DORMERO Hotel Meerbusch

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,4 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Máy điều hòa
  • Gym
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Có bãi đậu xe
  • Trung tâm hành chính, văn phòng
Giá hiện tại là 1.686.412 ₫
Tổng 1.804.461 ₫
bao gồm thuế & phí
30/07 - 31/07

Tùy chọn phòng

Phòng đơn

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(3 nhận xét)
  • 18 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường đơn

Phòng đôi tiện nghi đơn giản

8,8 trên 10
Xuất sắc
(15 nhận xét)
  • 23 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng Suite Junior

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 46 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng đôi Deluxe

8,4 trên 10
Rất tốt
(5 nhận xét)
  • 28 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Meerbusch, DORMERO Hotel Meerbusch nằm ở vùng nông thôn và trên sông. Di tích Cung điện cổ Kaiserpfalz Kaiserswerth và Đài tưởng niệm Fusilier thứ 39 là 2 địa danh quen thuộc với nhiều du khách, trong khi tín đồ mua sắm không thể bỏ qua Konigsallee cùng Kö-Bogen. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân vận động Merkur Spiel hay PSD Bank Dome. Xem cẩm nang du lịch Meerbusch của chúng tôi
Bản đồ
Zur Rheinfähre 15, Meerbusch, NW, 40668

Lân cận

  • Khu phức hợp Messe Düsseldorf
    Khu phức hợp Messe Düsseldorf
    14 phút đi xe - 12.4 km
  • Di tích Cung điện cổ Kaiserpfalz Kaiserswerth
    Di tích Cung điện cổ Kaiserpfalz Kaiserswerth
    18 phút đi xe - 14.6 km
  • Sân vận động Merkur Spiel
    13 phút đi xe - 12.1 km
  • Trung tâm Hội nghị Duesseldorf
    16 phút đi xe - 13.3 km
  • Lâu đài Linn
    16 phút đi xe - 14.7 km

Đi lại

  • Ga U-Bahn Kittelbachstrasse - 7 phút lái xe
  • Ga Meerbusch Görgesheide - 12 phút lái xe
  • Sân bay Quốc tế Duesseldorf (DUS) - 19 phút lái xe

Nhà hàng

  • WUNDERHAUS deli & friends
    8 phút đi xe
  • Freemann
    9 phút đi xe
  • Alte Rheinfähre
    13 phút đi bộ
  • Brands Jupp Gaststätte
    11 phút đi xe
  • Galerie Burghof
    17 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

DORMERO Hotel Meerbusch

  • Khách sạn được cải tạo vào năm 2023 và tọa lạc gần Sân vận động Merkur Spiel
  • Tại DORMERO Hotel Meerbusch, sân hiên, vườn và dịch vụ cho thuê xe trong khuôn viên đều rất đáng mong đợi. Nếu muốn nghỉ ngơi thư giãn, du khách còn chờ gì mà không trải nghiệm phòng tắm hơi. Duy trì kết nối với Wifi miễn phí tại khu vực chung đồng thời du khách có thể tận hưởng các tiện nghi khác như phòng gym 24 giờ.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bữa sáng buffet (phụ phí), bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí) và trạm sạc xe điện
    • 6 phòng họp, nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ và phòng đại tiệc
    • Nơi lưu trú không khói thuốc, dịch vụ giặt ủi và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 72 đều được trang bị những trải nghiệm chu đáo bao gồm máy điều hòa nhiệt độ và khu tiếp khách tách biệt, bên cạnh đó là các tiện nghi hấp dẫn như két bảo mật và minibar.
  • Những tiện nghi tuyệt vời khác trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen và máy sấy tóc
    • TV 55 inch với truyền hình cáp
    • Khu tiếp khách tách biệt, dịch vụ dọn phòng và bàn

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Có trạm sạc xe điện trong khuôn viên
  • Bãi đậu xe trong khuôn viên (15 EUR mỗi ngày)
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có bữa sáng buffet hàng ngày từ 6:30 đến 10:30 với phụ phí: 19,90 EUR mỗi người

Hoạt động giải trí

  • Gym 24 giờ
  • Phòng xông hơi

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ

Dịch vụ khách

  • Dọn phòng theo yêu cầu
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • 6 phòng họp

Ngoài trời

  • Sân thượng/sân hiên
  • Trên sông
  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Lối đi đến thang máy phù hợp cho xe lăn
  • Thang máy

