The Ubud Village Resort & Spa

Hạng nơi lưu trú: 4.5

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,6 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Spa
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
Giá hiện tại là 5.424.669 ₫
Tổng 6.563.850 ₫
bao gồm thuế & phí
01/09 - 02/09

Xem những quyền lợi bạn sẽ được hưởng với VIP Access

Nhận thêm quyền lợi khi là thành viên

  • Tiết kiệm 15% trở lên tại một số nơi lưu trú VIP Access khi là thành viên bậc Silver trở lên
  • Trải nghiệm chất lượng hàng đầu và dịch vụ ngoại hạng
  • Nhận ưu đãi đặc biệt khi nghỉ tại một số nơi lưu trú, nâng hạng phòng miễn phí, nhận phòng sớm và trả phòng muộn (tùy tình trạng thực tế)

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 6 trên 6 phòng

Biệt thự, hồ bơi riêng

  • Quang cảnh vườn
  • 294 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king HOẶC 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Biệt thự có thiết kế đặc trưng, 1 phòng ngủ, hồ bơi riêng (Village Suite 1)

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 350 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king HOẶC 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Garden Pool Villa

  • 2 khách
  • 2 giường đơn HOẶC 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Village Suite Villa

  • 2 khách
  • 2 giường đơn HOẶC 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Biệt thự, 1 phòng ngủ, hồ bơi riêng, quang cảnh vườn

9,8 trên 10
Ngoại hạng
(6 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 284 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king HOẶC 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 4 khách
  • Wifi miễn phí
Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Nyuh Kuning, The Ubud Village Resort & Spa liền kề trung tâm mua sắm. Cạnh Cung điện Ubud nổi tiếng, du khách còn có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Rừng Khỉ Ubud và Bãi biển Sanur. Đi cùng bọn trẻ? Hãy thẳng tiến đến Khu bảo tồn Rừng Khỉ Linh thiêng và Trung tâm Tâm linh Sinar Suci. Tận dụng cơ hội tham gia những môn thể thao nước như vượt thác bằng bè. Xem cẩm nang du lịch Ubud của chúng tôi
Bản đồ
Jalan Raya Nyuh Kuning, Ubud, Bali, 80571

Lân cận

  • Bảo tàng Nghệ thuật Agung Rai
    Bảo tàng Nghệ thuật Agung Rai
    7 phút đi bộ - 0.7 km
  • Rừng Khỉ Ubud
    Rừng Khỉ Ubud
    18 phút đi bộ - 1.5 km
  • Pura Dalem Agung Padangtegal
    Pura Dalem Agung Padangtegal
    5 phút đi xe - 1.6 km
  • Chợ Nghệ thuật Truyền thống Ubud
    Chợ Nghệ thuật Truyền thống Ubud
    8 phút đi xe - 3.4 km
  • Cung điện Ubud
    Cung điện Ubud
    9 phút đi xe - 3.7 km

Đi lại

  • Sân bay Denpasar (DPS-Sân bay Quốc tế Ngurah Rai ) - 72 phút lái xe

Nhà hàng

  • Ivy Cafe
    10 phút đi bộ
  • Ubud Cinnamon
    6 phút đi bộ
  • B3 Baker Butcher Barista - Ubud
    8 phút đi bộ
  • Merlin’s Magic
    9 phút đi bộ
  • Batubara
    10 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

