Toàn bộ ngôi nhà

Quinta Nayarit

Hạng nơi lưu trú: 3

Thư viện ảnh về Quinta Nayarit

Quang cảnh từ phòng
Khu phòng khách
Nội thất
Khu ăn uống
Hiên

Nhận xét

10 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Máy giặt
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Không gian ngoài trời
  • Lò nướng BBQ

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Quinta Nayarit

  • Nhà nghỉ ở gần Vịnh Banderas
  • Ở ngay gần Bãi biển Bucerías, Quinta Nayarit cung cấp các tiện nghi, dịch vụ như sân hiên, trang thiết bị giặt ủi và khu giải trí ngoài trời. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Khu lò nướng BBQ, bàn ghế ngoài trời và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại Quinta Nayarit đều hỗ trợ các tiện nghi tuyệt vời bao gồm Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi nổi bật thêm trong phòng bao gồm:
    • Buồng tắm vòi sen, máy sấy tóc và dầu gội
    • Smart TV 45 inch với truyền hình kỹ thuật số
    • Tủ quần áo, tủ đông và dụng cụ pha cà phê/trà

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Thuộc Bucerías, nhà nghỉ này nằm gần bãi biển. Hãy đến Vallarta Adventures và Sân golf Nayar Vidanta nếu tìm kiếm các hoạt động giải trí; trong khi Vịnh Banderas hay Bãi biển Bucerías là nơi du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên vùng. Los Arroyos Verdes và Công viên Nước Splash Vallarta cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Bucerías của chúng tôi
Xem thêm nhà và căn hộ khác tại Bucerías
Bản đồ
Aquiles Serdán, Bucerías, Nay., 63732

Lân cận

  • Bãi biển Bucerías
    Bãi biển Bucerías
    9 phút đi bộ - 0.8 km
  • Nhà thờ Đức Mẹ Hòa Bình
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Đại lộ Del Beso
    5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Art Walk Bucerias
    12 phút đi bộ - 1.1 km
  • Sân golf El Tigre tại Paradise Village
    16 phút đi bộ - 1.3 km

Đi lại

  • Sân bay Puerto Vallarta, Sân bay Jalisco (PVR-Sân bay Quốc tế Licenciado Gustavo Diaz Ordaz) - 28 phút lái xe

Nhà hàng

  • Andriano's Mariscos
    2 phút đi bộ
  • Mariscos El Payo
    6 phút đi bộ
  • JAX Bar & Grill
    4 phút đi bộ
  • El Chivero
    6 phút đi bộ
  • Taqueria "Mi Bucerias
    6 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

Quinta Nayarit có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Quinta Nayarit có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Quinta Nayarit

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Quinta Nayarit

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 23:30. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Quinta Nayarit

Giờ trả phòng: 11:00.

Quinta Nayarit tọa lạc ở đâu?

Nằm gần bãi biển, nhà nghỉ này cách Vịnh Banderas và Bãi biển Bucerías khoảng 15 phút đi bộ. Nhà thờ Đức Mẹ Hòa Bình và Đại lộ Del Beso cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 phút đi bộ.

Nhận xét

10

Ngoại hạng