Royal Inn Hotel

Nơi lưu trú 3.5 sao

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

7,4 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Nhà hàng
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
Giá hiện tại là 2.761.185 ₫
Tổng 3.106.465 ₫
bao gồm thuế & phí
12/07 - 13/07

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 2 trên 2 phòng

Phòng phong cách cổ điển

7,0 trên 10
Tốt
(64 nhận xét)
  • 29 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng Deluxe

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(9 nhận xét)
  • Quang cảnh hồ
  • 47 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường cỡ queen và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Royal Palm Beach, Royal Inn Hotel nằm gần bãi biển. Nếu có kế hoạch mua sắm, CityPlace và Clematis Street là điểm đến không thể bỏ qua; trong khi đó, Vườn thú hoang dã Lion Country và Công viên Nước Rapids dành cho những ai quan tâm đến danh thắng trong vùng. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Nhà hát iTHINK Financial Amphitheatre hay Công viên CACTI của Palm Beaches. Xem cẩm nang du lịch Royal Palm Beach của chúng tôi
Bản đồ
675 Royal Palm Beach Boulevard, Royal Palm Beach, FL, 33411

Lân cận

  • Wellington Quốc tế
    Wellington Quốc tế
    17 phút đi xe - 17.8 km
  • Công viên Nước Rapids
    Công viên Nước Rapids
    22 phút đi xe - 31.7 km
  • Công viên nước Calypso Bay
    15 phút đi bộ - 1.3 km
  • Nhà hát iTHINK Financial Amphitheatre
    7 phút đi xe - 6.6 km
  • Trung tâm Mua sắm ở Wellington Green
    10 phút đi xe - 8.7 km

Đi lại

  • Ga West Palm Beach - 18 phút lái xe
  • Sân bay West Palm Beach, FL (PBI-Sân bay Quốc tế Palm Beach) - 16 phút lái xe

Nhà hàng

  • Wendy's
    2 phút đi xe
  • Starbucks
    3 phút đi xe
  • Dunkin'
    3 phút đi xe
  • Mission BBQ
    12 phút đi bộ
  • Pei Wei Asian Kitchen
    11 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Royal Inn Hotel

  • Khách sạn ở gần Nhà hát iTHINK Financial Amphitheatre
  • Còn chần chừ gì mà không đến Royal Inn Hotel để trải nghiệm trang thiết bị giặt ủi, quán bar và nhà hàng. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Những tiện nghi, dịch vụ khác tại Khách sạn này bao gồm:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Nơi lưu trú không khói thuốc, khu lò nướng BBQ và két an toàn ở quầy tiếp tân
    • Khách lưu trú hết lời khen ngợi nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 160 phòng đều hỗ trợ những trải nghiệm chu đáo bao gồm khu vực làm việc phù hợp cho laptop và máy điều hòa nhiệt độ, bên cạnh các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí. Du khách vô cùng hài lòng về các phòng sạch sẽ ở nơi lưu trú.
  • Những tiện nghi hấp dẫn khác trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với vòi sen/bồn tắm kết hợp và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • TV màn hình phẳng với truyền hình cáp
    • Tủ quần áo, tủ lạnh và lò vi sóng

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Bãi đậu xe RV/buýt/tải (phụ phí) trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • 1 nhà hàng
  • 1 quầy bar/khu lounge

Nhà hàng trong khuôn viên

  • Asador Patagonia

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi ngoài trời

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Lò vi sóng trong phòng
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân có giới hạn thời gian phục vụ
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi tuần)

Ngoài trời

  • Khu picnic
  • Lò nướng BBQ

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Không có thang máy
  • Lối vào có đèn
  • Lối vào không bậc thang

Thêm

  • Không cho phép hút thuốc

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng

Giải trí

  • TV màn hình phẳng có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Lò vi sóng
  • Tủ lạnh

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay
  • Máy điều hòa

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 23:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Quầy tiếp tân hoạt động từ 7:00 - 23:00
Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
Nếu dự định đến nơi sau 22:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quầy tiếp tân (chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định)

