Toàn bộ căn hộ

Appartamento Cade la Madonna by Ca-sa Check

Thư viện ảnh về Appartamento Cade la Madonna by Ca-sa Check

Phòng
Phòng ăn
Chi tiết nội thất
Phòng tắm
Bếp riêng

Nhận xét

8,8 trên 10,
Xuất sắc

Toàn bộ căn hộ

2 phòng ngủ1 phòng tắm3 khách49.6 mét vuông

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Máy điều hòa
  • Quang cảnh thành phố

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Appartamento Cade la Madonna by Ca-sa Check

  • Căn hộ ở gần Grand Canal
  • Nằm rất gần Cầu Rialto và Quảng trường St. Mark's là Appartamento Cade la Madonna by Ca-sa Check với vô vàn tiện nghi nổi bật. Wifi miễn phí tại khu vực chung giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng có thể tận hưởng các tiện nghi, dịch vụ sau trong kỳ lưu trú:
  • Nơi lưu trú không khói thuốc
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Appartamento Cade la Madonna by Ca-sa Check đều cung cấp các tiện nghi như máy điều hòa nhiệt độ, ngoài ra còn có tiện nghi bàn ăn.
  • Những tiện nghi hấp dẫn khác trong phòng bao gồm:
    • Ghế cao cho trẻ em và nôi/giường cho trẻ sơ sinh (phụ phí)
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen
    • TV 32 inch với truyền hình cáp
    • Tủ quần áo, bếp và máy rửa bát

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Phù hợp cho khách gia đình

  • Ghế trẻ em
  • Nôi: 20 EUR mỗi ngày

Nhà bếp

  • Ấm điện
  • Bếp nấu
  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa
  • Lò vi sóng
  • Máy rửa bát

Khu ẩm thực

  • Bàn ăn

Phòng ngủ

  • 2 phòng ngủ
  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • 1 phòng tắm riêng
  • Buồng tắm vòi sen

Phòng sinh hoạt chung

  • Bàn ăn
  • Phòng khách

Giải trí

  • TV 32 inch có kênh truyền hình cáp

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi
  • Máy điều hòa

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Không có thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bàn ủi quần áo

Trang thiết bị an toàn

  • Máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide)
  • Máy phát hiện khói (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói)

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 20:00
Việc đáp ứng yêu cầu nhận phòng muộn tùy tình hình thực tế
Áp dụng phí nhận phòng muộn nếu khách nhận phòng trong thời gian từ 20:00 đến 7:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 9:30

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Nơi làm thủ tục nhận phòng và nơi lưu trú không cùng địa điểm. Để nhận phòng, vui lòng đến [at the apartment]
Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng; quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 48 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Hướng dẫn nhận chỗ

Quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
Không có giường gấp/giường phụ
Khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh với phụ phí 20 EUR mỗi ngày

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Hình thức thanh toán

  • American Express
  • Mastercard
  • Visa

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Sẽ thu thuế do thành phố quy định tại nơi lưu trú. Không áp dụng thuế này với cư dân thành phố Venice và trẻ em dưới 10 tuổi. Có thể miễn thuế cho bệnh nhân và người thân đi theo trợ giúp, cùng khách lưu trú vì một số mục đích đặc biệt và cần xuất trình giấy tờ chứng minh. Giảm 30% trong giai đoạn 1-31/01.
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Một - 31 Tháng Một, 1.00 EUR mỗi người, mỗi đêm với người lớn; 0.50 EUR mỗi đêm với khách từ 10-16 tuổi.
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Hai - 31 Tháng Mười Hai, 1.50 EUR mỗi người, mỗi đêm với người lớn; 0.70 EUR mỗi đêm với khách từ 10-16 tuổi.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Áp dụng phí nhận phòng muộn nếu khách nhận phòng trong thời gian từ 20:00 đến 7:00
  • Phí nôi (giường cho trẻ sơ sinh): 20 EUR mỗi ngày
  • Phí ghế cao cho trẻ em: 20 EUR mỗi ngày

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú
Số đăng ký nơi lưu trú IT027042C23DSHZIXM

Lưu ý khác

Nơi lưu trú này không có thang máy
Tất cả khách, kể cả trẻ em, phải có mặt khi làm thủ tục nhận phòng và xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh hợp lệ hoặc hộ chiếu
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 5000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng

Thông tin về khu vực này

căn hộ này tọa lạc tại Castello, khu vực thuộc Venice. Cầu Rialto cùng Cầu Than Thở là những địa danh nổi tiếng; và du khách có thể khám phá cảnh đẹp tự nhiên tại Bãi biển Marina di Venezia hay Bãi biển Lido of Venice. Bảo tàng Lịch sử Tự nhiên Venice và Trạm Hải quân cũng được khá nhiều người quan tâm. Xem cẩm nang du lịch Venice của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Venice
Bản đồ
Calle de la Madonna 6305/A, Venice, Veneto, 30100

Lân cận

  • Grand Canal
    Grand Canal
    6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Cầu Rialto
    Cầu Rialto
    6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Cầu Than Thở
    Cầu Than Thở
    8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Quảng trường St. Mark's
    Quảng trường St. Mark's
    10 phút đi bộ - 0.8 km
  • Nhà thờ St. Mark
    Nhà thờ St. Mark
    10 phút đi bộ - 0.8 km

Nhà hàng

  • Zanzibar
    3 phút đi bộ
  • Trattoria Da Gigi
    4 phút đi bộ
  • Ai Barbacani
    4 phút đi bộ
  • Rosa Salva
    1 phút đi bộ
  • Ristorante Marco Polo
    4 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

Appartamento Cade la Madonna by Ca-sa Check có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Appartamento Cade la Madonna by Ca-sa Check

Nơi lưu trú này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại Appartamento Cade la Madonna by Ca-sa Check

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 20:00. Khách có thể nhận phòng muộn từ 20:00 đến 7:00, có thu phí.

Giờ trả phòng tại Appartamento Cade la Madonna by Ca-sa Check

Giờ trả phòng: 9:30.

Appartamento Cade la Madonna by Ca-sa Check tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Castello, tòa nhà căn hộ này cách Vương cung thánh đường các Thánh Giovanni và Paolo, Quảng trường St. Mark's và Cầu Rialto chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Grand Canal và Cầu Than Thở cũng nằm trong phạm vi khoảng 10 phút đi bộ. Cách Ga Venice Santa Lucia 26 phút đi bộ và cách Venice (XVQ-Ga Santa Lucia) 26 phút.

Nhận xét

8,8

Xuất sắc