost everything is outdated. The only good thing about this property is that it is right off the beach and has a good view.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
The room was clean and the view was amazing! The woman working the desk was so helpful! Our long weekend was absolutely amazing!
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Tệ

Không thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Tereble please don't go there bed bags
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 8, 2026