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 25 USD mỗi nơi lưu trú (tùy thuộc thời gian lưu trú), cùng khoản đặt cọc 75 USD mỗi lần lưu trú
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí
Chỉ cho phép mang theo chó
Tổng cộng 2 (tối đa 23 kg mỗi vật nuôi)
Không được để vật nuôi một mình
Chỉ một số phòng, có giới hạn. Có thể liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu phòng phù hợp mang theo vật nuôi
Có tô đựng thức ăn và nước

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Đặt cọc vật nuôi: 75 USD mỗi lần lưu trú
  • Phụ phí vật nuôi: 25 USD mỗi nơi lưu trú (tùy thuộc thời gian lưu trú)
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ; không nhận tiền mặt
Nơi lưu trú giữ quyền xác thực trước thẻ tín dụng trước khi khách đến nơi.

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

Royal Inn Hotel có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Chi phí lưu trú tại Royal Inn Hotel

Kể từ 05/07/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Royal Inn Hotel vào 12/07/2026 có giá từ 2.761.185 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Royal Inn Hotel có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, khách sạn này cho phép mang theo chó (tổng cộng 2) với trọng lượng tối đa lên tới 23 kg mỗi vật nuôi. Đặt cọc 75 USD mỗi lần lưu trú và thu phí 25 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật. Có thể áp dụng một số giới hạn. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú.

Phí đậu xe tại Royal Inn Hotel

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Royal Inn Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại Royal Inn Hotel

Giờ trả phòng: 11:00.

Royal Inn Hotel tọa lạc ở đâu?

Nằm gần bãi biển, khách sạn này cách Công viên nước Calypso Bay 1,5 km, Bệnh viện Palms West và Câu lạc bộ golf Village khoảng 5 km. Câu lạc bộ golf Madison Green và Khu Hội chợ South Florida cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét

Nhận xét về Royal Inn Hotel

7,4

Tốt

7,4

Sạch sẽ

6,8

Tiện nghi, dịch vụ

8,0

Nhân viên & dịch vụ

7,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 394/1003 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 229/1003 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 139/1003 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 92/1003 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 149/1003 nhận xét

Nhận xét

Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Ronnie

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
The room was very clean
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Grilva

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Amazing service by Shawn.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Albert

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Good hotel on a budget. Perfect place to crash after a concert. Some little flies in the bathroom, but hey, it's Florida!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

2/10 - Tệ

Shane

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Wish I would’ve select selected a different hotel
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Suzy

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Very nice place and convenient to my son’s house! Have stayed there many times.Pool was very nice and front desk people very nice!
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 4, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

claudia

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
It was a great time the place is good
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Andre

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Everything on point!
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Susan

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Nice place for a quick getaway.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Derek

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Large clean room
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Lisa

Thích: Sạch sẽ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Nice, budget friendly place that convenient to airport.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

michelle

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Clean room - Great staff, and great location.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

4/10 - Kém

JOAN

Thích: Sạch sẽ
This hotel appears to a stop for truckers. i didn’t feel safe . Hotel guests were extremely loud and seem to use the exit door constanly.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

barbara

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Nice place for overnight!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

yoan

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Good
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 4, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Carmen

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Good area,great staff
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 1, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Iris

Thích: Sạch sẽ
The rooms are big, is close to everything. The pool is great!! Great price excellent location
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 2, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Starr

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Really great
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Andre

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Pool seating was great
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Karen

When I travel to Wellington, I always stay at The Royal Inn! The staff is very helpful, understanding and sweet! I always feel safe there, because I often stay there by myself. The rooms have always been clean, and the location is perfect. Many restaurants in the area.
Relaxing bye the pool in March! The pool was clean and absolutely marvelous!
Lưu trú 5 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

2/10 - Tệ

Haley

We left after checking in
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

6/10 - Tạm được

Rory

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Air conditioner was too loud, bathroom did not have a door, swimming pool area was nice but the property needs some renovations
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Andre

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Yes was cool
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 4, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Kathy

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Room was large very comfortable, we checked in late at 11 pm staff had everything ready so check in was quick Nice pool area nearby places to get food and drinks Room decor outdated otherwise descent place to stay
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026
Đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Jeffrey

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ
The room was clean the staff was very friendly
Lưu trú 3 đêm vào Tháng 2, 2026
Đã xác thực

8/10 - Tốt

Robert Peter

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
部屋やタオル類は清潔だった!
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2026