Marvic Boutique Hotel

Hạng nơi lưu trú: 3.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,2 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Máy điều hòa
  • Hồ bơi
  • Wifi miễn phí
  • Dọn phòng
  • Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 1.041.195 ₫
Tổng 1.412.501 ₫
bao gồm thuế & phí
11/09 - 12/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Deluxe Room, 2 Double Beds with No View

9,8 trên 10
Ngoại hạng
(6 nhận xét)
  • 17 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Studio Suite Deluxe, 1 giường cỡ king

9,4 trên 10
Ngoại hạng
(3 nhận xét)
  • 60 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng Deluxe, 1 giường cỡ king

  • 13 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Studio Suite Deluxe

  • 60 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Superior, 1 giường cỡ king

  • Quang cảnh thành phố
  • 25 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Superior, 2 giường đôi

  • 25 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Studio Suite Exclusive, nhiều giường

  • 150 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường đôi và 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Tọa lạc tại Zazil-ha, khu vực thuộc Playa del Carmen, Marvic Boutique Hotel nằm trong khu vực vui chơi, giải trí. Hãy đến Bến cảng Playa del Carmen và Câu lạc bộ golf Gran Coyote Golf nếu tìm kiếm các hoạt động giải trí; trong khi Bãi biển Mamitas hay Bãi biển chính Playa del Carmen là nơi du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên vùng. Nhớ đừng bỏ qua Công viên chủ đề Xplor và Công viên Giải trí Xcaret Eco. Xem cẩm nang du lịch Playa del Carmen của chúng tôi
Bản đồ
144 Calle 44, Playa del Carmen, QROO, 77710

Lân cận

  • Bãi biển Mamitas
    Bãi biển Mamitas
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Bãi biển chính Playa del Carmen
    Bãi biển chính Playa del Carmen
    5 phút đi bộ - 0.4 km
  • Khu mua sắm Quinta Avenida
    Khu mua sắm Quinta Avenida
    8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Trung tâm Thương mại Quinta Alegria
    Trung tâm Thương mại Quinta Alegria
    13 phút đi bộ - 1.1 km
  • Bãi biển Coco
    6 phút đi bộ - 0.6 km

Đi lại

  • Sân bay Cancun, Sân bay Quintana Roo (CUN-Sân bay Quốc tế Cancun) - 45 phút lái xe

Nhà hàng

  • San Lucho Mezcaleria
    2 phút đi bộ
  • La Vagabunda
    4 phút đi bộ
  • Ah Cacao Chocolate Café
    4 phút đi bộ
  • Pizza Italia
    2 phút đi bộ
  • De Local
    3 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Marvic Boutique Hotel

  • Khách sạn ở ngay gần Bãi biển Mamitas
  • Tọa lạc gần Bãi biển chính Playa del Carmen và Khu mua sắm Quinta Avenida, Marvic Boutique Hotel cung cấp nhiều dịch vụ. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Khách sạn này bao gồm:
    • Hồ bơi ngoài trời với ghế dài tắm nắng
    • Xe đưa đón sân bay (phụ phí), dịch vụ trả phòng nhanh và dịch vụ nhận phòng nhanh
    • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý, dịch vụ cưới và nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
    • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch và nơi lưu trú không khói thuốc
    • Khách vô cùng hài lòng về nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ và địa điểm thuận tiện
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Marvic Boutique Hotel cũng đầy đủ những tiện nghi đẳng cấp bao gồm bộ đồ giường cao cấp và máy điều hòa nhiệt độ, ngoài ra còn có các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi hấp dẫn khác trong tất cả các phòng gồm có:
    • Bộ đồ giường kháng dị ứng, giường Tempur-Pedic và chăn bông
    • Vòi sen thủy lực, đồ dùng nhà tắm miễn phí và máy sấy tóc
    • Smart TV 42 inch với truyền hình cáp
    • Quạt trần, dịch vụ dọn phòng hàng ngày và điện thoại

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
  • Xe đưa đón sân bay 24 giờ theo yêu cầu (phụ phí)

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi ngoài trời

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Phòng cách âm

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ cưới
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ dọn phòng buổi tối
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Thay bộ trải giường (theo yêu cầu)
  • Thay khăn tắm theo yêu cầu
  • Tư vấn tour và vé

Ngoài trời

  • Ghế dài tắm nắng bên hồ bơi

Spa

  • Massage tại phòng

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • 1 bậc để đến lối vào
  • Dịch vụ đưa đón sân bay phù hợp cho người khuyết tật
  • Lối vào có đèn
  • Sàn lát gạch trong phòng
  • Thang máy (cửa rộng 90 cm)

Thêm

  • Không cho phép hút thuốc
  • Phòng sinh hoạt chung

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Bộ đồ giường cao cấp
  • Bộ đồ giường kháng dị ứng
  • Chăn bông
  • Màn/rèm cản sáng
  • Nệm Tempur-Pedic

Phòng tắm

  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Vòi sen thủy lực
  • Xà bông

Giải trí

  • TV thông minh 42 inch có kênh truyền hình cáp

Thêm

  • Bàn ủi quần áo
  • Điện thoại
  • Điện thoại nội vùng miễn phí
  • Két bảo mật
  • Lưới cửa sổ chống côn trùng
  • Máy điều hòa
  • Phòng cách âm
  • Quạt trần

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng sớm tùy tình hình thực tế
Có thể nhận phòng sớm với phụ phí
Có thể nhận phòng nhanh
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00
Vệc đáp ứng yêu cầu trả phòng muộn tùy tình hình thực tế
Có thể trả phòng muộn với phụ phí
Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này có dịch vụ đón khách từ sân bay (có thể áp dụng phụ phí). Để sử dụng dịch vụ, khách phải liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên hệ được cung cấp trong xác nhận đặt phòng 24 giờ trước khi đến
Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được mang theo vật nuôi (chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí)

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay: 75 USD mỗi xe (một chiều, số khách tối đa 9)
  • Có thể nhận phòng sớm với phụ phí (tùy tình hình thực tế)
  • Có thể trả phòng muộn với phụ phí (tùy tình hình thực tế)

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng tiền mặt hoặc thẻ tín dụng (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt
Không đảm bảo có phòng cách âm
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Câu hỏi thường gặp

Marvic Boutique Hotel có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Chi phí lưu trú tại Marvic Boutique Hotel

Kể từ 28/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Marvic Boutique Hotel vào 11/09/2026 có giá từ 1.041.195 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Marvic Boutique Hotel có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này chỉ cho phép mang theo vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Phí đậu xe tại Marvic Boutique Hotel

Marvic Boutique Hotel không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Marvic Boutique Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Áp dụng phụ phí khi nhận phòng sớm (tùy theo tình trạng phòng thực tế).

Giờ trả phòng tại Marvic Boutique Hotel

Giờ trả phòng: 12:00. Khách có thể trả phòng trễ với phụ phí (tùy theo tình trạng phòng thực tế).

Marvic Boutique Hotel có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay (phục vụ theo yêu cầu). Thu phí đưa đón 75 USD mỗi xe.

Marvic Boutique Hotel tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Zazil-ha, khách sạn này cách Bãi biển Mamitas, Bãi biển chính Playa del Carmen và Khu mua sắm Quinta Avenida chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Bến cảng Playa del Carmen và Câu lạc bộ golf Gran Coyote Golf cũng nằm trong phạm vi khoảng 5 km.