Toàn bộ căn hộ

Capital Zenity's Apartment Luxury Central City - Gym & Pool Access

Nơi lưu trú 5.0 sao

• Gym
Giá hiện tại là 4.251.701 ₫
Tổng 4.821.429 ₫
bao gồm thuế & phí
25/05 - 26/05

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng

Căn hộ Cao cấp, 2 phòng ngủ, ban công, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 80 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 2 giường cỡ queen và 1 sofa giường đơn
  • Wifi miễn phí

Căn hộ Cao cấp, 3 phòng ngủ, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 100 mét vuông
  • 3 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 3 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Căn hộ Executive, 3 phòng ngủ, bồn tắm, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 119 mét vuông
  • 3 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường cỡ queen và 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc sát hồ, căn hộ này nằm ở Quận 1 và liền kề trung tâm mua sắm. Nhà hát Thành phố Hồ Chí Minh và Bưu điện Trung tâm Sài Gòn là những địa danh nổi tiếng; và nếu dự định mua sắm, đừng bỏ qua Phố đi bộ Bùi Viện cùng Chợ Bến Thành. Thảo cầm viên Sài Gòn và Công viên Nước Đầm Sen cũng được khá nhiều người quan tâm. Tận dụng cơ hội tham gia những môn thể thao nước như bơi lội. Xem cẩm nang du lịch Thành phố Hồ Chí Minh của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Thành phố Hồ Chí Minh
Bản đồ
612 Vo Van Kiet, Ho Chi Minh, Ho Chi Minh, 700000

Lân cận

  • Phố đi bộ Bùi Viện
    Phố đi bộ Bùi Viện
    15 phút đi bộ - 1.3 km
  • Phạm Ngũ Lão
    Phạm Ngũ Lão
    17 phút đi bộ - 1.5 km
  • Chợ Bến Thành
    Chợ Bến Thành
    4 phút đi xe - 3.0 km
  • Sài Gòn Square
    Sài Gòn Square
    4 phút đi xe - 3.0 km
  • Chợ Thái Bình
    17 phút đi bộ - 1.5 km

Đi lại

  • Ga Công viên Văn Thánh - 8 phút lái xe
  • Ga Sài Gòn - 17 phút lái xe
  • Sân bay Quốc tế Tân Sơn Nhất - Quận Tân Bình (SGN) - 33 phút lái xe

Nhà hàng

  • Pizza 4P’s
    3 phút đi bộ
  • Phở Muslim
    8 phút đi bộ
  • Hoang Tam
    7 phút đi bộ
  • Bánh Canh Cua Bà Ba
    6 phút đi bộ
  • Trung Nguyên Legend Café
    6 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

• Căn hộ sang trọng này ở gần Phố đi bộ Bùi Viện
  • Còn chần chừ gì mà không đến Capital Zenity's Apartment Luxury Central City - Gym & Pool Access để trải nghiệm trung tâm thương mại trong khuôn viên, vườn và dịch vụ giặt ủi/giặt khô. Bên cạnh khu giải trí ngoài trời và phòng gym, du khách còn có thể tận hưởng Wifi miễn phí trong phòng với tốc độ 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên).
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi ngoài trời với ghế dài tắm nắng và ô/dù bên hồ bơi
    • Bãi đậu xe tự phục vụ (phụ phí), xe đưa đón sân bay (phụ phí) và dịch vụ trả phòng nhanh
    • Khu lò nướng than, dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch và chỗ để xe đạp an toàn
    • Bàn ghế ngoài trời, tường thực vật và thang máy
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng đều trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt và được trang bị các tiện nghi hấp dẫn bao gồm bộ đồ giường cao cấp và khu vực làm việc phù hợp cho laptop, ngoài những ưu đãi như máy điều hòa nhiệt độ và khu tiếp khách tách biệt.
  • Những tiện nghi nổi bật thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Bóng đèn LED và sản phẩm vệ sinh thân thiện với môi trường
    • Vòi sen phun mưa, đồ dùng nhà tắm được thiết kế riêng và bồn tắm ngâm
    • TV LCD 52 inch với truyền hình kỹ thuật số
    • Tủ quần áo, ban công và khu tiếp khách tách biệt

