Toàn bộ căn hộ

River View Retreat

Hạng nơi lưu trú: 3

Thư viện ảnh về River View Retreat

Bếp riêng
Phòng
Bếp riêng
Nội thất
Nội thất

Nhận xét

8,0 trên 10,
Rất tốt

Toàn bộ căn hộ

1 phòng tắm2 khách92.9 mét vuông

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Bao gồm đậu xe
  • Quang cảnh sông

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

River View Retreat

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • River View Retreat có mọi tiện nghi cần thiết. Bạn có thể duy trì kết nối nhờ Wifi miễn phí tại khu vực chung.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại River View Retreat đều có các tiện nghi chiều lòng du khách bao gồm khu tiếp khách tách biệt.
  • Những tiện nghi nổi bật khác trong tất cả các phòng gồm có:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và đồ dùng nhà tắm miễn phí
    • Khu tiếp khách tách biệt, bếp và lò vi sóng

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí, không có mái che trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Nhà bếp

  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Lò nướng
  • Lò vi sóng

Phòng ngủ

  • 1 phòng ngủ

Phòng tắm

  • 1 phòng tắm riêng
  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc

Phòng sinh hoạt chung

  • Khu tiếp khách tách biệt

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bàn ủi quần áo
  • Hướng dẫn về nhà hàng
  • Sách hướng dẫn

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và thông tin hộp khóa 24 giờ trước khi đến; lối vào riêng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Thông tin hộp khóa, lối vào riêng

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy

Thông tin về khu vực này

căn hộ này tọa lạc tại Strabane. Nhà tổ tiên Wilson cùng Lâu đài Raphoe là 2 địa danh quen thuộc; bên cạnh đó, du khách có thể đến với Dãy núi Sperrins và Công viên Oakfield để khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng. Riversdale Leisure Centre và Một Mê Cung cũng được khá nhiều người quan tâm.
Xem thêm căn hộ khác tại Strabane
Bản đồ
Main St, Strabane, Northern Ireland, BT82 8BA

Lân cận

  • Tường Thành phố Derry
    Tường Thành phố Derry
    36 phút đi xe - 33.2 km
  • Nhà hát - Trung tâm Hội nghị Millennium Forum
    Nhà hát - Trung tâm Hội nghị Millennium Forum
    37 phút đi xe - 33.5 km
  • Nhà hát Alley
    4 phút đi bộ - 0.4 km
  • Thư viện Strabane
    4 phút đi bộ - 0.4 km
  • Riversdale Leisure Centre
    17 phút đi bộ - 1.4 km

Đi lại

  • Ga Londonderry - 20 phút lái xe
  • Letterkenny (LTR-Sân bay Letterkenny) - 22 phút lái xe

Nhà hàng

  • Subway
    3 phút đi bộ
  • McDonald's
    4 phút đi bộ
  • Costa Coffee
    5 phút đi bộ
  • The Banks
    6 phút đi bộ
  • Smugglers Inn
    7 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

River View Retreat có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại River View Retreat

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại River View Retreat

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm.

Giờ trả phòng tại River View Retreat

Giờ trả phòng: 11:00.

River View Retreat tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Strabane, tòa nhà căn hộ này cách Thư viện Strabane và Nhà hát Alley chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Bệnh viện Cộng đồng Lifford và Tòa án cũ, Lifford cũng chỉ cách đó khoảng 2 km.

Nhận xét

8,0

Rất tốt