The Ubud Village Resort & Spa

  • Khách sạn sang trọng boutique tọa lạc trên trục đường liên kết với khu mua sắm
  • Rừng Khỉ Ubud ở rất gần The Ubud Village Resort & Spa, nơi lưu trú cung cấp các tiện nghi, dịch vụ như quán bar cạnh hồ bơi, sân hiên và tiệm cà phê/quán cà phê. Tự chiêu đãi bản thân với liệu pháp hương thơm, massage hoặc trị liệu toàn thân tại spa Dava trong khuôn viên. Nhà hàng Angkul - Angkul trong khuôn viên phục vụ bữa sáng, bữa trưa, bữa tối và có quang cảnh hồ bơi. Phòng gym cung cấp lớp yoga; sẽ thật thiếu sót nếu không nhắc đến vườn, sân chơi và hiệu cắt tóc của nơi lưu trú. Ngoài Wifi miễn phí trong phòng, các tiện nghi khác như thư viện và dịch vụ giặt ủi/giặt khô cũng không kém phần tuyệt vời.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
    • Hồ bơi ngoài trời và hồ bơi dành cho trẻ em với nhà lều miễn phí, ghế dài tắm nắng và ô/dù bên hồ bơi
    • Bãi đậu xe tự phục vụ và bãi đậu xe có người phục vụ không thu phí
    • Bữa sáng đầy đủ (phụ phí), xe đưa đón trong khu vực miễn phí và trông trẻ/giữ trẻ (phụ phí)
    • Cửa hàng quà tặng, dịch vụ cưới và dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Mọi phòng tại The Ubud Village Resort & Spa đều hỗ trợ các tiện nghi hấp dẫn bao gồm hồ bơi riêng và máy điều hòa nhiệt độ, bên cạnh đó là những ưu đãi như khu tiếp khách tách biệt và khu vực ăn riêng.
  • Những tiện nghi thêm trong phòng gồm có:
    • Phòng tắm với vòi sen phun mưa và bồn tắm ngâm
    • TV LCD 40 inch với truyền hình vệ tinh và đầu đĩa DVD
    • Ban công hoặc sân hiên, khu tiếp khách tách biệt và khu vực ăn riêng

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Xe đưa đón sân bay 24 giờ theo yêu cầu (phụ phí)
  • Xe đưa đón miễn phí trong khu vực trong vòng 1 km
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe có người phục vụ và tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Có bữa sáng đầy đủ hàng ngày từ 7:00 đến 11:00 với phụ phí: 250.000 IDR cho người lớn và 250.000 IDR cho trẻ em
  • 1 nhà hàng
  • 1 quán cà phê
  • 1 quầy bar bên hồ bơi
  • 3 quầy bar/khu lounge

Nhà hàng trong khuôn viên

  • Angkul - Angkul
  • paddy coffee shop

Hoạt động giải trí

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Bàn bi-da
  • Gym
  • Hồ bơi dành cho trẻ em
  • Lớp yoga
  • Sân chơi
  • Spa đầy đủ liệu pháp
  • Thư viện
  • TV ở khu vực chung

Phù hợp cho khách gia đình

  • 1 hồ bơi ngoài trời
  • Đầu đĩa DVD
  • Hồ bơi dành cho trẻ em
  • Hồ bơi riêng
  • Khu bàn ăn riêng tại phòng
  • Sân chơi
  • Tiện nghi giặt ủi
  • Trông trẻ (phụ phí)
  • Xe đưa đón miễn phí trong khu vực

Tiện ích

  • Cửa hàng quà tặng/sạp báo
  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Hiệu làm tóc
  • Két bảo mật tại quầy tiếp tân
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Sách hướng dẫn
  • Tiện nghi giặt ủi

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ concierge
  • Dịch vụ cưới
  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)
  • Dịch vụ dọn phòng buổi tối
  • Dịch vụ giặt khô/giặt ủi
  • Tư vấn tour và vé

Dịch vụ hỗ trợ nhu cầu hành chánh, văn phòng

  • Máy vi tính
  • Phòng họp
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng

Ngoài trời

  • Bàn ghế ngoài trời
  • Dù/ô bên hồ bơi
  • Ghế dài tắm nắng bên hồ bơi
  • Khu giải trí ngoài trời
  • Khu picnic
  • Nhà lều bên hồ bơi miễn phí
  • Sân thượng/sân hiên
  • Vườn

Spa đầy đủ liệu pháp

  • 8 phòng trị liệu
  • Bồn tắm nóng
  • Chăm sóc da mặt
  • Chăm sóc móng tay/chân
  • Liệu pháp hương thơm
  • Massage
  • Spa mở cửa hàng ngày
  • Tẩy tế bào chết

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy

Thêm

  • 1 tầng
  • Khu vực hút thuốc riêng
  • Lưới chống muỗi
  • Xây vào năm 2006

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Áo choàng tắm
  • Bồn tắm
  • Bồn tắm và buồng tắm vòi sen riêng biệt
  • Buồng tắm vòi sen ngoài trời
  • Chậu vệ sinh/vòi rửa
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Dép đi trong nhà
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Giấy vệ sinh
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng
  • Vòi sen phun mưa
  • Xà bông

Giải trí

  • Đầu đĩa DVD
  • Hồ bơi riêng
  • TV LCD 40 inch có kênh truyền hình vệ tinh

Ăn uống

  • Ấm điện
  • Dịch vụ phòng có giới hạn
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Hướng dẫn về nhà hàng
  • Khu ẩm thực riêng
  • Minibar
  • Nước đóng chai miễn phí

