Dickenson Bay

St. John's

Dickenson Bay
Dickenson Bay
Dickenson Bay
Dickenson Bay
Dickenson Bay

Lưu trú gần danh thắng nổi tiếng của Dickenson Bay


Khách sạn hàng đầu tại Dickenson Bay

Royalton CHIC Antigua, An Autograph Collection All-Inclusive Resort – Adults Only

Royalton CHIC Antigua, An Autograph Collection All-Inclusive Resort – Adults Only

4.5 out of 5
Halcyon Road St. John's Saint John
Giá là 10.199.056 ₫ mỗi đêm từ 13 thg 10 đến 14 thg 10
10.199.056 ₫
Tổng 10.199.056 ₫
13/10 - 14/10
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại resort sang trọng ở St. John's này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí và 2 hồ ...
Royalton CHIC Antigua, An Autograph Collection All-Inclusive Resort – Adults Only
Dickenson Bay Oasis Antigua Village

Dickenson Bay Oasis Antigua Village

3 out of 5
Marina Bay Road St. John's
Giá là 3.933.922 ₫ mỗi đêm từ 2 thg 10 đến 3 thg 10
3.933.922 ₫
Tổng 5.906.711 ₫
02/10 - 03/10
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn căn hộ bãi biển ở St. John's này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, 2 nhà hàng và 2 quán bar/khu lounge. ...
Dickenson Bay Oasis Antigua Village
Trade Winds Hotel

Trade Winds Hotel

4 out of 5
Dickenson Bay St. John's Antigua
Giá là 5.468.413 ₫ mỗi đêm từ 4 thg 10 đến 5 thg 10
5.468.413 ₫
Tổng 7.205.064 ₫
04/10 - 05/10
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn phù hợp cho khách gia đình ở St. John's này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như bữa sáng miễn phí, Wifi miễn phí và dịch ...
8,6/10 Xuất sắc! (338 nhận xét)
"Nice, quiet and clean place to stay if you are on business in St. John. Beach is also very nearby. You will certainly FullJoy."

Đăng vào ngày 07/09/2026

Trade Winds Hotel
Antigua Village Beach Resort

Antigua Village Beach Resort

3 out of 5
Dickenson Bay St. John's Antigua
Giá là 5.870.207 ₫ mỗi đêm từ 22 thg 9 đến 23 thg 9
5.870.207 ₫
Tổng 7.715.343 ₫
22/09 - 23/09
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn căn hộ ở St. John's này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như bãi đậu xe miễn phí, xe đưa đón sân bay (phụ phí) và dịch vụ ...
Antigua Village Beach Resort
Dickenson Bay Cottages

Dickenson Bay Cottages

3 out of 5
Anchorage Road St. John's Antigua
Giá là 3.502.423 ₫ mỗi đêm từ 22 thg 9 đến 23 thg 9
3.502.423 ₫
Tổng 4.618.195 ₫
22/09 - 23/09
bao gồm thuế & phí
Lưu trú tại khách sạn căn hộ phù hợp với doanh nhân/khách đi công tác ở St. John's này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như Wifi miễn phí, bãi đậu ...
9/10 Tuyệt vời! (344 nhận xét)
"It was our third time staying at Dickinson bay cottages. We love the proximity to the beach. This time we were in a 1 bedroom. The room was clean and the kitchen had everything we needed. We like the updated washroom, but the towel bar needed to be affixed more securely, possiblyina better ..."

Đăng vào ngày 17/08/2026

Dickenson Bay Cottages
Sandals Grande Antigua - ALL INCLUSIVE Adults Only

Sandals Grande Antigua - ALL INCLUSIVE Adults Only

5 out of 5
Dickinson Bay St. John's Antigua
Lưu trú tại nơi lưu trú sang trọng ở St. John's này. Có nhiều dịch vụ, tiện nghi chờ đón du khách như bữa sáng miễn phí, Wifi miễn phí và bãi đậu xe miễn phí. ...
Sandals Grande Antigua - ALL INCLUSIVE Adults Only
Giá thấp nhất mỗi đêm dựa trên kết quả tìm kiếm trong vòng 24 giờ qua cho 1 đêm lưu trú cho 2 người lớn. Giá và tình trạng chỗ có thể thay đổi. Có thể áp dụng điều khoản bổ sung.

Nghỉ tại đâu trong chuyến du lịch đến Dickenson Bay

Tìm những khu vực tại Dickenson Bay nổi tiếng về các hoạt động mà bạn thích nhất.

Five Islands Village

Five Islands Village nổi tiếng với bãi biển tuyệt vời. Đừng quên thêm Bãi biển Vịnh Deep và Vịnh Galley, danh thắng nổi tiếng trong khu vực vào hành trình khám phá của mình.

Runaway Bay

Đừng bỏ qua Bãi biển Vịnh Runaway và Bãi biển Vịnh Dickenson, những danh thắng nổi tiếng chỉ cách Runaway Bay một khoảng không xa.

Paradise View

Nếu đang tìm kiếm hoạt động và danh thắng không thể bỏ qua ở Paradise View và ở khu vực lân cận, bạn có thể thêm Bãi biển Vịnh Dickenson và Bãi biển Vịnh Runaway vào hành trình của mình.

Crosbies

Nếu đang tìm kiếm hoạt động và danh thắng không thể bỏ qua ở Crosbies và ở khu vực lân cận, bạn có thể thêm Vịnh Hodges và Bãi biển Vịnh Dickenson vào hành trình của mình.

Green Bay

Dù Green Bay không có nhiều danh thắng nổi tiếng nhưng khu vực lân cận lại đầy những bất ngờ thú vị đợi bạn khám phá như Bến du thuyền Jolly Harbour và Bến cảng Di sản.



Dickenson Bay

Chọn hai sản phẩm trở lên để tiết kiệm: