Toàn bộ ngôi nhà

THE PRESTIGE

Hạng nơi lưu trú: 3

Thư viện ảnh về THE PRESTIGE

Mặt tiền nơi lưu trú
Tủ lạnh, lò vi sóng, bếp nấu, ấm điện
Khu phòng khách
Tủ lạnh, lò vi sóng, bếp nấu, ấm điện
Khu phòng khách

Nhận xét

9,6 trên 10,
Ngoại hạng

Toàn bộ ngôi nhà

4 phòng ngủ12 khách116 mét vuông

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Máy giặt
  • Máy sấy
  • Wifi miễn phí
Giá hiện tại là 3.774.793 ₫
Tổng 7.134.375 ₫
30/08 - 31/08

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

THE PRESTIGE

  • Nhà nghỉ nằm ở Khu phố Akitsuki 3 Jo
  • THE PRESTIGE có trang thiết bị giặt ủi và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở THE PRESTIGE cũng cung cấp các tiện nghi bao gồm Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi hấp dẫn khác trong phòng gồm có:
    • Bếp với tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn, lò vi sóng và nồi cơm
    • Lò nướng bánh mì, bếp nấu và dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Có trong nhà: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe

Nhà bếp

  • Ấm điện
  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Lò nướng bánh mì
  • Lò vi sóng
  • Nồi nấu cơm
  • Tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn

Phòng ngủ

  • 4 phòng ngủ

Phòng tắm

  • Dép đi trong nhà

Giặt ủi

  • Bột giặt
  • Máy giặt/máy sấy
  • Trang thiết bị giặt ủi

Không gian làm việc

  • Bàn

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bàn ủi quần áo
  • Màn/rèm cản sáng

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 16

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng và thông tin hộp khóa; lối vào riêng
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 72 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Bạn phải cung cấp cho nơi lưu trú bản sao hộ chiếu sau khi đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Thông tin hộp khóa, lối vào riêng

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế thành phố có thể được thu tại nơi lưu trú. Mức thuế từ 100 - 10.000 JPY/người/đêm, tùy theo giá phòng mỗi đêm. Lưu ý: Thuế có thể được miễn giảm thêm. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Bộ Y tế, Lao động và Trợ cấp xã hội Nhật yêu cầu tất cả du khách quốc tế phải xuất trình số hộ chiếu và quốc tịch khi đăng ký tại bất kỳ nhà nghỉ nào (nhà trọ, khách sạn, motel, v. v. ). Ngoài ra, chủ nhà nghỉ phải sao lưu hộ chiếu cho tất cả khách đăng ký và giữ bản sao để lưu hồ sơ

Thông tin về khu vực này

nhà nghỉ này tọa lạc tại Khu phố Akitsuki 3 Jo, khu vực thuộc Asahikawa. Câu lạc bộ đồng quê tưởng niệm Asahikawa và Khu trượt tuyết Canmore là điểm đến cho những ai đang tìm kiếm các hoạt động giải trí; và nếu đang tìm kiếm những danh thắng trong vùng hãy tham khảo thông tin về Sở thú Asahiyama cùng Trung tâm nội thất Asahikawa. Trung tâm Khoa học Asahikawa và Trang trại Ueno cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Asahikawa của chúng tôi
Xem thêm nhà và căn hộ khác tại Asahikawa
Bản đồ
3jyou2tyoume3-10, Asahikawa, hokkaido, 079-8403

Lân cận

  • Bảo tàng Otokoyama Sakezukuri
    Bảo tàng Otokoyama Sakezukuri
    20 phút đi bộ - 1.7 km
  • Làng Mì Ramen Asahikawa
    Làng Mì Ramen Asahikawa
    6 phút đi xe - 2.1 km
  • Bảo tàng Thành phố Asahikawa
    Bảo tàng Thành phố Asahikawa
    14 phút đi xe - 6.2 km
  • Sở thú Asahiyama
    Sở thú Asahiyama
    19 phút đi xe - 12.2 km
  • Trung tâm nội thất Asahikawa
    6 phút đi xe - 2.1 km

Đi lại

  • Ga Asahikawa - 16 phút lái xe
  • Sân bay Asahikawa (AKJ) - 40 phút lái xe

Nhà hàng

  • 中華食堂 熊猫
    6 phút đi xe
  • 炭火焼肉 大手門
    6 phút đi xe
  • コメダ珈琲店
    6 phút đi xe
  • しゃぶ葉 旭川大雪通店
    3 phút đi xe
  • ひだまり食堂
    5 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

THE PRESTIGE có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại THE PRESTIGE

Kể từ 25/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại THE PRESTIGE vào 30/08/2026 có giá từ 3.774.793 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Giờ nhận phòng tại THE PRESTIGE

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại THE PRESTIGE

Giờ trả phòng: 10:00.

THE PRESTIGE tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Khu phố Akitsuki 3 Jo, nhà nghỉ này cách Bảo tàng Otokoyama Sakezukuri, Làng Mì Ramen Asahikawa và Trung tâm nội thất Asahikawa khoảng 3 km. Sân vận động Sutaruhin và Công viên Tokiwa cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.

Nhận xét về THE PRESTIGE