Toàn bộ ngôi nhà

Foz Temporada

Hạng nơi lưu trú: 3.5

Thư viện ảnh về Foz Temporada

Cảnh từ trên cao
Lanai
Lối vào nơi lưu trú
Phòng
Phòng ăn

Nhận xét

10 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bếp
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Không gian ngoài trời

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Foz Temporada

  • Nhà nghỉ ở gần Đại lộ Cataratas
  • Foz Temporada có các tiện nghi, dịch vụ như vườn và phòng tắm hơi. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí trong phòng.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Hồ bơi ngoài trời và hồ bơi dành cho trẻ em
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Xe đưa đón sân bay (phụ phí), nơi lưu trú không khói thuốc và dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
    • Bàn ghế ngoài trời, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và khu lò nướng BBQ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Foz Temporada cũng được trang bị những trải nghiệm chu đáo bao gồm máy điều hòa nhiệt độ và khu tiếp khách tách biệt, đồng thời không thể không kể đến các tiện nghi như Wifi miễn phí và bàn ăn.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong phòng gồm có:
    • Ghế cao cho trẻ em, bộ đồ ăn trẻ em và nôi/cũi di động
    • Chậu vệ sinh/vòi rửa, bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen và máy sấy tóc
    • Tủ quần áo, khu tiếp khách tách biệt và khu vực ăn riêng

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

nhà nghỉ này tọa lạc tại Bourbon, khu vực thuộc Foz do Iguaçu. Tín đồ mua sắm có thể đến Đại lộ Cataratas và những người yêu thiên nhiên không thể bỏ qua Lối vào Thác Iguassu cùng Thác Iguazu. Đường đua Adrena Kart và Công viên nước Blue Park Aquático cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Foz do Iguaçu của chúng tôi
Xem thêm nhà và căn hộ khác tại Foz do Iguaçu
Bản đồ
R. Flor-de-Lis, 179, Foz do Iguaçu, PR, 85854-580

Lân cận

  • Cột mốc Ba Biên Giới
    Cột mốc Ba Biên Giới
    6 phút đi xe - 5.3 km
  • Đại lộ Cataratas
    12 phút đi bộ - 1.1 km
  • Đường đua Adrena Kart
    14 phút đi bộ - 1.2 km
  • Trung tâm Thương mại Catuai Palladium
    20 phút đi bộ - 1.7 km
  • Công viên nước Blue Park Aquático
    3 phút đi xe - 2.4 km

Đi lại

  • Trung tâm vận tải hành khách Urban - 13 phút lái xe
  • Ga Central - 39 phút lái xe
  • Sân bay Iguassu Falls (IGU-Sân bay Quốc tế Foz do Iguacu) - 19 phút lái xe

Nhà hàng

  • Brasa Burguer
    19 phút đi bộ
  • Aurelius Gastrô & Beer
    3 phút đi xe
  • Starbucks Cafe
    18 phút đi bộ
  • Outback Steakhouse
    3 phút đi xe
  • Joãozinho Espetinhos
    19 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

Foz Temporada có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời và hồ bơi dành cho trẻ em.

Foz Temporada có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Foz Temporada

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Foz Temporada

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 12:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Foz Temporada

Giờ trả phòng: 12:00.

Foz Temporada có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay. Thu phí đưa đón 30 BRL mỗi người.

Foz Temporada tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Bourbon, nhà nghỉ này cách Đường đua Adrena Kart và Đại lộ Cataratas khoảng 2 km. Trung tâm Thương mại Catuai Palladium và Công viên nước Blue Park Aquático cũng chỉ cách đó khoảng 2 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Foz Temporada

10

Ngoại hạng

10

Sạch sẽ

10

Tiện nghi, dịch vụ

10

Nhân viên & dịch vụ

10

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 3/3 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 0/3 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 0/3 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 0/3 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/3 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, liên lạc
What a wonderful opportunity to get away and allow the kids a safe place to enjoy. The owner was very friendly and offered great help! We will return as often as we can.
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 12, 2024
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi phòng, liên lạc

Excelente!

Tudo muito bom! Localização excelente, bairro tranquilo e silencioso e bem posicionado com relação aos principais pontos turísticos da cidade. Casa grande, confortável e completa. Atendimento dos proprietários rápido e com excelência. Recomendo e voltaria a me hospedar sem sombra de dúvidas.
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 1, 2022
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Amabilidad de la gente, casa bien equipada y pensado en todos los detalles.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2019