Toàn bộ căn hộ

2Br Minimalist And Simply At Grand Sungkono Lagoon Apartment

Hạng nơi lưu trú: 2

Thư viện ảnh về 2Br Minimalist And Simply At Grand Sungkono Lagoon Apartment

Hồ bơi
Phòng khách
Khu vui chơi trẻ em - trong nhà
Phòng
Phòng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Máy điều hòa

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

2Br Minimalist And Simply At Grand Sungkono Lagoon Apartment

  • Căn hộ ở gần Trung tâm Thương mại Pakuwon Mall
  • 2Br Minimalist And Simply At Grand Sungkono Lagoon Apartment có sân chơi và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Nơi lưu trú không khói thuốc và thang máy
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Phòng nào ở 2Br Minimalist And Simply At Grand Sungkono Lagoon Apartment cũng cung cấp các tiện nghi tuyệt vời bao gồm máy điều hòa nhiệt độ.

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

căn hộ này tọa lạc tại Surabaya. Nếu có kế hoạch mua sắm, đừng bỏ qua Trung tâm Thương mại Pakuwon Mall và Trung tâm Thương mại Tunjungan. Công viên nước Ciputra và Atlantis Land Surabaya cũng được khá nhiều người quan tâm.
Xem thêm căn hộ khác tại Surabaya
Bản đồ
Venetian FL23 #6, Jl. KH Abdul Wahab, Surabaya, Jawa Timur, 60225

Lân cận

  • Trung tâm Thương mại Pakuwon Mall
    Trung tâm Thương mại Pakuwon Mall
    5 phút đi xe - 5.1 km
  • Nhà thờ Hồi giáo Al-Akbar
    15 phút đi bộ - 1.3 km
  • Trung tâm Thương mại Quốc tế Ciputra
    2 phút đi xe - 2.0 km
  • Trung tâm mua sắm Surabaya Plaza
    8 phút đi xe - 8.8 km
  • Trung tâm Thương mại Tunjungan
    8 phút đi xe - 9.1 km

Đi lại

  • Ga Waru - 19 phút lái xe
  • Ga Tandes - 22 phút lái xe
  • Sân bay Surabaya (SUB-Juanda) - 35 phút lái xe

Nhà hàng

  • McDonald's & McCafé
    5 phút đi bộ
  • Ayam Rajawani
    9 phút đi bộ
  • Kayu Contemporary Japanese Restaurant
    9 phút đi bộ
  • Warung Bu Kris
    6 phút đi bộ
  • Tong Hai Restaurant & Ballroom
    3 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

2Br Minimalist And Simply At Grand Sungkono Lagoon Apartment có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

2Br Minimalist And Simply At Grand Sungkono Lagoon Apartment có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại 2Br Minimalist And Simply At Grand Sungkono Lagoon Apartment

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại 2Br Minimalist And Simply At Grand Sungkono Lagoon Apartment

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Khách không thể nhận phòng muộn.

Giờ trả phòng tại 2Br Minimalist And Simply At Grand Sungkono Lagoon Apartment

Giờ trả phòng: 12:00.

2Br Minimalist And Simply At Grand Sungkono Lagoon Apartment tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Surabaya, tòa nhà căn hộ này cách Nhà thờ Hồi giáo Al-Akbar và Trung tâm Thương mại Quốc tế Ciputra khoảng 2 km. Quảng trường Surabaya và Sân vận động Lapangan Thor cũng chỉ cách đó khoảng 5 km.