Hotel Ryutouen

Hạng nơi lưu trú: 3.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,0 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Bar
  • Giặt ủi

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 10 trên 10 phòng

MODERN Twin Room Non-Smoking

  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Standard Twin Room

  • 2 khách
  • 2 giường đơn

ROH Japanese-style Room

  • 6 khách
  • 6 nệm kiểu Nhật đôi

Compact Japanese-Style Room 7.5-8tatami mats

  • 3 khách
  • 3 nệm kiểu Nhật đôi

Phòng

  • 5 khách

Standard Twin Room, Non-smoking Western-style Room

  • 3 khách

Modern Twin room, Non-smoking Western-style room

  • 3 khách
  • 1 giường đôi

Hotel-selected room, Non-smoking (Size unspecified)

  • 8 khách
  • 1 nệm kiểu Nhật đôi

Japanese room, Non-smoking Compact 7.5 to 8 tatami mats

  • 5 khách
  • 1 nệm kiểu Nhật đôi

Modern Japanese-western room, Non-smoking (South Building)

  • 8 khách
  • 1 nệm kiểu Nhật đôi và 1 giường đôi
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Hotel Ryutouen tọa lạc tại Saga. Du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên tại Công viên Kono và Thác Kiyomizu; trong khi Vườn Hanashobu và Công viên Ogi phù hợp cho những ai quan tâm đến danh thắng trong vùng. Cũng đừng bỏ qua Đền Yodohime và Trung tâm Trường Thọ Jofuku nhé.
Bản đồ
120 Yamatocho Oaza Umeno, Saga

Lân cận

  • Vườn bách thảo Ten Enoen
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Chùa Monjuin
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Đền Yodohime
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Nhà thi đấu Saga
    15 phút đi xe - 7.3 km
  • Spa Furuyu Onsen
    17 phút đi xe - 11.0 km

Đi lại

  • Ga Saga - 18 phút lái xe
  • Sân bay Fukuoka (FUK) - 48 phút lái xe

Nhà hàng

  • Starbucks
    17 phút đi xe
  • マクドナルド
    4 phút đi xe
  • マクドナルド
    4 phút đi xe
  • 井手ちゃんぽん 大和店
    3 phút đi xe
  • すたみな太郎 佐賀大和店
    4 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Hotel Ryutouen

  • Ryokan ở ngay gần Đền Yodohime
  • Tọa lạc gần Vườn Hanashobu và Trung tâm Trường Thọ Jofuku, Hotel Ryutouen có bữa sáng đầy đủ miễn phí, suối khoáng nóng trong nhà (onsen) và tiệm cà phê/quán cà phê. Ngoài Wifi miễn phí trong phòng, các tiện nghi khác như vườn và trang thiết bị giặt ủi cũng không kém phần tuyệt vời.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Dịch vụ đón khách miễn phí từ nhà ga, quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
    • Phòng đại tiệc, sảnh tiếp tân và máy nước nóng lạnh
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả 78 phòng có những tiện nghi đẳng cấp bao gồm điều hòa, đồng thời không thể không kể đến các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí và két bảo mật.
  • Những tiện nghi nổi bật thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với bồn tắm ngâm và chậu vệ sinh/vòi rửa
    • Tủ lạnh, lò vi sóng và hệ thống sưởi điều hòa trung tâm

Nơi lưu trú tương tự

Câu hỏi thường gặp

Hotel Ryutouen có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Hotel Ryutouen

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Hotel Ryutouen

Giờ nhận phòng từ 15:00.

Giờ trả phòng tại Hotel Ryutouen

Giờ trả phòng: 11:00.

Hotel Ryutouen tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Saga, ryokan này cách Đền Yodohime 0,5 km và Vườn Hanashobu 3,4 km. Trung tâm Trường Thọ Jofuku và Công viên Kono cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 km.

