Toàn bộ căn hộ

Kentaku29 BLD. 62

Hạng nơi lưu trú: 3

Thư viện ảnh về Kentaku29 BLD. 62

Ảnh chưa phân loại, 1 trong số 31 ảnh, nút
Ảnh chưa phân loại, 2 trong số 31 ảnh, nút
Ảnh chưa phân loại, 3 trong số 31 ảnh, nút
Ảnh chưa phân loại, 4 trong số 31 ảnh, nút
Ảnh chưa phân loại, 5 trong số 31 ảnh, nút

Nhận xét

8,2 trên 10,
Rất tốt

Toàn bộ căn hộ

1 phòng ngủ1 phòng tắm3 khách

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Máy giặt
  • Máy điều hòa

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Kentaku29 BLD. 62

  • Căn hộ ở gần Công viên Odori
  • Nằm gần kề Phố mua sắm Tanukikoji và Tháp Sapporo JR là Kentaku29 BLD. 62 với danh sách tiện nghi dường như vô tận.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ như:
  • Thang máy và nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở Kentaku29 BLD. 62 cũng đầy đủ các tiện nghi như điều hòa.
  • Những tiện nghi tuyệt vời thêm trong tất cả các phòng gồm có:
    • Phòng tắm với vòi sen/bồn tắm kết hợp và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • Bếp nhỏ, tủ lạnh và lò vi sóng

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Phù hợp cho khách gia đình

  • Trẻ em lưu trú miễn phí (xem chi tiết)

Bếp nhỏ

  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Lò vi sóng
  • Tủ lạnh

Phòng ngủ

  • 1 phòng ngủ

Phòng tắm

  • 1 phòng tắm riêng
  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc

Giải trí

  • TV màn hình phẳng

Giặt ủi

  • Máy giặt

Hệ thống điều hòa trung tâm

  • Hệ thống sưởi
  • Máy điều hòa

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bàn ủi quần áo

Trang thiết bị an toàn

  • Máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide)
  • Máy phát hiện khói (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói)
  • Bộ dụng cụ cấp cứu
  • Hệ thống an ninh
  • Bình cứu hỏa

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Nhận phòng không tiếp xúc
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 20

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00
Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách có thể vào nơi lưu trú qua cổng riêng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Lối vào riêng

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Trẻ em từ 5 tuổi trở xuống có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế thành phố có thể được thu tại nơi lưu trú. Mức thuế từ 100 - 10.000 JPY/người/đêm, tùy theo giá phòng mỗi đêm. Lưu ý: Thuế có thể được miễn giảm thêm. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú
Hệ thống an toàn tại nơi lưu trú gồm bình cứu hỏa, hệ thống an ninh và hộp sơ cứu
Nơi lưu trú này sử dụng dịch vụ dọn vệ sinh chuyên nghiệp
Số đăng ký nơi lưu trú M010003694

Lưu ý khác

Bộ Y tế, Lao động và Trợ cấp xã hội Nhật yêu cầu tất cả du khách quốc tế phải xuất trình số hộ chiếu và quốc tịch khi đăng ký tại bất kỳ nhà nghỉ nào (nhà trọ, khách sạn, motel, v. v. ). Ngoài ra, chủ nhà nghỉ phải sao lưu hộ chiếu cho tất cả khách đăng ký và giữ bản sao để lưu hồ sơ

Thông tin về khu vực này

căn hộ này tọa lạc tại Trung tâm Thành phố Sapporo, khu vực thuộc Sapporo. Những tín đồ mua sắm không thể bỏ qua Phố mua sắm Tanukikoji và Tháp Sapporo JR; trong khi Công viên Odori cùng Công viên Nakajima là nơi du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên vùng. Hãy kiểm tra lịch sự kiện hay thi đấu tại Dome Premist Daiwa House và nhớ dành thời gian khám phá Sân vận động Makomanai Sekisui Heim, điểm đến hàng đầu tại đây. Xem cẩm nang du lịch Sapporo của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Sapporo
Bản đồ
Minami 2 Jonishi 9-1-3, Sapporo, Hokkaido, 060-0062

Lân cận

  • Phố mua sắm Tanukikoji
    Phố mua sắm Tanukikoji
    1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Chợ Nijo
    Chợ Nijo
    1 phút đi bộ - 0.2 km
  • Công viên Odori
    Công viên Odori
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Tháp Truyền hình Sapporo
    Tháp Truyền hình Sapporo
    5 phút đi bộ - 0.4 km
  • Tháp đồng hồ Sapporo
    Tháp đồng hồ Sapporo
    8 phút đi bộ - 0.7 km

Đi lại

  • Ga Odori - 2 phút đi bộ
  • Ga Sapporo - 11 phút đi bộ
  • Sân bay New Chitose (CTS) - 61 phút lái xe

Nhà hàng

  • Fika Cafe Lagom
    3 phút đi bộ
  • Starbucks
    4 phút đi bộ
  • GARAKU 札幌本店
    3 phút đi bộ
  • Risotteria. GAKU bis
    2 phút đi bộ
  • MINGUS COFFEE ミンガスコーヒー
    4 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

Kentaku29 BLD. 62 có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Kentaku29 BLD. 62

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Kentaku29 BLD. 62

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm.

Giờ trả phòng tại Kentaku29 BLD. 62

Giờ trả phòng: 11:00.

Kentaku29 BLD. 62 tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Trung tâm Thành phố Sapporo, tòa nhà căn hộ này cách Phố mua sắm Tanukikoji và Công viên Odori chỉ khoảng 5 phút đi bộ. Công viên Nakajima và Tháp Sapporo JR cũng chỉ cách đó khoảng 2 km. Ga Odori và Ga Tanuki Koji chỉ cách 5 phút đi bộ.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.

Nhận xét về Kentaku29 BLD. 62