Toàn bộ căn hộ

Cancun Bella Vista Apartment

Nơi lưu trú 3.0 sao

Chọn ngày để xem giá

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Wifi miễn phí
Giá hiện tại là 3.774.523 ₫
Tổng 4.982.370 ₫
bao gồm thuế & phí
12/08 - 13/08

Tùy chọn phòng

Căn hộ Deluxe, ban công, quang cảnh bãi biển

  • Quang cảnh biển
  • 3 phòng ngủ
  • 7 khách
  • 1 giường đôi, 1 giường cỡ queen và 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Cancun Bella Vista Apartment tọa lạc tại Trung tâm Cancun, khu vực thuộc Cancun. Nếu có kế hoạch mua sắm, Trung tâm Thương mại Plaza Las Americas và Trung tâm Thương mại Puerto Cancun Marina Town Center là điểm đến không thể bỏ qua; trong khi đó, Bờ biển phía tây công viên quốc gia Isla Mujeres, Punta Cancun và Punta Nizuc và Công viên Xoximilco dành cho những ai quan tâm đến danh thắng trong vùng. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân bóng chày Beto Avila hay Sân vận động Andres Quintana Roo. Xem cẩm nang du lịch Cancun của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Cancun
Bản đồ
Ek Balam, Cancún, Q.R., 77503

Lân cận

  • Sòng bạc Dubai Palace
    Sòng bạc Dubai Palace
    9 phút đi bộ - 0.8 km
  • Trung tâm Thương mại Plaza Las Americas
    1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Đấu trường đấu bò Cancun
    6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Sòng bạc & Trung tâm Đặt cược thể thao Royal Yak
    8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Công viên Las Palapas
    3 phút đi xe - 1.8 km

Đi lại

  • Sân bay Cancun, Sân bay Quintana Roo (CUN-Sân bay Quốc tế Cancun) - 35 phút lái xe

Nhà hàng

  • Starbucks
    1 phút đi bộ
  • Royal Yak
    6 phút đi bộ
  • Häagen-Dazs
    1 phút đi bộ
  • Chili's Grill & Bar
    3 phút đi bộ
  • Don Carbón
    4 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Cancun Bella Vista Apartment

  • Căn hộ ở gần Trung tâm Thương mại Plaza Las Americas
  • Khi đến gần Trung tâm Thương mại Puerto Cancun Marina Town Center, du khách đừng bỏ qua Cancun Bella Vista Apartment, nơi lưu trú có biết bao tiện nghi nổi bật. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
  • Hồ bơi ngoài trời
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Cancun Bella Vista Apartment đều cung cấp các tiện nghi tuyệt vời bao gồm Wifi miễn phí, két bảo mật và phòng cách âm.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
  • Buồng tắm vòi sen và dầu gội

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng sớm tùy tình hình thực tế

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách dự định đến ngoài giờ nhận phòng thông thường phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng và mã ra vào; quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Bạn phải cung cấp cho nơi lưu trú bản sao giấy tờ tùy thân có ảnh do chính phủ cấp sau khi đặt phòng
Nếu dự định đến nơi sau 14:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Mã ra vào, quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Giờ sử dụng hồ bơi: 8:00 đến 22:00

Câu hỏi thường gặp

Cancun Bella Vista Apartment có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời. Sử dụng hồ bơi từ 8:00 đến 22:00.

Chi phí lưu trú tại Cancun Bella Vista Apartment

Kể từ 29/07/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Cancun Bella Vista Apartment vào 12/08/2026 có giá từ 3.774.523 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Cancun Bella Vista Apartment có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Giờ nhận phòng tại Cancun Bella Vista Apartment

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm.

Giờ trả phòng tại Cancun Bella Vista Apartment

Giờ trả phòng: 11:00.

Cancun Bella Vista Apartment tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Trung tâm Cancun, tòa nhà căn hộ này cách Trung tâm Thương mại Plaza Las Americas và Sòng bạc Dubai Palace chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Trung tâm thương mại Plaza 28 và Công viên Las Palapas cũng chỉ cách đó khoảng 3 km.