Toàn bộ căn hộ

Inner-city 1-bed With Pool & Spa

Hạng nơi lưu trú: 2.5

Thư viện ảnh về Inner-city 1-bed With Pool & Spa

Căn hộ | Hồ bơi | Hồ bơi ngoài trời
Căn hộ | Phòng khách
Căn hộ | Phòng khách
Căn hộ | Phòng khách
Căn hộ | Phòng khách

Nhận xét

4,0 trên 10,

Toàn bộ căn hộ

1 phòng ngủ1 phòng tắm2 khách64 mét vuông

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Máy giặt
  • Máy sấy
  • Bao gồm đậu xe

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Inner-city 1-bed With Pool & Spa

  • Căn hộ ở gần Khu phức hợp đa năng Brisbane Showgrounds
  • Nằm gần kề Trung tâm Mua sắm Queen Street và Công viên Roma Street là Inner-city 1-bed With Pool & Spa với danh sách tiện nghi dường như vô tận.
  • Các tiện nghi, dịch vụ bổ sung bao gồm:
    • Hồ bơi ngoài trời
    • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
    • Nơi lưu trú không khói thuốc và thang máy
  • Những tiện nghi hấp dẫn thêm trong tất cả các phòng gồm có:
    • Phòng tắm với bồn tắm và máy sấy tóc
    • Tủ quần áo, dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và hệ thống sưởi ấm

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Hồ bơi/Spa

  • 1 hồ bơi ngoài trời

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Ăn uống

  • Dụng cụ nấu nướng, bát đĩa, dao nĩa

Phòng ngủ

  • 1 phòng ngủ
  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • 1 phòng tắm
  • Bồn tắm
  • Cung cấp khăn
  • Dầu gội
  • Máy sấy tóc
  • Xà bông

Giặt ủi

  • Máy giặt/máy sấy

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Tính phù hợp/khả năng hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bàn ủi quần áo

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Máy phát hiện khói (chủ nhà đã thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói)

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 23:00
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Chính sách khói thuốc

Smoking is not permitted

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng; không nhận tiền mặt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú

Thông tin về khu vực này

căn hộ này tọa lạc tại Thung lũng Fortitude, khu vực thuộc Brisbane. Hãy đến Nhà máy bia XXXX và Nhà ga du thuyền quốc tế Brisbane nếu tìm kiếm các hoạt động giải trí; trong khi Khu phức hợp đa năng Brisbane Showgrounds và Trung tâm Biểu diễn Nghệ thuật Queensland cực kỳ phù hợp cho những ai quan tâm đến danh thắng trong vùng. Sắp có sự kiện hay trận thi đấu nào không? Đừng quên kiểm tra thử lịch chương trình tại Sân vận động Suncorp hay The Gabba (Sân vận động). Xem cẩm nang du lịch Brisbane của chúng tôi
Xem thêm căn hộ khác tại Brisbane
Bản đồ
Brisbane, QLD

Lân cận

  • Trung tâm buôn bán Chinatown
    Trung tâm buôn bán Chinatown
    2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Bến tàu Howard Smith
    Bến tàu Howard Smith
    5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Trung tâm Thương mại Brunswick Street Mall
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Hội trường Âm nhạc Fortitude
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Tivoli
    10 phút đi bộ - 0.9 km

Đi lại

  • Ga Brisbane Fortitude Valley - 4 phút đi bộ
  • Sân bay Brisbane (BNE) - 20 phút lái xe

Nhà hàng

  • Starbucks
    6 phút đi bộ
  • Cloudland
    5 phút đi bộ
  • BrewDog Fortitude Valley
    4 phút đi bộ
  • Subway
    6 phút đi bộ
  • Valley Hops
    5 phút đi bộ

Câu hỏi thường gặp

Inner-city 1-bed With Pool & Spa có hồ bơi không?

Có. Nơi lưu trú này có hồ bơi ngoài trời.

Inner-city 1-bed With Pool & Spa có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Inner-city 1-bed With Pool & Spa

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Inner-city 1-bed With Pool & Spa

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 23:00.

Giờ trả phòng tại Inner-city 1-bed With Pool & Spa

Giờ trả phòng: 10:00.

Inner-city 1-bed With Pool & Spa tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại khu vực Thung lũng Fortitude, tòa nhà căn hộ này cách Trung tâm buôn bán Chinatown và Khu phức hợp đa năng Brisbane Showgrounds khoảng 15 phút đi bộ. Trung tâm Mua sắm Queen Street và Bệnh viên Hoàng gia & Phụ nữ Brisbane cũng chỉ cách đó khoảng 2 km. Cách Ga Brisbane Fortitude Valley 4 phút và cách Ga Trung tâm Brisbane 13 phút.

Nhận xét về Inner-city 1-bed With Pool & Spa