Always Inn San Clemente Bed & Breakfast

Hạng nơi lưu trú: 4

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

8,8 trên 10,
Xuất sắc

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bao gồm bữa sáng
  • Bồn tắm nóng
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
Giá hiện tại là 5.151.298 ₫
Tổng 5.836.420 ₫
bao gồm thuế & phí
26/08 - 27/08

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 4 trên 4 phòng

Phòng đơn dành cho gia đình

9,4 trên 10
Ngoại hạng
(3 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng, 1 giường cỡ queen

9,4 trên 10
Ngoại hạng
(3 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng, 1 giường cỡ queen

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(3 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Nhà Cao cấp, 3 phòng ngủ

  • 157 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 8 khách
  • 3 giường cỡ queen và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc San Clemente, Always Inn San Clemente Bed & Breakfast nằm ở khu trung tâm thành phố và gần bãi biển. Cạnh Mission San Juan Capistrano nổi tiếng, du khách còn có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Bãi biển bang San Clemente và Bãi biển tiểu bang Doheny. Tre và Hơn thế nữa và Viện Hải Dương cũng được khá nhiều người quan tâm. Chèo thuyền kayak và lướt ván là cơ hội tuyệt vời để trải nghiệm các hoạt động trên nước quanh vùng, hay thử khám phá những hoạt động mới mẻ hơn như cưỡi ngựa hoặc đi bộ/đạp xe băng rừng lân cận. Xem cẩm nang du lịch San Clemente của chúng tôi
Xem thêm B&B khác tại San Clemente
Bản đồ
177 Avenida Cabrillo, San Clemente, CA, 92672

Lân cận

  • Avenida del Mar
    Avenida del Mar
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Trung tâm Văn hóa Casa Romantica
    Trung tâm Văn hóa Casa Romantica
    7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Bãi biển cầu tàu San Clemente
    Bãi biển cầu tàu San Clemente
    11 phút đi bộ - 0.9 km
  • Cầu dạo chơi San Clemente
    Cầu dạo chơi San Clemente
    12 phút đi bộ - 1.0 km
  • Bãi biển T-Street
    12 phút đi bộ - 1.0 km

Đi lại

  • Ga Cầu tàu San Clemente - 13 phút đi bộ
  • Sân bay Orange County, CA (SNA-Sân bay John Wayne) - 34 phút lái xe

Nhà hàng

  • McDonald's
    2 phút đi xe
  • Chipotle Mexican Grill
    3 phút đi xe
  • Denny's
    2 phút đi xe
  • Starbucks
    3 phút đi xe
  • Starbucks
    7 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Always Inn San Clemente Bed & Breakfast

  • Nhà nghỉ giường & bữa sáng cao cấp này ở gần Cầu dạo chơi San Clemente
  • Còn chần chừ gì mà không đến Always Inn San Clemente Bed & Breakfast để trải nghiệm bữa sáng đầy đủ miễn phí, sân hiên và vườn. Nếu muốn nghỉ ngơi thư giãn, du khách còn chờ gì mà không trải nghiệm bồn tắm nước nóng. Wifi miễn phí trong phòng được cung cấp cho mọi vị khách; danh sách tiện nghi còn có thư viện và trang thiết bị giặt ủi.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Trà/cà phê tại sảnh, dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý và dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
    • Khu lò nướng BBQ, ô/dù trên bãi biển và két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Always Inn San Clemente Bed & Breakfast đều đầy đủ những trải nghiệm chu đáo bao gồm bộ đồ giường cao cấp và máy điều hòa nhiệt độ, đồng thời không thể không kể đến các tiện nghi hấp dẫn như Wifi miễn phí và áo choàng tắm.
  • Những tiện nghi tuyệt vời khác trong phòng bao gồm:
    • Nôi/giường cho trẻ sơ sinh (phụ phí) và nôi/cũi di động
    • Bộ đồ giường kháng dị ứng và bộ trải giường bằng vải cotton Ai Cập
    • Bồn tắm thủy lực, đồ dùng nhà tắm được thiết kế riêng và máy sấy tóc
    • TV màn hình phẳng với truyền hình cáp và đầu đĩa DVD
    • Đầu bếp riêng, tủ lạnh và ấm điện

