Wanjuxing Hotel in Xiwu Banne

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Máy điều hòa

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 5 trên 5 phòng

Double Room

  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen

Standard Room

  • 3 khách
  • 2 giường đơn

Triple Room

  • 4 khách
  • 3 giường đơn

Family Room

  • 4 khách
  • 1 giường đơn và 1 giường đôi

Deluxe Suite

  • 4 khách
  • 2 giường đơn và 1 giường cỡ queen
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Wanjuxing Hotel in Xiwu Banne tọa lạc tại Tích Lâm. Khu danh lam thắng cảnh Thành phố Khan Mông Cổ là danh thắng tiêu biểu trong vùng. Xem cẩm nang du lịch Kỳ Tây Ô Châu Mục Thấm của chúng tôi
Bản đồ
Hairihan Street, Balaga'ergaole Town, West Ujimqin Banner, Inner Mongolia, 026022

Lân cận

  • Khu danh lam thắng cảnh Thành phố Khan Mông Cổ
    31 phút đi xe - 21.9 km

Nhà hàng

  • 二合一鲜饺楼
    2 phút đi xe
  • 二合一时尚涮坊
    9 phút đi bộ
  • 韩丽园烤肉城
    9 phút đi bộ
  • 西乌旗重庆火锅城
    7 phút đi bộ
  • 永禾豆浆
    2 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Wanjuxing Hotel in Xiwu Banne

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Wanjuxing Hotel in Xiwu Banne có mọi tiện nghi cần thiết.
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Wanjuxing Hotel in Xiwu Banne cũng đầy đủ các tiện nghi tuyệt vời bao gồm máy điều hòa nhiệt độ.
  • Những tiện nghi hấp dẫn khác trong phòng gồm có:
  • Phòng tắm riêng với buồng tắm vòi sen và máy sấy tóc

Câu hỏi thường gặp

Giờ nhận phòng tại Wanjuxing Hotel in Xiwu Banne

Giờ nhận phòng từ 14:00.

Giờ trả phòng tại Wanjuxing Hotel in Xiwu Banne

Giờ trả phòng: 12:00.

Wanjuxing Hotel in Xiwu Banne tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Tích Lâm, khách sạn này cách Khu danh lam thắng cảnh Thành phố Khan Mông Cổ 18 km.