Toàn bộ căn hộ

No2 Sandy Bay , Luxury Beachfront Apartment

Hạng nơi lưu trú: 3.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

10 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Bếp
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

căn hộ này tọa lạc tại Portrush. Bờ biển Causeway cùng Lâu đài Dunluce là những địa danh quen thuộc với nhiều du khách; trong khi Câu lạc bộ Gôn Hoàng gia Portrush và Sân Golf Royal Portrush có thể là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm những trải nghiệm mới mẻ. Công viên Giải trí Barry's Amusements và Thế giới Nước cũng được khá nhiều người quan tâm.
Xem thêm căn hộ khác tại Portrush
Bản đồ
61 Causeway Street, Portrush, Northern Ireland, BT56 8AD

Lân cận

  • Bãi biển East Strand Portrush
    Bãi biển East Strand Portrush
    4 phút đi bộ - 0.4 km
  • Bãi biển White Rocks
    Bãi biển White Rocks
    4 phút đi bộ - 0.4 km
  • Bờ biển Causeway
    Bờ biển Causeway
    5 phút đi bộ - 0.4 km
  • Bãi biển West Strand Portrush
    Bãi biển West Strand Portrush
    6 phút đi bộ - 0.5 km
  • Công viên Giải trí Barry's Amusements
    3 phút đi bộ - 0.3 km

Đi lại

  • Ga Portrush - 4 phút đi bộ
  • Sân bay Londonderry (LDY-Sân bay City of Derry) - 58 phút lái xe

Nhà hàng

  • Arcadia Play Area & Cafe
    5 phút đi bộ
  • Urban
    3 phút đi bộ
  • The Tides Restaurant
    4 phút đi xe
  • Kiwi's Brew Bar
    6 phút đi bộ
  • The Quays
    4 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

No2 Sandy Bay , Luxury Beachfront Apartment

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • No2 Sandy Bay , Luxury Beachfront Apartment có mọi tiện nghi cần thiết. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại No2 Sandy Bay , Luxury Beachfront Apartment đều hỗ trợ các tiện nghi hấp dẫn bao gồm Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi khác trong phòng bao gồm:
    • 2 phòng tắm với bồn tắm ngâm
    • TV 30 inch với truyền hình cáp
    • Sân riêng, bếp và tủ lạnh

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

No2 Sandy Bay , Luxury Beachfront Apartment có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại No2 Sandy Bay , Luxury Beachfront Apartment

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại No2 Sandy Bay , Luxury Beachfront Apartment

Kết thúc nhận phòng: 15:00.

Giờ trả phòng tại No2 Sandy Bay , Luxury Beachfront Apartment

Giờ trả phòng: 11:00.

No2 Sandy Bay , Luxury Beachfront Apartment tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Portrush, tòa nhà căn hộ này cách Bãi biển East Strand Portrush, Trung tâm Thông tin Du lịch Portrush và Bãi biển White Rocks chỉ khoảng 5 phút đi bộ. Công viên Giải trí Barry's Amusements và Bờ biển Causeway cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 phút đi bộ. Cách Ga Portrush 4 phút và cách Ga Dhu Varren 17 phút.

Nhận xét

Nhận xét về No2 Sandy Bay , Luxury Beachfront Apartment

10

Ngoại hạng

Đánh giá 10 - Xuất sắc. 1/1 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 0/1 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 0/1 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 0/1 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/1 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Lưu trú 2 đêm vào Tháng 6, 2023