L'Approdo di Sant'Agostino

Chọn ngày để xem giá

Nhận xét

9,8 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Có phục vụ bữa sáng
  • Dọn phòng

Tùy chọn phòng

Phòng Suite Deluxe, cạnh hồ

9,6 trên 10
Ngoại hạng
(31 nhận xét)
  • Quang cảnh hồ
  • 45 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite Deluxe

9,8 trên 10
Ngoại hạng
(14 nhận xét)
  • Quang cảnh đồi
  • 40 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Bạn cũng có thể quan tâm

Mod logo
Đăng nhập để xem giảm giá và đặc quyền cho thành viên. Nhiều thưởng hơn cho nhiều chuyến phiêu lưu hơn!

Thông tin về khu vực này

Thuộc Como, L'Approdo di Sant'Agostino nằm ở khu trung tâm thành phố và trên hồ. Piazza Cavour và Nhà thờ Como là những địa danh nổi tiếng; ngoài ra, Đường sắt có dây kéo Como-Brunate cũng thu hút khá nhiều du khách. Cũng đừng bỏ qua Nhà thờ San Fedele và Piazza Vittoria nhé. Xem cẩm nang du lịch Como của chúng tôi
Xem thêm B&B khác tại Como
Bản đồ
Piazza de Orchi, 1, Como, CO, 22100

Lân cận

  • Đường sắt có dây kéo Como-Brunate
    Đường sắt có dây kéo Como-Brunate
    3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Piazza Cavour
    Piazza Cavour
    5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Nhà thờ Como
    Nhà thờ Como
    6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Piazza Vittoria
    Piazza Vittoria
    12 phút đi bộ - 1.1 km
  • Bờ hồ Como
    1 phút đi bộ - 0.1 km

Đi lại

  • Ga Como Nord Lago - 2 phút đi bộ
  • Ga Como San Giovanni - 15 phút đi bộ
  • Sân bay Quốc tế Malpensa (MXP) - 53 phút lái xe

Nhà hàng

  • Touring Cafè
    4 phút đi bộ
  • Hotel Metropole Suisse
    5 phút đi bộ
  • Panino Buono Vista Lago
    2 phút đi bộ
  • Birreria Caffè Umberto I
    1 phút đi bộ
  • Ristorante e Pizzeria Fontana D'Oro
    2 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

L'Approdo di Sant'Agostino

  • Nhà nghỉ giường & bữa sáng cao cấp ở ngay gần Piazza Cavour
  • Tọa lạc gần Đường sắt có dây kéo Como-Brunate và Nhà thờ Como, L'Approdo di Sant'Agostino cung cấp nhiều dịch vụ. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Các tiện nghi, dịch vụ khác bao gồm:
    • Bữa sáng kiểu Âu (phụ phí), xe đưa đón sân bay (phụ phí) và dịch vụ trả phòng nhanh
    • Dịch vụ nhận phòng nhanh, nơi lưu trú không khói thuốc và thang máy
    • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
    • Du khách dành những lời có cánh cho nhân viên thân thiện, sẵn sàng hỗ trợ và địa điểm thuận tiện
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Bất kỳ phòng nào cũng trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt và hỗ trợ những nét riêng rất được lòng du khách bao gồm khu vực làm việc phù hợp cho laptop và máy điều hòa nhiệt độ, cũng như các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí và ghế cho bàn làm việc.
  • Những tiện nghi chiều lòng du khách thêm trong tất cả các phòng bao gồm:
    • Phòng tắm với vòi sen phun mưa và bồn tắm ngâm
    • TV màn hình phẳng với truyền hình vệ tinh
    • Tủ quần áo, ấm điện và hệ thống sưởi ấm

Nơi lưu trú tương tự

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Tại mọi phòng: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực công cộng: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
  • Xe đưa đón sân bay 24 giờ theo yêu cầu (phụ phí)

Ăn uống

  • Có bữa sáng kiểu Âu hàng ngày từ 7:30 đến 10:30 với phụ phí: 8 EUR mỗi người

Phù hợp cho khách gia đình

  • Giường gấp/giường phụ (phụ phí)

Tiện ích

  • Dịch vụ trông giữ hành lý
  • Sách hướng dẫn

Dịch vụ khách

  • Dịch vụ dọn phòng (mỗi ngày)

Ngoài trời

  • Bên hồ

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Có lối đi dành cho xe lăn (có thể có giới hạn)
  • Dịch vụ đưa đón sân bay phù hợp cho người khuyết tật
  • Thang máy (cửa rộng 80 cm)

Thêm

  • Cửa sổ lắp kính kép
  • Không cho phép hút thuốc
  • Kiến trúc truyền thống
  • Sử dụng một phần là đèn LED

Tiện nghi phòng

Phòng ngủ

  • Cung cấp bộ trải giường
  • Giường gấp/giường phụ (phụ phí)
  • Màn/rèm cản sáng