Thêm

  • 1 tòa nhà
  • 4 tầng
  • Không cho phép hút thuốc
  • Nâng cấp toàn bộ nơi lưu trú: Tháng Một năm 2023
  • Phòng đại tiệc
  • Xây vào năm 1996

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV 55 inch có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Minibar

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Két bảo mật
  • Khu tiếp khách tách biệt
  • Máy điều hòa

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 23:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 13:00 - 23:00
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Không thu phí vật nuôi
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
2 trẻ em, từ 11 tuổi trở xuống, có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 40.00 EUR mỗi đêm

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng buffet (ước tính): 19.9 EUR/người
  • Phí bãi xe tự phục vụ: 15 EUR mỗi ngày
  • Phí giường gấp: 40.00 EUR mỗi đêm

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.

Câu hỏi thường gặp

DORMERO Hotel Meerbusch có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi.

Chi phí lưu trú tại DORMERO Hotel Meerbusch

Kể từ 05/07/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại DORMERO Hotel Meerbusch vào 30/07/2026 có giá từ 1.686.412 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại DORMERO Hotel Meerbusch

Bãi đậu xe tự phục vụ, có thu phí 15 EUR mỗi ngày.

Giờ nhận phòng tại DORMERO Hotel Meerbusch

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 23:00.

Giờ trả phòng tại DORMERO Hotel Meerbusch

Giờ trả phòng: 11:00.

DORMERO Hotel Meerbusch tọa lạc ở đâu?

Nằm gần sân bay, khách sạn này cách Sông Rhine và Di tích Cung điện cổ Kaiserpfalz Kaiserswerth khoảng 2 km. Khu phức hợp Messe Düsseldorf và Sân vận động Merkur Spiel cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km. Cách Ga U-Bahn Kittelbachstrasse 22 phút đi bộ và cách Ga U-Bahn Klemensplatz 24 phút.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về DORMERO Hotel Meerbusch

8,4

Rất tốt

8,8

Sạch sẽ

8,2

Địa điểm

8,4

Nhân viên & dịch vụ

8,6

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 116/248 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 85/248 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 23/248 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 9/248 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 15/248 nhận xét

Nhận xét

Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Marco

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Excellent room, kind staff and great Breakfast
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Fariba

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Was a nice stay
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Obinna

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Amazing hotel
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 10, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Serkan

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Oda temizliği iyi , personel çok duyarlı , kahvaltısı güzeldi , Otel nehir kenarında olması ve doğa ile içiçe olması çok güzeldi , sakinliği sevenler için çok iyi
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 12, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Petra

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
All
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Arne

Thích: Tiện nghi, dịch vụ
Sehr gute Zimmer!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Rene

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
alles gut
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Mutee

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
War alles Super
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Jessica

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Fabelhaft, für Tier, Gross und Klein !!!

Fabelhafte, moderne Unterkunft an einem schönen Fleckchen Erde. Nur zu empfehlen, Tierfreundliches Hotel und natur Pur
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Carsten

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Nur einen Nacht, gutes Zimmer,
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Volker

Alles top
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 11, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Yanmei

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very clean and people are nice
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Roy

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Die Betten waren sehr bequem
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Sandy

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Peccato non c’e la possibilità di mangiare in una struttura cosi
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Volker

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Sehr freundliches Personal! Ruhige Alleinlage. Gute moderne, saubere Zimmer
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 9, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Yigit

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Sehr schönes und sauberes Hotel, gut anliegend zum Messegelände Düsseldorf
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Birgit

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Sehr schönes Hotel direkt am Rhein, leckeres Frühstück und sehr nettes, kompetentes Personal.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Heike

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Großes sauberes Zimmer und kostenfrei ein Drink im Kühlschrank - Perfekt! Zum Flughafen waren es allerdings 20 Minuten Fahrt trotz der Angabe 3,7 km, da man weiten Umweg fahren muss wegen einer Rheinbrücke.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Patrick

Thích: Sạch sẽ
Everything was fine. No issues
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 1, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Stéphane

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Das Zimmer war echt top
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Michael

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Sehr nettes Personal, Zimmer sauber und schön..Minibar for free ! Tolle Lage ...schön
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Marèll

heel mooie kamer, heel mooie lobby en vriendelijk personeel
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2024
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Nurgül

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Sehr freundliches und hilfsbereites Personal. Zimmer sehr sauber.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 7, 2025
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Christophe

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Grandes chambres. Très propre. Super petit déjeuner.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 8, 2025
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Annett

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Hotel liegt gut. Personal sehr nett.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2024