Toàn bộ căn hộ

Cozy Style 2BR at Green Pramuka City Apartment

Hạng nơi lưu trú: 2.5

Thư viện ảnh về Cozy Style 2BR at Green Pramuka City Apartment

Phòng
Phòng khách
Bếp riêng
Phòng tắm
Bếp riêng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Máy điều hòa

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Cozy Style 2BR at Green Pramuka City Apartment

  • Căn hộ ở gần Vòng xoay Bundaran HI
  • Cozy Style 2BR at Green Pramuka City Apartment có mọi tiện nghi cần thiết.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Căn hộ này bao gồm:
  • Dịch vụ ATM/ngân hàng
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Cozy Style 2BR at Green Pramuka City Apartment đều được trang bị các tiện nghi hấp dẫn bao gồm máy điều hòa nhiệt độ, bên cạnh đó là tiện nghi nước đóng chai miễn phí.
  • Những tiện nghi hấp dẫn khác trong phòng bao gồm:
  • Buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

căn hộ này tọa lạc tại Rawasari, khu vực thuộc Jakarta. Vòng xoay Bundaran HI là địa danh nổi tiếng; và nếu yêu thích mua sắm, đừng bỏ qua Trung tâm Thương mại Thamrin City cùng Trung tâm Thương mại Grand Indonesia. Trung tâm Văn hóa Nghệ thuật Ismail Marzuki và Phố Jaksa cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Jakarta của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Jakarta
Bản đồ
Tower Penelope FL18 #D23 Jl. A. Yani, Jakarta, 10570

Lân cận

  • Trung tâm Thương mại Grand Indonesia
    Trung tâm Thương mại Grand Indonesia
    8 phút đi xe - 7.8 km
  • Trung tâm Thương mại Blok M Square
    Trung tâm Thương mại Blok M Square
    16 phút đi xe - 16.6 km
  • Sân golf Jakarta
    19 phút đi bộ - 1.6 km
  • Đại học Hồi giáo Jakarta
    4 phút đi xe - 1.8 km
  • Trung tâm Thương mại Thamrin City
    10 phút đi xe - 8.5 km

Đi lại

  • Ga LRT Velodrome - 4 phút lái xe
  • Ga Jakarta Kramat - 5 phút lái xe
  • Sân bay Jakarta (HLP-Sân bay Quốc tế Halim Perdanakusuma ) - 18 phút lái xe

Nhà hàng

  • Solaria
    7 phút đi bộ
  • Steak 21
    6 phút đi bộ
  • Dapur Solo Green Pramuka Square
    4 phút đi bộ
  • Mujigae Bibimbap & Casual Korean Food
    6 phút đi bộ
  • Kopi Kenangan
    5 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

Cozy Style 2BR at Green Pramuka City Apartment có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Cozy Style 2BR at Green Pramuka City Apartment

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Cozy Style 2BR at Green Pramuka City Apartment

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại Cozy Style 2BR at Green Pramuka City Apartment

Giờ trả phòng: 12:00.

Cozy Style 2BR at Green Pramuka City Apartment tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Rawasari, tòa nhà căn hộ này cách Sân golf Jakarta 1,4 km, Thư viện Quốc gia Indonesia và Trường đua Quốc tế Jakarta khoảng 5 km. Bệnh viện đa khoa RSCM và Đài tưởng niệm Tuyên ngôn cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.