Westover Arms Hotel

Hạng nơi lưu trú: 2

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,0 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Giặt ủi
  • Bếp
Giá hiện tại là 2.843.060 ₫
Tổng 3.683.055 ₫
bao gồm thuế & phí
25/10 - 26/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 9 trên 9 phòng

Studio, nhiều giường, trang thiết bị hỗ trợ người có khó khăn khi di chuyển, bồn tắm

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường trundle đơn và 1 giường cỡ queen

Studio Superior

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường trundle đơn và 1 giường cỡ queen

Studio Deluxe

8,0 trên 10
Rất tốt
(11 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường Murphy cỡ queen

Studio Premium

8,8 trên 10
Xuất sắc
(5 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 3 giường trundle đơn và 1 giường cỡ queen

Phòng Suite dành cho gia đình

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 3 giường trundle đơn và 1 giường cỡ queen

Studio Executive

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 3 giường trundle đơn và 1 giường cỡ queen

Studio Premier

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(4 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 1 giường cỡ king và 3 giường trundle đơn

Studio, nhiều giường, buồng tắm phù hợp cho xe lăn

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường trundle đơn và 1 giường cỡ queen

Studio, nhiều giường, trang thiết bị hỗ trợ người khiếm thính

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường trundle đơn và 1 giường cỡ queen

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc gần bãi biển, Westover Arms Hotel nằm ở Bãi biển Mid, thuộc Miami Beach. Những tín đồ mua sắm không thể bỏ qua Đường đi bộ Bãi biển Miami và Phố thương mại Collins Avenue; trong khi Bãi biển Surfside cùng Bãi biển Miami là nơi du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên vùng. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Trung tâm Hội nghị Miami Beach hay Trung tâm Kaseya. Dành thời gian khám phá một vài hoạt động thú vị trong vùng như golf. Xem cẩm nang du lịch Miami Beach của chúng tôi
Bản đồ
4100 Collins Ave, Miami Beach, FL, 33140

Lân cận

  • Bãi biển Surfside
    Bãi biển Surfside
    1 phút đi bộ - 0.2 km
  • Đường đi bộ Bãi biển Miami
    Đường đi bộ Bãi biển Miami
    1 phút đi bộ - 0.2 km
  • Phố 41st
    Phố 41st
    4 phút đi bộ - 0.4 km
  • Fontainebleau
    Fontainebleau
    6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Bãi biển Miami
    Bãi biển Miami
    8 phút đi bộ - 0.7 km

Đi lại

  • Ga Adrienne Arsht Center Metromover - 9 phút lái xe
  • Ga Hialeah Market - 12 phút lái xe
  • Miami, FL (MPB-Căn cứ Thủy phi cơ Public) - 21 phút lái xe

Nhà hàng

  • Soho Beach House
    4 phút đi bộ
  • Cecconi's Miami
    4 phút đi bộ
  • Bon Bouquet Cafe
    3 phút đi bộ
  • The Tavern
    3 phút đi bộ
  • Campo
    6 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Westover Arms Hotel

  • Khách sạn ở gần Đường đi bộ Bãi biển Miami
  • Cách Fontainebleau một quãng đi bộ ngắn, Westover Arms Hotel cung cấp các tiện nghi, dịch vụ như cửa hàng tạp hóa/cửa hàng tiện dụng, sân hiên và khu mua sắm trong khuôn viên. Wifi miễn phí trong phòng với tốc độ 50+ Mbps và trang thiết bị giặt ủi được cung cấp cho tất cả các vị khách.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Khách sạn này bao gồm:
    • Nơi lưu trú không khói thuốc, thang máy và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
    • TV tại sảnh, dịch vụ ATM/ngân hàng và cửa hàng quà tặng
    • Khách lưu trú ca ngợi cơ sở vật chất hàng đầu
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại Westover Arms Hotel đều đầy đủ các tiện nghi chiều lòng du khách bao gồm bộ đồ giường cao cấp và máy điều hòa nhiệt độ, ngoài ra còn có những ưu đãi như khu tiếp khách tách biệt và khu vực ăn riêng.
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV màn hình phẳng với kênh truyền hình cao cấp
    • Khu tiếp khách tách biệt, khu vực ăn riêng và bếp

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Westover Arms Hotel có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Chi phí lưu trú tại Westover Arms Hotel

Kể từ 23/10/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Westover Arms Hotel vào 25/10/2026 có giá từ 2.843.060 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Westover Arms Hotel

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Westover Arms Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 0:30. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Westover Arms Hotel

Giờ trả phòng: 11:00.

Westover Arms Hotel tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Bãi biển Mid, khách sạn này cách Đường đi bộ Bãi biển Miami và Bãi biển Surfside chỉ vài bước. Fontainebleau và Bãi biển Miami cũng nằm trong phạm vi khoảng 15 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Westover Arms Hotel

8,0

Rất tốt

8,6

Sạch sẽ

8,2

Địa điểm

7,6

Nhân viên & dịch vụ

8,2

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 201/471 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 143/471 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 69/471 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 24/471 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 34/471 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great price
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This is very convenient, quite, clean and peaceful place to enjoy vacation.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 7, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great place to stay for a short time
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great budget stay close to the beach and public transportation.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean hotel with helpful staff in a great location.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Day desk staff was very helpful. Access to beach towels, cooler with ice, and beach chairs with umbrella was a great amenity. Rooms were large and comfortable.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This is a really great place to stay in Miami Beach. It’s smaller and not in all the craziness either, and best part is the rooms are like apartments and have kitchens and washer dryers!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean, good location, easy walk to the boardwalk and beach, complementary beach chair vouchers, units with full kitchen available.
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
Great rooms! Will definitely stay again!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The Westover Arms was a real treat to have found. Very good staff and excellent accommodations.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Nice, modern, clean apartment. I really enjoyed my stay there.
Lưu trú 6 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Beautiful room, spotlessly clean upon arrival, essy access , great location, friendly staff.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 1, 2026
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Không thích: Sạch sẽ
Good location
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 2, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
We did not rent a car and found this hotel location close to public transportation, the beach, bike rentals, and the hop on hop off bus. Will stay longer next time.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Good
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Clean and comfortable room, courteous staff
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 1, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Không thích: Tiện nghi, dịch vụ
Nice location.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 9, 2025
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
great
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Decent room and staff
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 1, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
These rooms are huge. Very nice. Helpful to store our luggage before check-in as well. Great stay.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
The Westover arms check-in was fabulous. It was clean we loved the hotel. They let us check in a few moments early.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
This hotel has a nice location just walking distance to the beach, room is huge and lots of restaurants nearby. The only thing I didn't like is it doesn't have a parking space, we had to drive 25 mins (including very bad traffic) to go to the garage parking which is located 2 blocks away from the hotel. But overall our stay was pleasant.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Great hotel!! Parking isn’t free and not available at the hotel
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 2, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
What a great surprise! The Westover was a really good choice: clean, roomy, and pretty well-run
Lưu trú 4 đêm vào Tháng 3, 2026
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Joseph!! Amazing, welcoming & so helpful!! We flew into Miami from Canada for just one night as we were going on a cruise!! He was so accommodating and the room & property was excellent!! Would highly recommended and will definitely be back!!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026