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn
  • Có chỗ đậu xe có lối đi dành cho xe lăn

Ăn uống

  • Bữa sáng kiểu Âu miễn phí
  • Cà phê và trà ở khu vực chung

Hoạt động giải trí

  • 1 bồn tắm nóng
  • Thư viện

Phù hợp cho khách gia đình

  • Đầu đĩa DVD
  • Hoạt động cho trẻ có người giám hộ
  • Nôi/cũi (phụ phí)
  • Nôi/cũi di động
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Tủ lạnh trong phòng

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Sách hướng dẫn
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ dọn phòng buổi tối
  • Dọn phòng theo yêu cầu
  • Tư vấn tour và vé

Ngoài trời

  • Khăn tắm biển
  • Khu picnic
  • Lò nướng BBQ
  • Ô (dù) trên bãi biển
  • Sân thượng/sân hiên
  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Bãi đậu xe có lối đi dành cho xe lăn
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Không có thang máy (nơi lưu trú 1 tầng)
  • Lối vào có đèn
  • Lối vào không bậc thang

Thêm

  • 1 tầng
  • 1 tòa nhà
  • Không cho phép hút thuốc
  • Kiến trúc Tuscan
  • Lò sưởi tại sảnh

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Bộ đồ giường kháng dị ứng
  • Bộ trải giường bằng vải cotton Ai Cập
  • Màn/rèm cản sáng
  • Nôi/cũi (phụ phí)

Phòng tắm

  • Áo choàng tắm
  • Bồn tắm thủy lực
  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Cung cấp khăn
  • Đồ dùng nhà tắm được thiết kế riêng
  • Máy sấy tóc

Giải trí

  • Đầu đĩa DVD
  • TV màn hình phẳng có kênh truyền hình cáp

Ăn uống

  • Ấm điện
  • Dịch vụ đầu bếp
  • Dịch vụ giao bữa ăn
  • Hướng dẫn về nhà hàng
  • Nước đóng chai miễn phí
  • Tủ lạnh

Thêm

  • Bàn ủi quần áo
  • Bộ chuyển đổi nguồn điện
  • Lưới cửa sổ chống côn trùng
  • Máy điều hòa
  • Quạt trần

Chính sách

Nhận phòng

Giờ nhận phòng bắt đầu từ 15:00
Nhận phòng không tiếp xúc
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách dự định đến ngoài giờ nhận phòng thông thường sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và mã ra vào 24 giờ trước khi đến; quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Mã ra vào, quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách

Vật nuôi

Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 25.00 USD mỗi vật nuôi, mỗi đêm
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 25.0 USD mỗi ngày
Khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh với phụ phí 50 USD mỗi lần lưu trú

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Tiền nước: 25 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phụ phí vật nuôi: 25.00 USD mỗi vật nuôi, mỗi đêm
  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Phí nôi (giường cho trẻ sơ sinh): 50 USD mỗi lần lưu trú
  • Phí giường gấp: 25.0 USD mỗi ngày

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa, máy phát hiện khói và hộp sơ cứu

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Câu hỏi thường gặp

Always Inn San Clemente Bed & Breakfast có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi. Nơi lưu trú có thu phí 25.00 USD mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Chi phí lưu trú tại Always Inn San Clemente Bed & Breakfast

Kể từ 25/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại Always Inn San Clemente Bed & Breakfast vào 26/08/2026 có giá từ 5.151.298 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

Phí đậu xe tại Always Inn San Clemente Bed & Breakfast

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Always Inn San Clemente Bed & Breakfast

Giờ nhận phòng từ 15:00.

Giờ trả phòng tại Always Inn San Clemente Bed & Breakfast

Giờ trả phòng: 11:00.

Always Inn San Clemente Bed & Breakfast tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại trung tâm San Clemente, nhà nghỉ "giường & bữa sáng" này cách Avenida del Mar và Cầu dạo chơi San Clemente khoảng 15 phút đi bộ. Công ty Rượu vang San Clemente và Trung tâm Văn hóa Casa Romantica cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 phút đi bộ. Cách Ga Cầu tàu San Clemente 13 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.