Toàn bộ ngôi nhà

Bwlchgwyn Caravan, Aberdaron

Hạng nơi lưu trú: 2

Thư viện ảnh về Bwlchgwyn Caravan, Aberdaron

Khuôn viên nơi lưu trú
Bếp riêng
Khu phòng khách
Ngoại thất
Khác

Toàn bộ ngôi nhà

3 phòng ngủ2 phòng tắm5 khách

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Bao gồm đậu xe
  • Không gian ngoài trời

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Bwlchgwyn Caravan, Aberdaron

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Bwlchgwyn Caravan, Aberdaron có vườn và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
  • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Những tiện nghi nổi bật khác trong tất cả các phòng gồm có:
  • Bếp với dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi biển

  • Trên bãi biển

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Nhà bếp

  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Lò nướng bánh mì
  • Tủ đông

Phòng ngủ

  • 3 phòng ngủ
  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • 2 phòng tắm riêng

Khu vực ngoài trời

  • Vườn

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Không có dịch vụ dọn phòng

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)
  • Bình cứu hỏa

Tổng quan

  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
  • Trang trí theo phong cách riêng biệt
  • Vườn

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 23:00

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Hình thức thanh toán

  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không

Thông tin về khu vực này

Thuộc Pwllheli, cottage này nằm trên bãi biển. Trung tâm Triển lãm Nghệ thuật Plas Glyn y Weddw và Phòng trưng bày Tonnau là 2 điểm đến văn hóa nổi tiếng; bên cạnh đó, du khách có thể đến Câu lạc bộ Golf Abersoch hay Câu lạc bộ Golf Nefyn & District nếu muốn tham gia những hoạt động thú vị.
Xem thêm cottage khác tại Pwllheli
Bản đồ
Bwlch Gwyn Uwch Mynydd, Pwllheli, WLS, LL53 8BY

Lân cận

  • Vịnh Cardigan
    Vịnh Cardigan
    8 phút đi xe - 2.4 km
  • Bãi biển Llanbedrog
    Bãi biển Llanbedrog
    27 phút đi xe - 28.4 km
  • Bãi biển Nefyn
    Bãi biển Nefyn
    34 phút đi xe - 28.9 km
  • Đài cổ Criccieth
    Đài cổ Criccieth
    52 phút đi xe - 54.6 km
  • Bãi biển Aberdaron
    18 phút đi bộ - 1.6 km

Đi lại

  • Ga Pwllheli - 24 phút lái xe

Nhà hàng

  • Caffi Top Cat
    8 phút đi xe
  • Crasu
    9 phút đi xe
  • Gwesty Ty Newydd
    3 phút đi xe
  • Ty Pellaf Cafe
  • Hen Blas Cafe
    3 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

Bwlchgwyn Caravan, Aberdaron có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Bwlchgwyn Caravan, Aberdaron

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Bwlchgwyn Caravan, Aberdaron

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 23:00.

Giờ trả phòng tại Bwlchgwyn Caravan, Aberdaron

Giờ trả phòng: 10:00.

Bwlchgwyn Caravan, Aberdaron tọa lạc ở đâu?

Nằm trên bãi biển, cottage này cách Bãi biển Aberdaron và Vịnh Cardigan khoảng 2 km. Bãi biển Porth Meudwy và Bãi biển Porth Oer cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.