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Hồ bơi/Spa

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Ghế dài tắm nắng bên hồ bơi
  • Hồ bơi có rào vây quanh
  • Ô (dù) bên hồ bơi

Internet

  • Có trong căn hộ: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Xe đưa đón sân bay 24 giờ theo yêu cầu (phụ phí)
  • Bãi đậu xe trong khuôn viên (20.000 VND mỗi đêm)
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

• Bồn tắm
  • Bồn tắm và buồng tắm vòi sen riêng biệt

• Các kênh phim phải trả tiền
  • TV LCD 52 inch có kênh truyền hình kỹ thuật số

• Ghế cho bàn làm việc
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay
  • Khu làm việc chung

Tiện nghi

  • Máy điều hòa
  • Quạt

Vật nuôi

  • Không chấp nhận vật nuôi hoặc vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Chuông báo đèn
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Thảm trải sàn ở khu vực chung
  • Thang máy (cửa rộng 400 cm)

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)
  • Thanh chắn cửa sổ

Tổng quan

  • 100% năng lượng tái tạo
  • 30 phòng
  • Chỗ đậu xe đạp
  • Chỗ để xe đạp
  • Công tắc tiết kiệm năng lượng trong phòng
  • Cửa sổ lắp kính kép
  • Dụng cụ đựng đồ vệ sinh cá nhân cỡ lớn
  • Đồ dùng nhà tắm thân thiện với môi trường
  • Đối xử nhân đạo với động vật hoang dã được nuôi nhốt
  • Hệ thống tái chế nước xám
  • Ít nhất 80% hệ thống chiếu sáng từ đèn LED
  • Khăn tắm (thay theo yêu cầu)
  • Khu dân cư có cổng vào riêng
  • Mua đền bù hằng năm cho ít nhất 10% dấu chân carbon
  • Năng lượng địa nhiệt
  • Năng lượng gió
  • Năng lượng mặt trời
  • Nhà vệ sinh tiết kiệm nước
  • Phòng cách âm
  • Sử dụng sản phẩm làm sạch thân thiện với môi trường
  • Thay bộ trải giường theo yêu cầu
  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
  • Trang trí theo phong cách riêng biệt
  • Tường cây
  • Vòi sen tiết kiệm nước
  • Vườn
  • Xây vào năm 2022

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm

Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng sớm tùy tình hình thực tế

Có thể nhận phòng sớm với phụ phí

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00

Vệc đáp ứng yêu cầu trả phòng muộn tùy tình hình thực tế

Có thể trả phòng muộn với phụ phí

Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này có dịch vụ đón khách từ sân bay (có thể áp dụng phụ phí). Để sử dụng dịch vụ, khách phải liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên hệ được cung cấp trong xác nhận đặt phòng 24 giờ trước khi đến

Nơi lưu trú thu phí 3% khi thanh toán bằng thẻ tín dụng

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân

Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng; quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách

Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng

Bạn phải cung cấp cho nơi lưu trú bản sao giấy tờ tùy thân có ảnh do chính phủ cấp sau khi đặt phòng

Bộ phận tiếp tân qua mạng sẽ hỗ trợ khách

Hướng dẫn nhận chỗ

Quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách

Vật nuôi

Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Đặt cọc Bồi thường: 1000000 VND mỗi lần lưu trú

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay: 500000 VND mỗi xe (một chiều, số khách tối đa 3)
  • Phí bãi xe tự phục vụ: 20000 VND mỗi đêm
  • Có thể nhận phòng sớm với phụ phí (tùy tình hình thực tế)
  • Có thể trả phòng muộn với phụ phí (tùy tình hình thực tế)
  • Có thể áp dụng phụ phí 3% với các khoản thanh toán bằng thẻ tín dụng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
Nơi lưu trú này sử dụng năng lượng gió, năng lượng mặt trời, năng lượng địa nhiệt, hệ thống tái chế nước xám và sản phẩm làm sạch thân thiện với môi trường
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không
Hệ thống an toàn tại nơi lưu trú gồm thanh chắn cửa sổ
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.