Phòng tắm

  • Áo choàng tắm
  • Bồn tắm
  • Bồn tắm và buồng tắm vòi sen riêng biệt
  • Chậu vệ sinh/vòi rửa
  • Cung cấp khăn
  • Dép đi trong nhà
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Phòng tắm riêng
  • Vòi sen phun mưa

Giải trí

  • TV màn hình phẳng có kênh truyền hình vệ tinh

Ăn uống

  • Ấm điện
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Dụng cụ pha Espresso
  • Minibar
  • Nước đóng chai miễn phí

Thêm

  • Bàn
  • Bàn ủi quần áo (theo yêu cầu)
  • Có phòng thông nhau
  • Ghế cho bàn làm việc
  • Hệ thống sưởi
  • Không gian làm việc bằng máy tính xách tay
  • Máy điều hòa
  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt

Chính sách

Nhận phòng

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm
Có thể nhận phòng nhanh
Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18

Trả phòng

Trả phòng trước 10:00
Có thể trả phòng nhanh

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này có dịch vụ đưa đón từ sân bay (có thể áp dụng phụ phí). Khách phải liên hệ với nơi lưu trú để thông báo chi tiết thời gian đến trước khi khởi hành bằng thông tin liên hệ trong xác nhận đặt phòng
Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách dự định đến ngoài giờ nhận phòng thông thường phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng; lối vào riêng
Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 48 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
Nếu có câu hỏi nào, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú theo thông tin có trong xác nhận đặt phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Nơi lưu trú này chỉ cung cấp dịch vụ đón khách ở sân bay từ các sân bay ở Milan.

Hướng dẫn nhận chỗ

Lối vào riêng

Vật nuôi

Không thu phí vật nuôi
Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật, không thu phí

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón
1 trẻ em, từ 4 tuổi trở xuống, có thể lưu trú miễn phí nếu sử dụng giường có sẵn tại phòng của cha mẹ hoặc người giám hộ
Khách có thể yêu cầu giường gấp/giường phụ với phụ phí 25.0 EUR mỗi đêm

Hình thức thanh toán

Thông tin quan trọng

Phí

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:

  • Thuế do thành phố quy định: 3.00 EUR mỗi người, mỗi đêm, tối đa 4 đêm. Không áp dụng thuế này với trẻ em dưới 14 tuổi.

Chúng tôi đã liệt kê mọi khoản phí được nơi lưu trú cung cấp thông tin.

Phí tùy chọn

  • Phụ phí bữa sáng kiểu Âu (ước tính): 8 EUR/người
  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay: 115 EUR mỗi xe (một chiều, số khách tối đa 2)
  • Phí giường gấp: 25.0 EUR mỗi đêm

Danh sách trên có thể không đầy đủ. Phí và đặt cọc có thể không bao gồm thuế và có thể thay đổi.

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt
Trang thiết bị an toàn tại nơi lưu trú bao gồm máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa, máy phát hiện khói và hộp sơ cứu
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.
Số đăng ký nơi lưu trú 013075-FOR-00140, IT013075B4ATTDJYHZ

Lưu ý khác

Tất cả khách, kể cả trẻ em, phải có mặt khi làm thủ tục nhận phòng và xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh hợp lệ hoặc hộ chiếu
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 5000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng
Có phòng thông nhau - có thể đáp ứng tùy thuộc tình trạng phòng thực tế - khách có thể liên hệ trực tiếp qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu

Câu hỏi thường gặp

L'Approdo di Sant'Agostino có cho phép mang theo vật nuôi không?

Có, nơi lưu trú cho phép mang theo vật nuôi.

Phí đậu xe tại L'Approdo di Sant'Agostino

Nhà nghỉ "giường & bữa sáng" này không có bãi đậu xe.

Giờ nhận phòng tại L'Approdo di Sant'Agostino

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm.

Giờ trả phòng tại L'Approdo di Sant'Agostino

Giờ trả phòng: 10:00.

L'Approdo di Sant'Agostino có đưa đón sân bay không?

Có. Nơi lưu trú này có xe đưa đón sân bay (phục vụ theo yêu cầu). Thu phí đưa đón 115 EUR mỗi xe.

L'Approdo di Sant'Agostino tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại trung tâm Como, nhà nghỉ "giường & bữa sáng" này cách Piazza Cavour, Đường sắt có dây kéo Como-Brunate và Nhà thờ Como chỉ khoảng 10 phút đi bộ. Nhà thờ San Fedele và Piazza Vittoria cũng nằm trong phạm vi khoảng 2 km. Cách Ga Como Nord Lago 2 phút và cách Ga Como San Giovanni 15 phút.

Tôi có thể hủy đặt phòng miễn phí và được hoàn tiền toàn bộ không?

Có, nơi lưu trú này áp dụng chính sách hủy miễn phí với một số giá, vì đôi khi chúng ta cần linh động! Vui lòng xem chính sách hủy của nơi lưu trú trên trang của chúng tôi để biết thêm chi tiết về các yêu cầu hoặc ngoại lệ.