Nhận xét

Nhận xét về Hotel Ryutouen

8,0

Rất tốt

8,0

Sạch sẽ

6,0

Địa điểm

8,2

Nhân viên & dịch vụ

7,4

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
Đánh giá 10 - Xuất sắc. 3/14 nhận xét
Đánh giá 8 - Tốt. 7/14 nhận xét
Đánh giá 6 - Được. 4/14 nhận xét
Đánh giá 4 - Kém. 0/14 nhận xét
Đánh giá 2 - Tồi. 0/14 nhận xét

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Sạch sẽ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Không thích: Nhân viên & dịch vụ

Great hotel, but no station pickup/area shuttle

Our experience at Hotel Ryutouen was mixed. Our traditional Japanese-style room was great and the staff was overall very kind and helpful. We also enjoyed the hotel's public bathing area. However, I would not be able to recommend this hotel to those traveling in Japan without a car. Here is why... The hotel listing says that "Free train station pickup" is available. Yet, when we called the morning prior to our arrival, we were told that we needed to confirm with them at least 3 days prior to our arrival. I find this to be a bit unreasonable. Rather than being picked up as planned (which was one of the reasons we booked the hotel in the first place), we had to arrange our own transport from the train station, which by bus is about 1000 yen per person round trip and obviously more by taxi. The hotel listing also states "Free area shuttle." When I inquired about this, I was told they do not have a shuttle. However, the shuttle van was sitting in the parking lot, so my guess is that they may offer this during peak times when they have enough guests to make it worth it to them. This was pretty disappointing given that the hotel is a bit remote and even their own restaurant was not open the evening we stayed there. Apart from the transportation issues, we enjoyed this hotel and would recommend it to anyone who has their own vehicle.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ
温泉が気持ち良い 景色は余り見えない 鯉のぼりがよく見える
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 3, 2021
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi, dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
施設内はきれいでした。朝ごはんもおいしかったです。
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2020
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ

いい湯

お風呂が、広くて湯船に檜がいくつも浮かんでいて良かった。
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2020
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

Thích: Nhân viên & dịch vụ
Không thích: Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú
조용하게 쉬기는 좋았으나, 시설이 좀 낙후된 느낌이 있었습니다.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 6, 2019
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Good Hotel!

I stayed this hotel for a family travel. My mother was satisfied with staying 'Ryutouen ryokan'.' A room is large, comfotable. The special smell of ryokan is good to me. I'd like to recommend this hotel to ohers.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 10, 2018
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

舊式日本酒店, 但附近沒有商場, 便利店及食店

舊式日本溫泉酒店, 但保養好, 房間整潔, 有免費車位, 附近沒有店舖, 要揸車到外面才有商場及食店, 但路程亦十分近.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 2, 2018
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng

Nice stay by the river

The hotel is on a small hill overlooking a river. The room is of good size. The public bath always fill with local people in the afternoon and evening. Do try it in the early morning. The outdoor bath is not hot enough.
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 12, 2017
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
조용하고 편안한 숙박이었습니다.
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 8, 2017
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, tiện nghi phòng
設施有點舊。
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 7, 2017
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tạm được

高速から10分でチェックイン、温泉やそば処までも60分の宿

満足度: 部屋→歴史ある宿ではあるものの、室内の老朽度が目立つ、室内の臭い、浴室の老朽度合、 食事→朝食のみであったが、普通 スタッフ対応→普通 wifi→利用説明はきちんとされた、利用可能 駐車場→利用可能、高速出口から10分以内で便利は良い 周辺環境→ホテルから20分以内にお店やレストランもあり
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 5, 2017
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Tốt

Thích: Nhân viên & dịch vụ, tiện nghi phòng
フロンの対応が親切。野菜中心の朝食が大変美味しい。車で15分で、佐賀城遺跡(展示館)。大変興味ふかい展示館で、ボランティアの方の説明が素晴らしい。
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Lưu trú 1 đêm vào Tháng 1, 2019
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Xuất sắc

Thích: Sạch sẽ, nhân viên & dịch vụ, điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú, tiện nghi phòng
Lưu trú 2 đêm vào Tháng 12, 2018