Toàn bộ ngôi nhà

Mountpanther Holiday House

Hạng nơi lưu trú: 3.5

Thư viện ảnh về Mountpanther Holiday House

Ảnh chưa phân loại, 1 trong số 18 ảnh, nút
Ảnh chưa phân loại, 2 trong số 18 ảnh, nút
Ảnh chưa phân loại, 3 trong số 18 ảnh, nút
Ảnh chưa phân loại, 4 trong số 18 ảnh, nút
Ảnh chưa phân loại, 5 trong số 18 ảnh, nút

Toàn bộ ngôi nhà

3 phòng ngủ1 phòng tắm4 khách

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Máy giặt
  • Máy sấy
  • Bao gồm đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Không gian ngoài trời

Thêm ngày để xem giá

Thông tin về nơi lưu trú này

Mountpanther Holiday House

  • Những điểm nổi bật của nơi lưu trú
  • Mountpanther Holiday House có vườn và nhiều tiện nghi, dịch vụ khác. Wifi miễn phí trong phòng giúp khách duy trì kết nối.
  • Bạn cũng sẽ tìm thấy các tiện nghi, dịch vụ như:
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
  • Các tiện nghi trong phòng
  • Tất cả các phòng tại Mountpanther Holiday House đều cung cấp các tiện nghi chiều lòng du khách như Wifi miễn phí.
  • Những tiện nghi tuyệt vời khác trong tất cả các phòng gồm có:
    • Phòng tắm với buồng tắm vòi sen và máy sấy tóc
    • Tủ quần áo, bếp và tủ lạnh

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Có trong nhà: Wifi miễn phí
  • Có ở một số khu vực chung: Wifi miễn phí

Bãi đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên có hạn

Nhà bếp

  • Ấm điện
  • Bếp nấu
  • Lò nướng
  • Lò nướng bánh mì
  • Lò vi sóng
  • Máy rửa bát
  • Tủ lạnh

Phòng ngủ

  • 3 phòng ngủ
  • Cung cấp bộ trải giường

Phòng tắm

  • 1 phòng tắm riêng
  • Buồng tắm vòi sen
  • Cung cấp khăn
  • Máy sấy tóc

Giải trí

  • TV

Khu vực ngoài trời

  • Vườn

Giặt ủi

  • Máy giặt/máy sấy

Tiện nghi

  • Hệ thống sưởi

Vật nuôi

  • Không cho phép vật nuôi

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bàn ủi quần áo

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khí carbon monoxide hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện cầm tay)
  • Không có thông tin về máy phát hiện khói (chủ nhà chưa thông báo về việc nơi lưu trú có máy phát hiện khói hay không)

Tổng quan

  • 5 phòng
  • Lối vào qua hành lang ngoài
  • Vườn

Nơi lưu trú tương tự

Chính sách

Trả phòng

Trả phòng trước 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng
Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Vật nuôi

Không được phép mang theo vật nuôi

Trẻ em và giường bổ sung

Trẻ em được chào đón

Thông tin quan trọng

Cần biết

Có thể thu phí thêm người với mức phí khác nhau, tùy chính sách riêng
Có thể cần giấy tờ tùy thân hợp pháp có ảnh và cần đặt cọc bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tiền mặt (cho các chi phí phát sinh - nếu có) khi làm thủ tục nhận phòng
Tùy thuộc vào tình hình thực tế khi nhận phòng mà các yêu cầu đặc biệt có được đáp ứng hay không và có thể thu phụ phí. Không đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu đặc biệt
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không

Thông tin về khu vực này

nhà nghỉ này tọa lạc tại Downpatrick. Du khách có thể khám phá vẻ đẹp tự nhiên của vùng tại Dãy núi Mourne và Strangford và Lecale, trong khi những người yêu văn hóa sẽ không thể bỏ qua Bảo tàng Đường sắt Downpatrick & County Down cùng Bảo tàng Down County. Nhà Bướm Nhiệt đới Seaforde và Khu Rừng Castlewellan cũng được khá nhiều người quan tâm.
Xem thêm nhà và căn hộ khác tại Downpatrick
Bản đồ
Downpatrick, Northern Ireland

Lân cận

  • Dãy núi Mourne
    Dãy núi Mourne
    1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Công viên Rừng Tollymore
    Công viên Rừng Tollymore
    20 phút đi xe - 15.7 km
  • Tòa thị Chính Belfast
    Tòa thị Chính Belfast
    42 phút đi xe - 57.7 km
  • Đài tưởng niệm Titanic Belfast
    Đài tưởng niệm Titanic Belfast
    44 phút đi xe - 60.3 km
  • Bãi biển Newcastle
    20 phút đi xe - 15.4 km

Đi lại

  • Ga Lisburn - 27 phút lái xe
  • Sân bay Belfast (BHD-Sân bay George Best Belfast City) - 51 phút lái xe

Nhà hàng

  • Quinns Bar
    8 phút đi xe
  • KFC
    8 phút đi xe
  • Urban Coffee
    11 phút đi xe
  • Villa Vinci
    8 phút đi xe
  • The Percy French
    8 phút đi xe

Câu hỏi thường gặp

Mountpanther Holiday House có cho phép mang theo vật nuôi không?

Không, nơi lưu trú này không cho phép mang theo thú cưng.

Phí đậu xe tại Mountpanther Holiday House

Nơi lưu trú này có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng tại Mountpanther Holiday House

Kết thúc nhận phòng: 15:00.

Giờ trả phòng tại Mountpanther Holiday House

Giờ trả phòng: 11:00.

Mountpanther Holiday House tọa lạc ở đâu?

Tọa lạc tại Downpatrick, nhà nghỉ này cách Dãy núi Mourne, Strangford và Lecale và Lâu đài Dundrum khoảng 3 km. Hồ Lower cũng cách đó khoảng 4,6 km.

Nhận xét về Mountpanther Holiday House