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Bộ chuyển đổi nguồn điện
  • Có phòng thông nhau
  • Điện thoại
  • Két bảo mật
  • Khu tiếp khách tách biệt
  • Máy điều hòa
  • Quạt trần

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 15

Trả phòng

Trả phòng trước 12:00
Vệc đáp ứng yêu cầu trả phòng muộn tùy tình hình thực tế
Có thể trả phòng muộn với phụ phí

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này có dịch vụ đón khách từ sân bay (có thể áp dụng phụ phí). Để sử dụng dịch vụ, khách phải liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên hệ được cung cấp trong xác nhận đặt phòng 72 giờ trước khi đến
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng 24 giờ trước khi đến; nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Nếu dự định đến nơi sau 22:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cải tạo và đóng cửa

Theo quy định địa phương, tất cả du khách phải ở lại khách sạn trong Ngày Im lặng (Nyepi)/Ngày Năm mới của Đạo Hindu trong 24 tiếng đồng hồ (bắt đầu từ 6 giờ sáng). Ngày Im lặng thường rơi vào Tháng 03 hoặc Tháng 04 (ngày có thể thay đổi mỗi năm). Không thể nhận phòng và trả phòng vào thời gian trên. Sân bay Ngurah Rai (sân bay quốc tế Bali) cũng không hoạt động vào Ngày Im lặng.

Hướng dẫn nhận chỗ

Người gác cửa

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Không có nôi/giường cho trẻ sơ sinh

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng đầy đủ (ước tính): người lớn - 250000 IDR; trẻ em - 250000 IDR
  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay: 650000 IDR mỗi xe (một chiều, số khách tối đa 3)
  • Có thể trả phòng muộn với phụ phí (tùy tình hình thực tế)

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và thẻ tín dụng (cho các chi phí phát sinh - nếu có) để làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Tên trên thẻ tín dụng sử dụng khi nhận phòng để trả cho các khoản phí phát sinh phải trùng tên với khách lưu trú chính trong đặt phòng
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm bình cứu hỏa
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Số đăng ký nơi lưu trú 55120, 1235000212369

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Giờ sử dụng hồ bơi: 7:00 đến 19:00
Cần đặt trước dịch vụ massage và dịch vụ spa. Vui lòng liên hệ nơi lưu trú bằng phương thức liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng trước khi đến để đặt các dịch vụ này
Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng
Có phòng thông nhau - có thể đáp ứng tùy thuộc tình trạng phòng thực tế - khách có thể liên hệ trực tiếp qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu

Câu hỏi thường gặp

The Ubud Village Resort & Spa có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời và hồ bơi dành cho trẻ em. Sử dụng hồ bơi từ 7:00 đến 19:00.

Chi phí lưu trú tại The Ubud Village Resort & Spa

Kể từ 26/08/2026, giá 1 kỳ lưu trú cho 2 người lớn tại The Ubud Village Resort & Spa vào 01/09/2026 có giá từ 5.424.669 ₫, chưa gồm thuế và phí. Giá này dựa trên giá thấp nhất mỗi đêm tìm thấy trong vòng 24 giờ qua cho 30 ngày tiếp theo. Giá có thể thay đổi. Vui lòng nhập ngày để có giá chính xác hơn.

The Ubud Village Resort & Spa có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại The Ubud Village Resort & Spa

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ và bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại The Ubud Village Resort & Spa

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Khách có thể nhận phòng muộn trong khoảng thời gian giới hạn.

Giờ trả phòng tại The Ubud Village Resort & Spa

Giờ trả phòng: 12:00. Khách có thể trả phòng trễ với phụ phí (tùy theo tình trạng phòng thực tế).

The Ubud Village Resort & Spa có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay (phục vụ theo yêu cầu). Thu phí đưa đón 650000 IDR mỗi xe.

The Ubud Village Resort & Spa tọa lạc ở đâu?

Khách sạn phù hợp cho cả gia đình tại Ubud này nằm ở vùng nông thôn, cách Bảo tàng Nghệ thuật Agung Rai, Khu bảo tồn Rừng Khỉ Linh thiêng và Nhà hát Peliatan Balerung Ubud khoảng 2 km. Rừng Khỉ Ubud cũng cách đó khoảng 2,2 km.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.